Trang 13 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 371

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Các bác nam BTC ơi (HưngHNK, DoKien27, Haizai77, Like.ten, NgocBet, TruongNadal, Zukov, Fiery, HungPro, TuanPhan...), đầu tuần sau rảnh hôm nào anh em mình ngồi trao đổi công tác tổ chức cái nhể BTC mời cả bác chủ tịch Autumn tham dự để cho ý kiến chỉ đạo luôn
    Có gì cứ alo em nhé

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Đầu tuần sau thì em còn ở đây. Em giữ chỗ cho cuộc họp vào sáng t3->t4 nhé. ngoài mấy ngày đó em k có lịch hẹn hò rùi.
    Tai vách mạch rừng Bác Bẹt cứ hớ hênh thế này về nhà chết đòn

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Vụ họp do các bác chốt ợ, (vì chúng em không biết các bác đang ủ mưu làm những gì cho chị em hôm đó). họp hôm nào thì cứ báo trước cho chị em, bên CLB có em và bác Dazz sẽ tham gia họp cùng.

Tình hình bác đi xin tài trợ có gì khả quan không để thông báo cho chị em còn mừng ạ
    dạ, vụ đó e đã thông báo theo ý kiến chỉ đạo của chị, hiện tại cậu đấy thấy nhỏ quá lại ngại, e đang xin gói tài trợ nho nhỏ

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Các bác nam BTC ơi (HưngHNK, DoKien27, Haizai77, Like.ten, NgocBet, TruongNadal, Zukov, Fiery, HungPro, TuanPhan...), đầu tuần sau rảnh hôm nào anh em mình ngồi trao đổi công tác tổ chức cái nhể BTC mời cả bác chủ tịch Autumn tham dự để cho ý kiến chỉ đạo luôn
    Em đi công tác thứ 5 mới có mặt ở HN. các bác họp thế nào thì phổ biến tinh thần cuộc họp lại cho em nhé

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Bác Autumn cho e đăng ký: e Nadai nữa ah, cảm ơn bác ah.
    Đã bổ xung (ở tr.1). Thêm Nadai là vừa đủ quân số 32 VĐV. Danh sách đã chốt ngày hôm nay.

Các bác đã đăng ký cố gắng giữ vững đội hình nhé. Bây giờ hòa bình rồi , không chấp nhận máy bay bỏ bom đâu ợ.

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Đã bổ xung (ở tr.1). Thêm Nadai là vừa đủ quân số 32 VĐV. Danh sách đã chốt ngày hôm nay.

Các bác đã đăng ký cố gắng giữ vững đội hình nhé. Bây giờ hòa bình rồi , không chấp nhận máy bay bỏ bom đâu ợ.
    Em cá 1 ăn 100 là điều bác không chấp nhận chắc chắn sẽ xảy ra

thế chốt lại là họp bao giờ ạ

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Bắn không nên phải đền đạn bác nhé
    Vậy lần sau ko ai dám cầm súng nữa đâu bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    thế chốt lại là họp bao giờ ạ
    Em còn 1 lô voucher bia GoldMalt đây Các bác lên kế hoạch sử dụng kẻo 15/12 hết hạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    dạ, vụ đó e đã thông báo theo ý kiến chỉ đạo của chị, hiện tại cậu đấy thấy nhỏ quá lại ngại, e đang xin gói tài trợ nho nhỏ
    Bắn không nên phải đền đạn bác nhé