Trang 25 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 15232425262735 ... CuốiCuối
Kết quả 241 đến 250 của 371
    Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Thông báo tin vui tiếp, cô dâu mới của CLB Lavender ( Minimun) sẽ tài trợ cho giải của chúng ta 1,000,000 VND nhé!

@ bác Cá Sấu ơi, bổ xung giùm em tên nhà tài trợ vào banner với ạ. Chiều mai bác gửi file thiết kế cho em đi đặt in nhé. Thank bác nhìu.
    Hoan hô em Mun đã phát sóng trở lại. Chủ nhật này e Mun nhớ rắc thính, đưa chú rế ra cổ vũ nhé, đảm bảo giải đôi VC open năm sau Mun sẽ có phi công xuỵn ....không phải chung phi công như năm nay nữa nhể.

Em đã check mail, nhận nhiệm vụ rồi các bác nhé!

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Lại có 1 máy bay nữa bỏ bom!

Có ai định bỏ bom nữa thì bỏ tiếp đi để còn fix số lượng. BTC đang đi đặt làm huy chương nên nếu thừa sẽ rất phí, 75k/chiếc ạ
    Còn thừa thì cho em.

Em đi ĐNG đến tối thứ 6 ra. Ngoài các việc KFC phân công, các bác xem em làm được việc gì thì cứ giao nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Red river
    Em Mun chống lầy có khác , người nhớn rùi em đưa ông xã đi nhờ làm BTC luôn . Tkssssss em út. Chúc chị em thi đấu nhịt tình ,cống hiến và giao lưu ui ẻ, chúc anh em hoàn thành tốt NV từ a - j
    Bác RR đang cắn cái gì mà vẹo cả cổ thế ự?
    Trích dẫn Gửi bởi CÁ SẤU
    Ối trời ui! Nhìn bộ đồ nghề bác khiếp quá.
    Hôm nào bác ra Từ Sơn em sẽ dùng bộ này chụp chân dung bác nhé

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Đến thời điểm này theo DS có 29 (sao 1 số không tham gia nhẩy),nhưng BTC cần 32. Nếu bí quá thì như này được không: Đưa 3 "Zai" vào thành 3 đôi : 1.HEAD-BẸT 2.AU-LIKE.TEN 3.HUYEN NICO-KFC. Haha giải vui mà có ai kiện đâu......có khi lại vui......
    Đây là giải Fed cup mà bác. Có phải đôi nam - nữ đâu ợ. Nếu các bác nam kia đã chuyển giới thì nhận ngay.

Nhưng chúng em không nhất thiết cần phải có 32 đâu, có bao nhiêu cũng chia được làm 4 đội hết mà.

Báo cáo các bác e đã thu tiền của những e này (có nghĩa là chỉ có những người này tham gia ah):

1. Masha: 300k

2. Vietrose: 300k

3. Cỏ may: 300k

4. Béo đẹp: 300k

5. Bông tây: 300k

6. Nadai: 300k

7. Mây xuân: 300k

8. Bắc đẩu: 300k

9. Trang chery: 300k

10. Huyền ni cô: 300k

11. Lê thủy: 300k

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Em mới được trang bị bộ đồ nghề này, CHủ nhật nhờ bác like.ten phụ đạo cho phát nhé
    http://vntennis.net/diendan/showpost...0&postcount=30
    nhìn bộ đồ nghề của bác khiếp quá, hí hí chẹp chẹp

Trích dẫn Gửi bởi Dế mèn
    nhìn bộ đồ nghề của bác khiếp quá, hí hí chẹp chẹp
    CN này em bị bắt đi huấn luyện đấu thầu ở Bộ KHDT mới đen chứ, cố gắng mang đồ nghề ra chụp giải cho các bác mà ko biết có được không đơi...thôi trăm sự nhờ bác like.ten vậy

Hôm nào bác Dế muốn chụp nghệ thuật lưu lại nét thanh xuân để em nhé

CN này em bị bắt đi huấn luyện đấu thầu ở Bộ KHDT mới đen chứ, cố gắng mang đồ nghề ra chụp giải cho các bác mà ko biết có được không đơi...thôi trăm sự nhờ bác like.ten vậy

Bác Hưng tậu được bộ mới trông hàng khủng thế, hôm cn tranh thủ ghi lại nét thanh xuân của tất cả chị em đi nhé!

Còn em thì bác khuyến mại cho em 1 cái ảnh để "dối già " đấy

Lại 30 giây chứ giề