Trang 28 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 182627282930 ... CuốiCuối
Kết quả 271 đến 280 của 371

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Em đã làm việc xong với nhà tài trợ Hạnh Magic. Thông báo để chị em phấn khởi:

Để khích lệ tinh thần của chị em, Trung tâm chăm sóc sắc đẹp Magic Spa- 11c Nguyễn Công Trứ sẽ tặng cho tất cả các nữ VĐV tham gia giải một phần quà trị giá 370,000 Đ, bao gồm:

- 2 gói tẩy trang 3 trong 1 Phytodermaq xuất xứ Pháp giúp làm sạch sâu lớp trang điểm và bụi bẩn trên da mà không cần rửa lại với nước, không cần sữa rửa mặt. Ngoài ra, sản phẩm còn có tác dụng tẩy da chết dịu nhẹ, dưỡng da, làm sáng da. Rất tiện dụng khi đi du lịch xa, đi chơi thể thao hay tham gia các hoat động ngoài trời...

-1 tuýt kem dưỡng ẩm, chống nhăn, chống lão hóa của hãng Biogenie xuất xứ Pháp phù hợp với từng loại da.

Tổng giá trị quà tặng cho Giải đồng đội: (370.000 Đ x 24 VĐV) là 8.880.000 Đ

Thay mặt cho BTC và các chị em cảm ơn VC bác Hạnh-Tuấn đã luôn đồng hành với các giải của chị em diễn đàn Viettennis trong suốt thời gian 2 năm qua =D> =D>=D>=D>=D>
    Cám ơn nhìu nhìu Tuấn - Hạnh. Đúng là một cặp hoàn hảo, cùng mê toelit, cùng nhiệt tình ủng hộ phong trào của ngôi nhà LVD.

Mấy hôm hung_pro bận quá vì phải đi học lấp cấp tốc cứu thương... bây h hung_pro đã lấy được chứng chỉ loại A- chuyên ngành hô hấp nhân tạo. Chắc chắn đợt này hung_pro sẽ phục vụ chị em được chu đáo.... xitrum...xitrum

Trích dẫn Gửi bởi hung_pro
    Mấy hôm hung_pro bận quá vì phải đi học lấp cấp tốc cứu thương... bây h hung_pro đã lấy được chứng chỉ loại A- chuyên ngành hô hấp nhân tạo. Chắc chắn đợt này hung_pro sẽ phục vụ chị em được chu đáo.... xitrum...xitrum
    Khi nào em hô hấp không xuể mới tới phiên bác ... xitrum...xitrum

cảm ơn nhiệt liệt ban tổ chức, các nhà tài trợ đã chăm lo, chuẩn bị chu đáo cho giải, chúc giải thành công tốt đẹp.

tiếc rằng lần này giải vắng 1 số nhân vật quan trọng của 2 clb, hẹn các bác ở giải lần sau nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Dế mèn
    Bác chủ tịch.e dc dời lịch thi nên vưỡn tham gia giải đc.( nếu chưa khóa danh sách) còn ko thì e đi cổ vũ mọi người thi đấu.làm chân lon ton phục vụ ce hì
    Để em tìm cách liên lạc với bác Head. Chiều qua em thấy bác ý đã chốt, khóa ....các loại và chuyển file tính toán gì đó đi đặt hàng rồi mới đi công tác ợ , chiều tối mai may ra mới về HN. Bác cứ ngóng tin nhé

@Masha: bác khẩn trương check mail để nhận nhiệm vụ nhé, hơi nặng đấy. Có gì phiền toái cứ Hưnghanaka mà nện

Ok, e nhận nhiệm vụ, Bác Autumn ah, mừ e chưa nhận được mail.

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Các bác uiiiii, còn kịp không ? iem và QP cùng 1 iem gái nữa đang quyết tâm ra mí các bác, nếu có thể vào đội hình bay được nữa thì các bác cho tụi iem tham gia với nhé ?
    Hì bác ra nhớ mang tí kim sơn ra nhé.nếu thi đấu thì thi.ko thì ra cổ vũ mọi người thi.rùi đến trưa ce ta đi nhậu.e sẽ cử một phi công trẻ quê ninh bình ra chỉ ngồi rót rượu nhìn ce uống thui.ha ha.

Bác chủ tịch.e dc dời lịch thi nên vưỡn tham gia giải đc.( nếu chưa khóa danh sách) còn ko thì e đi cổ vũ mọi người thi đấu.làm chân lon ton phục vụ ce hì

Trích dẫn Gửi bởi Dế mèn
    Đang có bộ mồi đồng đội tưởng đc bác chụp ảnh đợt này.híc lại đợi vậy.
    Em hoãn học được rồi nhé. CN sẽ ra sân phục vụ các bác.

Do số lượng VĐV thay đổi nên thể thức thi đấu đã được điều chỉnh cho phù hợp. Các bác xem ở trang 1. Đề nghị các bác trong BTC, nhất là các bác trọng tài và thư ký lưu ý nhé