Trang 6 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 144

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Thực sự là em rất tiếc không loại được đội Mr. Trọc - Boymos bằng cú chạm bóng cuối cùng đó, Làm bác Phương thất vọng em cũng thấy áy náy lắm Em không biết bác Phương chơi hay thế nào trước đó, nhưng đã đứng cùng nhau thì phải làm cho chuyến du Bắc của bác thành công mới hết trách nhiệm.

Lưới là thế mạnh của em, nên thấy bóng đội bạn căng & nhanh là em rất khoái. Nhưng vào trận em thể hiện khá tệ và ke (thêm vào đó set đầu nên máy dầu chưa bốc ). Cả đôi đầu và đôi sau đều có tay vợt chủ công thuận trái nên đỡ được bóng của họ cũng khá mệt.

Rất may là bên 1600, Zero làm khá tốt nhiệm vụ mà em làm chưa được. Chiến thắng trước đôi 2868 cũng phần nào thể hiện được cái lúng túng chiến thuật để đối phó với đôi này mặc dù đôi 2868 đánh không tệ. Duyên nợ ở chỗ là em và Zero đã suýt đứng cùng với nhau làm 1 cặp 1400 nay lại đứng cùng bác Phương.
    Anh tuyên bố rõ hôm trước rồi còn gì! giờ anh tập trung 150% phong độ! "sung" nhất ko phải là ban ngày! mà phải là ban đêm! hí hí! vì thế ... cũng quá được rồi! hi hi hi!

Em mà có vợ xinh như bác Head thì suốt ngày em đánh thua ( để dành sức cho night time )

Trích dẫn Gửi bởi ISOEXPERT
    Vậy là hết phim Miền Nam rồi hả bác, Còn ngày mai chỉ chiếu phim Thủ Đô thôi

Chúc mừng các tay vợt Miền Bắc chia buồn các anh em Miền Nam
    Vấn còn đôi Nam-Bắc kết hợp đấy ạ. Trong đó các bác có loại hình Bia kèm Mực (Bán chuyên ôm không chuyên), đôi này chúng em tam gọi là Hủ tiếu chan Nước Phở ạ. Đôi Phuơng Tủ lạnh- Zero là thủ phạm làm bác Jeu nhà em nhỏ lệ đấy

Bac dazz oi chua ngu a? Mai c e minh thi dau o dau bac nhi ?

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka

Đến lúc này đôi em đã hơi trùng xuống, em giao bóng mất liền 3 quả: 0-40 và đội bạn có 3 match point. Dường như phần thắng về bên nào đã rõ, trong đầu em đã nghĩ đến honhf ảnh lên bắt tay trọng tài và chúc mừng đội bạn. Thế nhưng thần may mắn đã đứng về đội em khi đội bạn dồn về phông đánh phòng thủ chặt tấn công nhanh, đội em gỡ dần từng quả và tiến thẳng đến lợi giao và giữ lại được dơ giao bóng. Trong đầu lại nghĩ thôi thua 4-6 cũng được roài , vui cả làng, mai được ngủ dậy muộn
    Bác Hưng tường thuật còn thiếu nhé, sau cú đoa cuối cùng của game mà đối phương trả bóng hỏng, em nghe thoang thoáng câu "cú đoa của em khó đỡ lắm". Em chẳng biết ai nói, có thể ... trọng tài chăng

Trích dẫn Gửi bởi Binhhang
    Ôi đến giờ mà bác còn chưa rõ à. Bác xem thớt Giải VD Vietteniis lần 2 ấy. Cung Điền Kinh Hà Nội (Sân mái che Mỹ Đình) - Phố Trần Hữu Dực - Mỹ Đình - Hà Nội. 7h sáng bắt đầu đánh rồi bác nhé, bác nên đến đó trước 15 phút

Bác Jeu* tường thuật hay tuyệt, rất có phong cách. Cám ơn bác.

@ bác Dazz: bác ơi, đi ngụ đi, sớm mai thi đấu rùi

Trích dẫn Gửi bởi Oliverhand
    Bác Jeu* tường thuật hay tuyệt, rất có phong cách. Cám ơn bác.

@ bác Dazz: bác ơi, đi ngụ đi, sớm mai thi đấu rùi
    Thanks Oliver đã nhắc, em già khó ngủ ạ

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Thanks Oliver đã nhắc, em già khó ngủ ạ
    Hic, thế hóa ra bác bẩu em già như bác rùi à

Trích dẫn Gửi bởi Binhhang
    Giờ này bác còn hỏi "mai thi đấu ở đâu" thì em phục bác thật đấy