Trang 19 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 9171819202129 ... CuốiCuối
Kết quả 181 đến 190 của 371

Hóa ra cái banner này bác Cá Sấu thiết kế được là lấy cảm xúc từ em Viẹtrose. E rằng chức vô địch lần này về tay VR roài.

Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Banner thật đẹp , ấn tượng và ý nghĩa bác Cá sấu ạ ><. Em tò mò không biết sao bác đặt Nick là Cá Sấu , tuy chưa gặp bác nhưng em thấy chẳng hề "xấu" tí nào
    Vì tên hội tennis của M là Cá Sấu Lên Bờ nghĩa là đánh phông ko có lưới ah. Lúc lấy nick M ko hề nghĩ là dinh đến chữ Xấu, chỉ thấy thích vì nghe nó ngầu ngầu, giống khủng long .

Nếu bác gặp M cách đây 30 năm thì thấy M rất đẹp giai đấy ạ

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Em hỏi khí không phải có phải bác Sấu lấy ý tưởng về màu sắc của banner từ logo của ViệtRose không?

Màu sắc "tôn xuỵt tôn" quá cơ.
    Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Hóa ra cái banner này bác Cá Sấu thiết kế được là lấy cảm xúc từ em Viẹtrose. E rằng chức vô địch lần này về tay VR roài.
    Ko phải, mà là ngược lại chứ.

Lúc tk kế Logo cho VietRose M đã Mượn cảm xúc màu tím Lavender và chờ đến ngày này trả lại.

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Em hỏi khí không phải có phải bác Sấu lấy ý tưởng về màu sắc của banner từ logo của ViệtRose không?

Màu sắc "tôn xuỵt tôn" quá cơ.
    thảo nào e nhìn thấy cái banner là e kết luôn, e thấy nhìn nó cứ ngờ ngợ, quen quen, gần gũi mà e chưa nhận ra kịp thời đc. cám ơn bác cs, bác fair play đã chỉ cho e.

mà hôm nay e tưởng bác làm tài xế 2 chiều hà nội- từ sơn chứ. vắng bác thấy thiếu thiếu là.

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    bác ui giải nè là giải đồng đội mà, cup ko về tay riêng e đc mà e chỉ phấn đấu về cho đội mình thôi.

còn baner và avata của e thì e nghĩ là sự trùng hợp ngẫu nhiên thôi, ý nghĩa màu sắc của banner quá chuẩn rùi, nó là màu cờ ắc áo của 2 đội ( đội e quyết định lấy màu hồng làm màu đặc trưng sau khi có logo). nhưng cái avata mà bác cá sấu tặng e thì cũng chính là 2 màu mà e yêu thích nhất, 1 lần nữa e chân thành cảm ơn tâm huyết và sự cống hiến to lớn của bác với aec miền bắc. bây giờ có nhiều người đang đợi bác ở ngoài này để cảm ơn và hậu tạ nhé.

Các Bác xem lại bản chỉnh sửa nhé. Kích thước 5m x 2m bác Autumn ah.

<a rel="nofollow" href="http://ns0.upanh.com/b6.s35.d3/ddab3804f145563b8b0d7811425df280_51489680.fedcup01 .png" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'ns0.upanh.com', '/b6.s35.d3/ddab3804f145563b8b0d7811425df280_51489680.fedcup01 .png']);return hs.expand(this)"></a>

Trích dẫn Gửi bởi Vietrose
    mà hôm nay e tưởng bác làm tài xế 2 chiều hà nội- từ sơn chứ. vắng bác thấy thiếu thiếu là.
    Hu hu em cũng muốn đi lắm bác ạ dưng mà bố mẹ bắt ở nhà vác cuốc ra đồng nên đành chịu. Bác nhắc đến làm em lại tiếc đứt cả ruột

em là em thấy có mỗi cái cúp thoai mà chị em cứ xòe hết tay nhận ko bit là sẽ vào tay ai đây nhể. chị em ơi cố lên

Bác Cá Sấu à: em thây nên viết 2 (số 2 có thể để size to hẳn so vớ các chữ bên cạnh) thay vì viết "thật thà" hai năm.

Trích dẫn Gửi bởi CÁ SẤU
    Các Bác xem lại bản chỉnh sửa nhé. Kích thước 5m x 2m bác Autumn ah.
    <a rel="nofollow" href="http://ns0.upanh.com/b6.s35.d3/ddab3804f145563b8b0d7811425df280_51489680.fedcup01 .png" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'ns0.upanh.com', '/b6.s35.d3/ddab3804f145563b8b0d7811425df280_51489680.fedcup01 .png']);return hs.expand(this)"></a>
    Đẹp qua rồi bác Sấu ơi! : . Xong giải này em sẽ lấy về treo ở đại bản doanh của CLB.

Sửa chút xíu nữa thui ạ: bác cho Logo diễn đàn lớn thêm chút nữa , bên nhà tài trợ cũng vậy ạ. (nhưng để giành cho em ít đất để bổ xung, em đang tiếp tục đi xin có thể sẽ thêm 1-2 xuất nữa )