Trang 21 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 11192021222331 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 371

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Em đã post thể thức thi đấu ở trang 1 rùi, các bác tham khảo chuẩn bị tinh thần nhá. Dự định là đến hôm đó mới bốc thăm chia đội ạ
    Danh sách trang 1 nên có điểm phong thần bên cạnh cho dễ theo dõi các bác ạ.

Khi nào các bác test trình xong cả 2 đội thì update cũng được.

Tình hình là chúng em thấy các bác cứ im ắng mãi nên cũng lo lo, chả hiẻu như thế nào nên mấy chị em sốt ruột quá lại phải bắt tay vào việc rồi ạ.

Sau mấy ngày tranh thủ vừa làm việc vừa "chít chát" , đến chiều nay thì cũng thấy đã có kết quả một số thứ cơ bản như sau:

- phần rà soát lại điểm VDV và làm bản Thể thức thi đấu (bác Dazz đã làm xong)

- phần hậu cần: lên thực đơn, tính toán chi phí ( bác Head đang hoàn thiện dần, đầu tuần sau sẽ chuyển cho Hưnghanaka và Masha thực hiện)

- đã thông báo và bắt đầu thu lệ phí tham gia giải

- Banner do bác Cá Sấu thiết kế cũng đã xong về cơ bản, chỉ còn chờ chốt lần cuối....

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Danh sách trang 1 nên có điểm phong thần bên cạnh cho dễ theo dõi các bác ạ.

Khi nào các bác test trình xong cả 2 đội thì update cũng được.
    Nhất trí cao Em sẽ update cái điểm dự kiến hiện thời, để mọi người tiện theo dõi

@Masha: Bác TrangCherry là ai đấy? Điểm PT là bao nhiêu ạ

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Các bác nam nhà mình có vẻ im ắng nhỉ???
    Nghe khẩu khí chị em bên Lavender, ae bên 33PNL thấy r...u....n.... Hết cả người. Xitrum xitrum

Các bác nam quen dc chiều rồi, chỉ biết bắn thôi, chị em cứ nhắc việc nhé, yên tâm, bảo đi là đi, bảo ngồi là ngồi, bảo nằm là .......ngã vật ra luôn

Trích dẫn Gửi bởi nuachungxuan
    Chào cả nhà, hình như bằng giờ tuần sau các bác nhà mềnh đang cao trào vui đây, các bác chuẩn bị công việc xong hết rùi chứ, iem nghe thấy các bác giai iu quý CLB nhà mình nhận "đăng cai" khâu tổ chức mà nghe ra... Các bác giai đâu roài nhỉ ?????
    Bác xuân có đi bn dc k nhi

Dế à iem, chị nhận được "ấy" rồi nhé, chẹp ra phết iem nhở, thank iem nhé . Cuối năm chị bận quá sợ nói mà hok làm thì ngại nên để hôm đó đi đc chị sẽ ra (cơ số đi đc là cao đấy, đón chị nhé ), hok đc chơi thì cổ động vậy iem nhở, quan trọng là đc gặp và đc hò hét mí cả ... 2 nhà là ok mà iem

<font color="#008000">Hôm oánh giải iem mà đi đc sẽ mang theo "nhỏ" này bác Gà nhé

[IMG][/IMG]
    Uốn R mí iem tươi tắn như kia mà bác cứ iem Huệ bác gọi, làm iem í bùn lắm đấy </font>

Chào cả nhà, hình như bằng giờ tuần sau các bác nhà mềnh đang cao trào vui đây, các bác chuẩn bị công việc xong hết rùi chứ, iem nghe thấy các bác giai iu quý CLB nhà mình nhận "đăng cai" khâu tổ chức mà nghe ra... Các bác giai đâu roài nhỉ ?????

Em đã nhờ bác Bẹt đóng tiền cho bác Head rồi ạ