Trang 35 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 253334353637 ... CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 371

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Hung_pro bắt trận có Autumn River, bị VĐV mắng, phải sửa kết quả , phải xin lỗi VĐV, phải cho đánh lại thì phải
    Thấy bảo người béo mau nc mắt lắm, ko biết có rơm rớm ko

Phù em vừa xong tiết mục bóp chân cho vợ... Mệt quá các bác ạ!
    Hôm nay, e thấy một bác Zai trong BTC than rằng ce khỏe quá, người chuyên môn hô hấp nhân tạo như mình chẳng có việc để làm. Vậy nên Bác là người may mắn nhất đới.

Ảnh đẹp quá. Bác like.ten đâu rùi, bác up ảnh đi ạ

Phù em vừa xong tiết mục bóp chân cho vợ... Mệt quá các bác ạ!
    Thế rồi sau đó có tiết mục vợ bóp ch...<font color="#FFFFFF">ân lại cho bác không ợ </font>

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Tự nhiên lại có "cô quạ" đen thùi lùi ở đâu lạc vào đây thía

Hung_pro bắt trận có Autumn River, bị VĐV mắng, phải sửa kết quả , phải xin lỗi VĐV, phải cho đánh lại thì phải
    Bác Bẹt lại nói oan cho em rùi, em nào dám mắng trọng tài. Chẳng qua trận gặp bác Vietrose tụi em cố gắng từng quả một mà bác Hung_pro lại mải ngắm chị em sân bên cạnh nên bắt nhầm, chị em em chỉ khiếu nại và bác ấy cho oánh lại quả đấy, làm gì có phải sửa kết quả hở bác?

Cô " Quạ đen" bon chen làm nhụy cho các VDV Từ Sơn nổi bật hơn đấy mà .

NHìn hình Avata của bác Hưng thật la sao y bản chính với người thật đới , họa sĩ nào mà giỏi thế hả bác Hưng ơi ?

Xin chào các bác giờ em mới hồi!

Em cảm ơn các bác trong BTC, các nhà tài trợ, nhiếp ảnh gia, săn sóc viên, phục vụ viên ... đã cho ce chúng em một buổi được thoải mái bay nhảy, hò hét và những hình ảnh quá đẹp.

Cảm ơn các bác LVD đã cho chúng em những tình cảm và bầu không khí không thể nào quên.

Chúc mừng tất cả các đội, đặc biệt là đội Quít đã toàn hót gơn lại còn giành HCV.

Mong rằng 2 CLB sẽ có nhìu buổi giao lưu như thế này nữa

giải FED CUP đã kết thúc 1 cách thành công. Lần đầu tiên e tham gia 1 giải mà toàn chị e rất xinh, đằm thắm ,vui và tình cảm . Chỉ có điều là hơi mỏi cổ và bắt trọng tài thỉnh thoảng lại quên tỷ số @@