Trang 30 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 202829303132 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 371

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Do số lượng VĐV thay đổi nên thể thức thi đấu đã được điều chỉnh cho phù hợp. Các bác xem ở trang 1. Đề nghị các bác trong BTC, nhất là các bác trọng tài và thư ký lưu ý nhé
    Báo cáo chị dazz, là thư ký của giải em đã đọc rất kỹ điều lệ đã được sửa ở trang 1. Tóm tắt là 1 đội sẽ có 6-7 người, vòng loại đánh 1 đơn 6 đôi, vòng CK đánh 1 đơn 4 đôi.

Nhưng luật có 1 khe hở nhỏ ko hay lắm. đó là ở cả 2 vòng các đội đều phải cho các thành viên từ 1 đến 2 trận. Như vậy sẽ xảy ra trường hợp 1 số vận động viên chỉ đc có 2 trận trong khi các thành viên chủ chốt sẽ đánh tới 4 trận. Theo em như vậy ko công bằng cho các vận động viên có phong thần ít. Và nên sửa lại như sau:

Cả giải 1 đội sẽ phải đánh 2 trận đơn và 10 trận đôi dù về nhất hay được giải khuyến khích, số lượng thành viên là 6-7 người. Như vậy trung bình 1 người phải được tối thiểu 3 trận. Vì thế ban tổ chức nên cho thêm 1 điều kiện rằng buộc, đó là tất cả các vận động viên đánh 1 trận ở vòng loại phải được đánh 2 trận ở vòng CK.

Như vậy mới đảm bảo công bằng cho các thành viên. Em vẫn nhớ giải trước fed cup nội bộ lần 1. Chị người nhật NATSU ( em ko nhớ nick lắm) chỉ được đánh 1 trận mặc dù đội lên ngôi vô địch. Em thấy hơi bất công mặc dù về mặt chiến thuật phải như vậy. Có thể điều luật ko có tác dụng lắm cho giải này vì chỉ có 1 đội 7 người. Nhưng biết đâu lại có ích nhiều cho giải sau. Em hy vọng ý kiến của em BTC xem xét và đồng ý. Quyết định cuối cùng vẫn thuộc về BTC ạ.

Thanks. Chúc Giải thành công. CS đang ở TP Chủ tịch:
    <a rel="nofollow" href="http://nt8.upanh.com/b1.s35.d4/c99cc00d043aa358eb4d0e4227fd3185_51710178.dsc07076 .jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'nt8.upanh.com', '/b1.s35.d4/c99cc00d043aa358eb4d0e4227fd3185_51710178.dsc07076 .jpg']);return hs.expand(this)"></a>

Trích dẫn Gửi bởi muathu
    Các bác cho em hỏi :Hôm chủ nhật này có bác nào đi qua Nhà hát lớn - cầu Chương dương - Ng văn cừ cho em đi ké 1 xuất + thùng bóng tài trợ của bác Cây sưa với ạh
    Chết thật, kiểu này mà không ai đón thì lấy đâu ra bóng mà đánh nhỉ? lo quá!

Em sẽ phân công 1 tài xế đến đón bác ở chỗ Nhà hát nhớn. Số điện thoại đây: 0988099968, bác gọi cho bác ấy mà hẹn hò nhé!

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Báo cáo chị dazz, là thư ký của giải em đã đọc rất kỹ điều lệ đã được sửa ở trang 1. Tóm tắt là 1 đội sẽ có 6-7 người, vòng loại đánh 1 đơn 6 đôi, vòng CK đánh 1 đơn 4 đôi.

Nhưng luật có 1 khe hở nhỏ ko hay lắm. đó là ở cả 2 vòng các đội đều phải cho các thành viên từ 1 đến 2 trận. Như vậy sẽ xảy ra trường hợp 1 số vận động viên chỉ đc có 2 trận trong khi các thành viên chủ chốt sẽ đánh tới 4 trận. Theo em như vậy ko công bằng cho các vận động viên có phong thần ít. Và nên sửa lại như sau:

Cả giải 1 đội sẽ phải đánh 2 trận đơn và 10 trận đôi dù về nhất hay được giải khuyến khích, số lượng thành viên là 6-7 người. Như vậy trung bình 1 người phải được tối thiểu 3 trận. Vì thế ban tổ chức nên cho thêm 1 điều kiện rằng buộc, đó là tất cả các vận động viên đánh 1 trận ở vòng loại phải được đánh 2 trận ở vòng CK.

