Trang 12 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112131422 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 371
    Thứ 7 này mà Black còn vắng mặt nữa là các chị biểu quyết chuyển hộ khẩu đi chỗ khác đấy nhá

Trích dẫn Gửi bởi blackcat02
    Ui cảm giác được anh em 33 Phạm Ngũ Lão quan tâm đến clb Lavender thật là Hạnh phúc quá đi.

Em không onl các chị có quên em không. hihi nhưng em không quên các chị . Em giải quyết cv cũng ổn hơn chút chút và sắp xếp việc đưa đón em bống khá ok. Vậy nên không có lý do j tuần tới em lại được tung tăng cùng các chị. Em sẽ cố gắng tập lại bóng để oánh giải nào
    Club tennis 33 PNL được thành lập tới nay đã được 03 năm. Các thành viên member của club đa phần vẫn giữ nguyên quân số từ lúc thành lập cho đến tận bây h. một trong những khẩu hiệu của ae member Club là sống để yêu thương và luôn nâng và niu chị em phụ nữ, việc gì chị em khó, có member club tennis 33PNL ( trừ đẻ nhé ... xitrum xitrum ).

Đây là một trong những khẩu hiểu để ae club tennis 33PNL gắn bó và đoàn kết với nhau... xitrum xitrum....!!!

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Bác Chủ tịch và các Bác Lavender: e thay mặt các chị e ts đăng ký giải Fed cup đồng đội nữ cho các chị e Từ Sơn ah, tụi e cảm ơn các bác nhiu:

1. Masha (đã có tên ở trang 1 của Bác chủ tịch)

2. Vietrose (nt)

3. Dế mèn (nt)

4. Cỏ may (nt)

5. Bông tây (nt)

.............................

6. Béo đẹp

7. Nhung tdtt (giáo viên)

8. Mysteriuos

9. Bắc đẩu

10. Mây xuân

11. Lành chuột

12. Petrogas

13. Lê Thủy (giáo viên bóng ném)

14. Zery_Tran (trình e này nhờ bác Hưng Ka test hộ)

15. TrangCherry (giáo viên khoa y sinh) (e này mới tập đánh)
    Nhà mình đông đủ thía nhỉ.nadai ko thấy đăng ký nhỉ

Các bác ơi em cũng muỐn đăng ký tham gia. E đăng ký một xuất nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Dế mèn
    Nhà mình đông đủ thía nhỉ.nadai ko thấy đăng ký nhỉ
    Đúng vậy, bị quên

Bác Autumn cho e đăng ký: e Nadai nữa ah, cảm ơn bác ah.

Giải này xếp quân đánh kiểu gì các bác nhỉ? Tốt nhất là bốc thăm quân cho nhiều bất ngờ...

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Giải này xếp quân đánh kiểu gì các bác nhỉ? Tốt nhất là bốc thăm quân cho nhiều bất ngờ...
    Ý kiến của mình là xếp theo điểm. Sau khi chốt danh sách đăng ký sẽ chia làm 2 hạng A+ và A, sau đó bốc thăm

Các bác nam BTC ơi (HưngHNK, DoKien27, Haizai77, Like.ten, NgocBet, TruongNadal, Zukov, Fiery, HungPro, TuanPhan...), đầu tuần sau rảnh hôm nào anh em mình ngồi trao đổi công tác tổ chức cái nhể BTC mời cả bác chủ tịch Autumn tham dự để cho ý kiến chỉ đạo luôn

Cảm ơn các bác! hôm tới em và bác Dazz (phó CT) sẽ tham gia họp cùng ạ.

Năm ngoái nhân kỷ niệm 1 năm chúng em đã đánh giải Fed cup (16 người chia làm 4 đội) nên cũng có chút kinh nghiệm rùi. Năm nay số lượng VĐV tham gia tăng gấp đôi ( 32 VĐV) nên công tác tổ chức sẽ phải quy mô hơn. Chúng em đã họp BĐH và chuẩn bị phương án đưa các bác ngó trong buổi họp tới để cùng thảo luận xem thế nào nhé

Tư liệu giải Đồng đội năm ngoái đây ạ:

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Các bác nam BTC ơi (HưngHNK, DoKien27, Haizai77, Like.ten, NgocBet, TruongNadal, Zukov, Fiery, HungPro, TuanPhan...), đầu tuần sau rảnh hôm nào anh em mình ngồi trao đổi công tác tổ chức cái nhể BTC mời cả bác chủ tịch Autumn tham dự để cho ý kiến chỉ đạo luôn
    Đầu tuần sau thì em còn ở đây. Em giữ chỗ cho cuộc họp vào sáng t3->t4 nhé. ngoài mấy ngày đó em k có lịch hẹn hò rùi.