Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 184

Trích dẫn Gửi bởi Head
    [COLOR

Em đăng ký Head + Nguoiviettramlang nhé ! [/COLOR]
    Ôi, bác so2smile mới đi được vài hôm mà bác đã ô mờ ... bác NVTL thế này á? Liêu bác So2 có hủy chuyến đi không nhỉ chứ trông thía này thì chít. Tin sao được

Trích dẫn Gửi bởi Oliverhand
    Ôi, bác so2smile mới đi được vài hôm mà bác đã ô mờ ... bác NVTL thế nào á? Liêu bác So2 có hủy chuyến đi không nhỉ chứ trông thía này thì chít. Tin sao được
    Oliver ơi,hôm trước tớ thấy bác NVTL xin phép bác sô2 và đã đc duyệt rồi,ko biết có tin đc ko but chắc bác sô2 ko hủy chuyến đi đâu.

Em và Wilddaisy nhé

Trích dẫn Gửi bởi Oliverhand
    Ôi, bác so2smile mới đi được vài hôm mà bác đã ô mờ ... bác NVTL thế nào á? Liêu bác So2 có hủy chuyến đi không nhỉ chứ trông thía này thì chít. Tin sao được
    Các cụ nói tin bạn mất vợ, chứ không thấy nói ngược lại. Em cứ giao cho bác Head là yên tâm, vì không biết là giao "trứng" cho "ác" hay là giao "ác" cho "trứng" đấy.

Em không hủy được chuyến đi rồi nhưng mà thấy giải thế này lại tiếc quá cơ.

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Bác nào vọt xà em cho lên A+ tất

CÁC BÁC ĐĂNG KÝ NHỚ GHI ĐIỂM PHONG THẦN CỦA MÌNH ĐỂ EM ĐỠ PHẢI ĐI SOI NHÉ
    Bác Hưng cho zero(750) đăng ký 1 đôi nhé,em đang tìm partner có điểm phong thần từ 610 trở lại.già rồi,đánh A+ vừa mệt,vừa đau tay,đau chân,gia đình mất nhờ.chị em nào ko chê em hom hem thì đứng với em nhé.xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.

Cặp đôi nhà em tham gia trình A chắc vẫn được tất cả các đôi chấp 15 thông suốt nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi so2smiles
    Các cụ nói tin bạn mất vợ, chứ không thấy nói ngược lại. Em cứ giao cho bác Head là yên tâm, vì không biết là giao "trứng" cho "ác" hay là giao "ác" cho "trứng" đấy.

Em không hủy được chuyến đi rồi nhưng mà thấy giải thế này lại tiếc quá cơ.
    Em còn tiếc hơn,muốn đứng với chị,để chị bao sân cho em như hôm trước mà chị lại đi mât.Bùn quá

Trích dẫn Gửi bởi Hanh Magic
    Cặp đôi nhà em tham gia trình A+ chắc vẫn được tất cả các đôi chấp 15 thông suốt nhỉ ?
    Theo em thì ko cần chấp đâu,chị cứ dùng mỹ nhân kế làm bên kia mất tập trung,đội bạn kiểu j cũng cãi nhau,rồi thua thôi.