Kết quả 1 đến 8 của 8

Hình ảnh hlv Trương Quang Vũ lên Thái Nguyên .

Vài hình ảnh anh Vũ cùng Nghĩa trưởng bộ môn tennis và Thắng Bò lên Thái Nguyên giao lưu và tuyển chọn tài năng nhí.

anh Vũ và Nghĩa.

các anh em tennis TN, áo đen kính cận tùng móm djokovic móm, áo kẻ tennis-tn bố cháu nhỏ được chọn...

.

.

Cậu áo đen là NGOCTAN-OP VN tuyển thủ cầu lông quốc gia cũ ...sau anh Vũ vài khóa.

Học trò anh Vũ, Thắng bò tuyển trẻ.

Cảm ơn bác. Thái Nguyên thật là may mắn.

Trích dẫn Gửi bởi BIGSNAKE
    Có bác Phuongtrang ở Thái Nguyên nên ae biết được nhiều thông tin quá.Sao chưa thấy điểm phong thần của bác nhỉ
    Thứ 7 này em đáng giải 6.5+ ở yên hòa , chắc sau vụ này có phong thân..ka..ka...
    Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Đi 1-2 xe là đủ chơi rồi, nhưng sau Tết Tây --> tết Ta là em kín lịch đi ctac rùi.

Thái nguyên có Hồ Núi Cốc nhưng mùa này thì chơi hơi khó (hình như sân tennis cách cổng khu đấy khoảng 1.5km). Bác phuongtrang cho em hỏi khu Phúc Xuân (http://thainguyencity.jaovat.com/khu...-iid-240453444) có mấy sân tennis vậy? Nếu không tiện thì anh em đến sân nào tiện cho bác đi lại.
    Các bác lên TN thì sân bãi để em..ka..ka..

Khu đó có 4 sân bác à, nhưng chỉ 2 sân ở nữ đòan 16 là hoạt động tb, 2 sân kia trong hồ nhưng xuống cấp roài.

@ bác head.

Bác Vũ vân phong độ lăm, tại con iPad cùi của em làm ảnh già đi......

Thân!

Thái Nguyên phong trào cũng mạnh. AE mình bố trí 1 buổi lên Thái Nguyên đi

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Cảm ơn bác. Thái Nguyên thật là may mắn.
    May mắn thuộc về Dũng tennis-TN cháu nhỏ nhà cậu ta đã được hlv TQV nhặt về đôi tuyên để luyện tập.

Link nhóc được chọn đây http://www.widwid.info/83f8b1732.html
    Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Hôm nào bác lên a lô cho em nhé?

Có bác Phuongtrang ở Thái Nguyên nên ae biết được nhiều thông tin quá.Sao chưa thấy điểm phong thần của bác nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Đi 1-2 xe là đủ chơi rồi, nhưng sau Tết Tây --> tết Ta là em kín lịch đi ctac rùi.

Thái nguyên có Hồ Núi Cốc nhưng mùa này thì chơi hơi khó (hình như sân tennis cách cổng khu đấy khoảng 1.5km). Bác phuongtrang cho em hỏi khu Phúc Xuân (http://thainguyencity.jaovat.com/khu...-iid-240453444) có mấy sân tennis vậy? Nếu không tiện thì anh em đến sân nào tiện cho bác đi lại.

Partner mềnh dạo này già hẳn đi nhể