Trang 37 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 2735363738 CuốiCuối
Kết quả 361 đến 370 của 371

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Chúng ta cần cảm ơn bác Hưng Hanaka rất nhiều, vì những thứ bác đã chuẩn bị và làm cho giải ngày hôm qua thành công đến phút chót + những hình ảnh nóng hổi trên diễn đàn nữa.
    Cảm ơn bác, nhưng giải này em cũng không làm được gì mấy cho chị em vì còn bận việc riêng. Các bác lo là chính đấy thôi ợ: từ Nam có bác Cá Sấu, ra Bắc có phi đội min.mod và anh em 33 Phạm Ngũ Lão

Cảm ơn tất cả các Bác rất nhiều..... Chúc mừng CLB Lavender có 1 buổi kỷ niệm thành lập CLB ý nghĩa... chúc mừng đội vô địch và các đội đoạt giải....

cảm ơn CLB LVD, cảm ơn Ban tổ chức, Cảm ơn các nhà tài trợ.....

cảm ơn Bác Hưng hanaka, Bác Like Teen, Bác KFC, Bác Ngọc Bẹt, Bác Hung_Pro, Bác Fiery, Bác TuanPhan, Bác Tuấn Magic, Bác 2868, Bác Culithuonghang, Bác Cây Sưa, Bác Cá Sấu.... và tất cả chị em...... rất rất nhiều.....

chị e đã có 1 ngày vui vẻ, hoành tráng ý nghĩa và ấn tượng, sự vất vả chuẩn bị giải, lòng nhiệt tình của các bác nam....... tạo nên 1 sân chơi thú vị... một ngày đáng nhớ... thank you so much!!!!!!!

em thít cái ảnh nì nhứt.... 1 cảm giác thật tuyệt.....
    Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka

Trích dẫn Gửi bởi tigerbb74
    Wilddaisy cố tình quên ở từ sơn à. hôm thi đấu ko ra cổ vũ đươc, tiếc quá
    Thía e mới có cớ quay lại Từ sơn chứ bác nhỉ. Hôm đó mà có Bác ra làm cổ động viên kiêm HLV nữa thì đội Quýt sẽ chiến thắng mà không phải nhờ vào sự may mắn

e xin trân trọng cảm ơn các bác trong ban tổ chức, tổ trọng tài, tổ sân bãi dụng cụ, tổ loa đài, tổ y tế, tổ cổ động viên, tổ công tác tuyên truyền ( tức là các bác phó nháy), các nhà tài trợ từ xa đến gần... và các vận động viên đã làm nên 1 giải đấu rất ý nghĩa, rất sôi nổi, gay cấn và thành công tốt đẹp.

WE ARE THE CHAMPIONS.

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy
    Các bác ơi, hôm qua mải vui quá nên e quên cái mũ lưỡi trai màu trắng, logo Nike màu đỏ, có bác nào nhìn thấy đâu đó không ợ???
    t5 này bác tự sang tìm thì mới thấy đc ạ,

Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Bác Bẹt lại nói oan cho em rùi, em nào dám mắng trọng tài. Chẳng qua trận gặp bác Vietrose tụi em cố gắng từng quả một mà bác Hung_pro lại mải ngắm chị em sân bên cạnh nên bắt nhầm, chị em em chỉ khiếu nại và bác ấy cho oánh lại quả đấy, làm gì có phải sửa kết quả hở bác?
    1 lần nữa e sorry bác nhé, e đã cố gắng né rùi mà banh nó ko theo ý muốn. lần sau e hông dám thế lữa đâu ạ

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Thanks bác CS động viên

Em up ảnh chụp bằng điện thoại cho kịp tiến độ

bác hưng ui ảnh chẹp quá.

nhưng đội Dáng Đứng Bến Tre của e hông có mẹt ở đây, tại e thuỷ và dế mèn đang mải phiêu lưu ký đó mà nên ko đủ đội hình. nhưng đội e có đc 1 bác nào đó tách cho 1 kiểu hình như bằng điện thoại di động trước lúc thi đấu thì phải, e ko nhớ rõ. nếu có bác up lên cho đội e cái nhớ. cảm ơn bác nào nhé trước nhé.

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Em ngợ bác trọng tài bị mắng & bị chỉ đạo là bác này... Nhìn mặt ngơ ngác lém

Và từ đó em suy ra ngay bác nào "dám" mắng & chỉ đạo trọng tài rùi nhé
    Ô ô ô, cái bác Gà Rán này, bác nhầm to lắm cơ ! Em tuổi gì mà dám mắng 2868, he he he.... Bác Bẹt với các chị em đã giải oan cho em rồi nhá. Bác chúa là hay ném đá em đới, có muốn cho em cho tên bác vào sổ thù vặt không ?

Hôm vừa rồi hát karaoke công nhận vui thật, chả thế mà bác nhà em cũng song phi mấy phát, thế nhưng về độ máu lửa thì 2868 vẫn còn thua xa bác Gà mừ.

Trích dẫn Gửi bởi ngochad10
    Các bác tham dự giải hôm qua ơi (cả vận động viên và phục vụ viên) các bác vẫn khỏe mạnh cả đấy chứ sau một ngày ham vui tự đày dưới trời nắng trái mùa. Vui thật là vui mà mệt thât là mệt, có lẽ tại mình tuổi cao sức yếu.

Cám ơn BTC giải, bác AUT, bác Masha, Dazz, Head và các bác giai nhiệt tình chu đáo, vui nhộn đã tạo nên một bầu không khí giao lưu giữa hai CLB của chị em đầm ấm, sôi nổi, trẻ trung và không kém phần chuyên nghiệp. Xem ảnh các bác giai chụp đã quá, súng tốt, thợ xịn đã ghi lại những khoảnh khắc thật đẹp và khó quên. Cám ơn Các nhà tài trợ đã góp phần làm nên sự hấp dẫn của giải. Cám ơn tất cả chúng ta !
    Bác Ngochad10 ơi, bác khỏi ốm chưa ? Trận cuối các bác chiến đấu kiên cường vì mầu cờ sắc áo, em phục các bác quá. Em chị sợ về bác lại nằm bẹp, thấy bác ngoi lên mạng thế này, em hơi yên tâm một tí. Bác giữ gìn sức khỏe nhé !

Trích dẫn Gửi bởi culithuonghang
    Thấy bảo người béo mau nc mắt lắm, ko biết có rơm rớm ko
    Ùi, có gì đâu, thấy bác ấy cười toe toét suốt ấy mà, được trách yêu tí thôi