Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 48 của 48

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Bác cũng làm trọng tài khi đôi em đánh trận 1 nhưng tiếc quá em bị thua
    Thắng thua là chuyện bình thường,đừng nản chị nhé,fai đánh nhiều jai mới tích lũy đc.Em thua suốt, vẫn nhăn nhở như thị nở đây này.

Em thích nhất làm trọng tài các tay vợt nữ thi đấu! 1 công nhiều việc:

1. em có triệu chứng bị thoái hóa cái đốt sống cổ! vì ngồi máy tính nhiều quá! bắt trọng tài thì quay đi quay lại! 1 trận chắc phải quay tới gần 3 trăm lần ý chứ! thế là cổ đc 1 hôm luyện tập ác "niệt"

2. là bắt trọng tài là 1 công việc rất công việc ! nhưng em lại đc như đi cafe phố! tiếc là em ko cầm cốc cafe lên thôi! nhìn các "nàng" đánh tennis tung bay trên sân! nhiều pha đẹp hơn sharapova nhiều! quá relax! Dokien bảo bắt trận nam! ôi xo di! em mắt kém chỉ bắt đc trận nữ thôi ... khà khà ngu gì! tội gì! hị hị!

3. là bắt đôi nữ ko bị căng thẳng như đôi nam ! đôi nam đánh nhanh máu chiến bắt mệt lắm! đôi nữ khiếu kiện trọng tài: ngón tay trỏ lên ngơ ngác: out nho nhỏ! ... hí hí! rất dễ thương! chả như mấy ông đôi nam thì gào tướng lên out out! khiếu khiếu kiện! ...

HÍ HÍ HÍ - các bác giờ đã hiểu lợi ích của việc xung phong làm trọng tài nội dung đôi nữ chưa ah??

Trích dẫn Gửi bởi bavuongh3
    Em thích nhất làm trọng tài các tay vợt nữ thi đấu! 1 công nhiều việc:

1. em có triệu chứng bị thoái hóa cái đốt sống cổ! vì ngồi máy tính nhiều quá! bắt trọng tài thì quay đi quay lại! 1 trận chắc phải quay tới gần 3 trăm lần ý chứ! thế là cổ đc 1 hôm luyện tập ác "niệt"

2. là bắt trọng tài là 1 công việc rất công việc ! nhưng em lại đc như đi cafe phố! tiếc là em ko cầm cốc cafe lên thôi! nhìn các "nàng" đánh tennis tung bay trên sân! nhiều pha đẹp hơn sharapova nhiều! quá relax! Dokien bảo bắt trận nam! ôi xo di! em mắt kém chỉ bắt đc trận nữ thôi ... khà khà ngu gì! tội gì! hị hị!

3. là bắt đôi nữ ko bị căng thẳng như đôi nam ! đôi nam đánh nhanh máu chiến bắt mệt lắm! đôi nữ khiếu kiện trọng tài: ngón tay trỏ lên ngơ ngác: out nho nhỏ! ... hí hí! rất dễ thương! chả như mấy ông đôi nam thì gào tướng lên out out! khiếu khiếu kiện! ...

HÍ HÍ HÍ - các bác giờ đã hiểu lợi ích của việc xung phong làm trọng tài nội dung đôi nữ chưa ah??
    Bác Bavuong ko làm trọng tài trận nào của đôi em nhỉ Có trận đôi em gặp chị Red river + Catmun, thay 4 lần trọng tài thì phải

Chúc mừng chị Violet....chị đã đạt giải....khao thui chị nhỉ......hihi lần này có khi lên trình 900 ka ka

Chúc mừng chị Violet....chị đã đạt giải....khao thui chị nhỉ......hihi lần này có khi lên trình 900 ka ka

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    KẾT QUẢ GIẢI VÔ ĐỊCH VIETTENNIS TOÀN QUỐC LẦN THỨ II - CÚP WILSON MỞ RỘNG
    NỘI DUNG ĐÔI NỮ 1350
    Vô địch: Violet - Dung
    Nhì: Nhung96 - ThanhHT
    Ba: Dazz - Dưa Chuột / Bình Hằng - Loan

Xin chúc mừng các bác nữ đã đoạt giải nhé =D> =D> =D>

Phục chị em sát đất! ngày thứ 7 phục vụ giải cả ngày! lo hết! đến từ khi chưa ai đến! và về khi mọi người về hết! hôm sau lại đánh liên tục! em rất phục chị em ở khoản đó! đánh gần như liên tục! cặp giải 3! chị Dazz và chị dưa chuột! ... ko biết nói từ nào hơn! chị Dazz đánh liên tục và bị chuột rút khoảng 4 lần! xót quá! nhưng vẫn chiến! nhớ lần chuột rút lần thứ 2! em làm trọng tài! pha bóng lên tới 62 shots! và sau đó là chị Dazz nằm sân! ... hik!

Xin gửi các chị 2 từ thôi! nể phục!

Bác cũng làm trọng tài khi đôi em đánh trận 1 nhưng tiếc quá em bị thua