Như vậy mới đảm bảo công bằng cho các thành viên. Em vẫn nhớ giải trước fed cup nội bộ lần 1. Chị người nhật NATSU ( em ko nhớ nick lắm) chỉ được đánh 1 trận mặc dù đội lên ngôi vô địch. Em thấy hơi bất công mặc dù về mặt chiến thuật phải như vậy. Có thể điều luật ko có tác dụng lắm cho giải này vì chỉ có 1 đội 7 người. Nhưng biết đâu lại có ích nhiều cho giải sau. Em hy vọng ý kiến của em BTC xem xét và đồng ý. Quyết định cuối cùng vẫn thuộc về BTC ạ.
    Thanks Fiery đã bỏ công nghiên cứu thể thức thi đấu và đóng góp ý kiến bổ ích. Chị xin giải thích 1 chút:

1. Vòng loại: 6 đôi, 1 đơn nên phải cần 13 lượt VDV. Mỗi đội chỉ có 6 VDV nên qui đinh ai cũng phải đánh 2 trân, và 1 VDV phải đánh thêm 1 trận là 3 (tối đa)

2. Vòng chung kết: 4 đôi, 1 đơn nên cần 9 lượt VDV. Sẽ có 3 VDV phải đánh 2 trận. Theo qui đinh là tối thiểu 1 trận và tối đa 2 trận.

Vì vậy, tổng số trận đấu qua 3 vòng của một VDV tối thiểu sẽ là 3, và tối đa là 4 hoặc 5. Tuy nhiên, để chặt chẽ hơn, sẽ thêm qui định là VDV đã thi đấu 3 trận ở vòng loại chỉ được thi đấu 1 trận ở vòng CK.

Còn vụ chị Nhật ở giải lần trước thì chị ấy đánh 2 trận vòng loại đấy (một trận đứng với Autumn River, 1 trận đứng với chị, Đến loạt trận chung kết, qui định là đánh 3 trận (1 đơn, 2 đôi vì 1 đội có 4 VDV thôi)mà đội chị thắng cả 2 trận trước (2-0) nên hai đội đồng ý bỏ loạt trận thứ 3 (của chị Nhật) vì lúc đó mọi người đã đói mèm, do giải dự kiến kết thúc vào 12.30, mà lúc đó đã khoảng 2 pm và lại ko có chương trình ăn trưa tại sân

Các bác cho em hỏi :Hôm chủ nhật này có bác nào đi qua Nhà hát lớn - cầu Chương dương - Ng văn cừ cho em đi ké 1 xuất + thùng bóng tài trợ của bác Cây sưa với ạh

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Bác ra sân đi, tối nay em cũng ra sân để cập nhật tí tình hình
    Bác Alias chiến thuật cao thía, bí mật lên núi luyện , đến cận ngày mới xuống núi nghe ngóng binh tình thế thái

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Em hoãn học được rồi nhé. CN sẽ ra sân phục vụ các bác.
    Hì thank u u nhiu nhiu.bác lại đc làm phó nháy roài

Chúc các bác thi đấu tốt

Kính thưa các chị em VDV

Kính thưa các ae BTC

Kính thưa các cổ động viên

E rất chi là xin lỗi mọi người vì điều kiện bât khả kháng e bị lỗi hẹn ko thể sang phục vụ và cổ động cho mọi người được.

E thề e hứa sẽ tạ lỗi với mọi người vào ngày gần nhất.

Chúc các vdv thi đấu đạt kết quả tốt nhất. Chúc giải thành công tốt đẹp

Sân bãi và loa đài ok rồi các bác nhé