Trang 34 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 243233343536 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 371

Tranh thủ các chị em đang ăn trưa,

Tuấn phan ra show tý hàng..................lởm

Em cảm ơn các bác trong BTC đã tổ chức một buổi thi đấu thành công mỹ mãn cho chị em 2CLB ngày hôm qua. Các bác nam thật là nhiệt tình, chu đáo, hết lòng vì chị em, vừa tổ chức, vừa lo làm phóng sự ảnh, hậu cần, trong tài, thư ký... trăm thứ việc . Cảm ơn các bác CT 2 CLB, bác Dazz, Head, Vietrose, Masha ... vừa thi đấu vừa góp sức tổ chức sự kiện. Cảm ơn các nhà tài trợ (giải này em nghe nói được tài trợ nhiều lắm . Cảm ơn cả nhà tài trợ Hạnh Magic - Tuấn Râu lần nào cũng đồng hành với giải của các chị em nhé !

Chúc mừng các đội đoạt giải, đặc biệt là đội Quít !

Hic, em chả biết nói gì nữa ... em cảm ơn các bác nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Em cảm ơn các bác trong BTC đã tổ chức một buổi thi đấu thành công mỹ mãn cho chị em 2CLB ngày hôm qua. Các bác nam thật là nhiệt tình, chu đáo, hết lòng vì chị em, vừa tổ chức, vừa lo làm phóng sự ảnh, hậu cần, trong tài, thư ký... trăm thứ việc . Cảm ơn các bác CT 2 CLB, bác Dazz, Head, Vietrose, Masha ... vừa thi đấu vừa góp sức tổ chức sự kiện. Cảm ơn các nhà tài trợ (giải này em nghe nói được tài trợ nhiều lắm . Cảm ơn cả nhà tài trợ Hạnh Magic - Tuấn Râu lần nào cũng đồng hành với giải của các chị em nhé !

Chúc mừng các đội đoạt giải, đặc biệt là đội Quít !

Hic, em chả biết nói gì nữa ... em cảm ơn các bác nhiều.
    Bác phải cám ơn tụi em đã cho bác cơ hội "phát hiện" ra rằng bác 2868 không những biết hát Karaoke mà còn hát rất mùi mẫn toàn các bài "song phi" nam nữ nữa ạ

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Cũng là lần đầu tiên mình được chứng kiến trong một giải đấu mà trọng tài có lúc bị mắng và thỉnh thoảng còn bị chỉ đạo:
    Em ngợ bác trọng tài bị mắng & bị chỉ đạo là bác này... Nhìn mặt ngơ ngác lém

Và từ đó em suy ra ngay bác nào "dám" mắng & chỉ đạo trọng tài rùi nhé

Trích dẫn Gửi bởi KFC

Tự nhiên lại có "cô quạ" đen thùi lùi ở đâu lạc vào đây thía
    "Cô quạ" đấy mới đoạt giải cuộc thi "Lavender's Next Top Modal" mà, bác quên à

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Em ngợ bác trọng tài bị mắng & bị chỉ đạo là bác này... Nhìn mặt ngơ ngác lém

Và từ đó em suy ra ngay bác nào "dám" mắng & chỉ đạo trọng tài rùi nhé

Bác Gà nhầm rùi

Các bác tham dự giải hôm qua ơi (cả vận động viên và phục vụ viên) các bác vẫn khỏe mạnh cả đấy chứ sau một ngày ham vui tự đày dưới trời nắng trái mùa. Vui thật là vui mà mệt thât là mệt, có lẽ tại mình tuổi cao sức yếu.

Cám ơn BTC giải, bác AUT, bác Masha, Dazz, Head và các bác giai nhiệt tình chu đáo, vui nhộn đã tạo nên một bầu không khí giao lưu giữa hai CLB của chị em đầm ấm, sôi nổi, trẻ trung và không kém phần chuyên nghiệp. Xem ảnh các bác giai chụp đã quá, súng tốt, thợ xịn đã ghi lại những khoảnh khắc thật đẹp và khó quên. Cám ơn Các nhà tài trợ đã góp phần làm nên sự hấp dẫn của giải. Cám ơn tất cả chúng ta !

Nhà vô địch đới
    Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Tự nhiên lại có "cô quạ" đen thùi lùi ở đâu lạc vào đây thía