Trang 9 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 371

Ngoài tiện tài trợ cho giải trên. Club tennis 33 PNL vẫn tiếp tục đi xin tài trợ. Ít nhất là một số hệ thống nhà hàng ăn uống do A e trong club PNL quản lý cũng đã lên kế hoạch tài trợ cho giải đấu ( ko bằng tiền thì cũng bằng cái khác) xitrum xitrum

Trích dẫn Gửi bởi Dế mèn
    Hì vậy bác tài trợ lời ca hát là ce ts thích rùi.welcome bác rảnh sang giao lưu hát hò cùng ce ts.các ngày off thứ 5 tuần tuần thứ 3 của tháng.tháng 11 này vào ngay 22.từ trưa giao lưu tnis đến khuya lun tại sân hnk ts
    Thank mèn! Club tennis 33PNL sẽ lên kh sớm nhất để sang giao lưu cùng ce ts... Xitrum xitrum

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Sau một thời gian thành lập, CLB Lavender đã phát triển không ngừng về số lượng cũng như chất lượng. Để tổng kết thành tích đã đạt được trong những năm qua, Ban điều hành CLB chuẩn bị tổ chức giải đồng đội nữ để làm nên sự kiện chào mừng CLB tròn 2 năm tuổi.

Phối hợp với CLB Lavender có những người bạn thân thiết từ CLB nữ Từ sơn cùng tham gia, đây được coi là ngày hội quy tụ các thành viên nữ thuộc 2 CLB nữ trên cùng diễn đàn VietTennis khu vực phía Bắc. Vì vậy,"Giải đồng đội nữ truyền thống" quyết định tổ chức vào ngày 16/12/2012, địa điểm : sân của Tập đoàn Hanaka – Từ sơn tài trợ

Vậy BĐH hai CLB kính mời các VĐV thu xếp thời gian đăng ký tham gia giải

Thời gian đăng ký bắt đầu từ ngày hôm nay

....

.....
    hihiiiii, iem đọc giật lùi từ trang cuối cùng về trang đầu tiên mà thấy náo nức quá đi thôi, để iem tính xem có vướng vào vụ gì hok và rủ rê iem Quephong rùi đăng ký các bác nhé, mong được hội ngộ nơi ấy cùng các pác

Trích dẫn Gửi bởi hung_pro
    Thank mèn! Club tennis 33PNL sẽ lên kh sớm nhất để sang giao lưu cùng ce ts... Xitrum xitrum
    Vâng. Các bác có cơ hội cứ tài văn trợ thoải mái.sang ts e cung cấp đối tác cho bác giao lưu hì hì

Tin hot: Có một mạnh thường quân (bác Thành, giám đốc công ty luật) tài trợ cho giải 1 triệu đồng. Cả nhà cám ơn bác Thành nào.

Chúng em rất mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của các mạnh thưởng quân khác

Hoan hô bác Thành và cả bác Dazz nữa . Em tin là còn nhiều nhà tài trợ đang giấu mặt đấy ạ.

Nhiệt liệt cảm ơn bác Thành & cả bác Ngọchad10 đã làm cầu nối!

Bác Dazz đi giao lưu lại tranh thủ vận động được nhà tài trợ nữa, khéo nhở. Mềnh phải đưa bà này vào danh sách Ban vận động tài trợ mới được.

Mấy giải trước có mỗi em và bác Head đi kêu, xin nhiều rùi bây giờ ngại quá

Đúng đấy bác Autunm, bác cho bác Dazz vào Ban vận động tài trợ đi, em thấy bác ấy mát tay ra phết

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Danh sách đăng ký tham gia

1- Dazz

2- Autumn

3- Head

4- Minimun

5- Masha

6- Dế mèn

7- Mưa Thu

8- Wilddaisy

9- Vietrose

10- Oliverhand

11- Alias

12- Fairplay

13- Autumn River

14- Hoàn

15- Cat Mun

16- Jeu*

17- Hạnh magic....

18- Ngoc ha

19- Cỏ may

....

.....
    Ơ hơ, em có tên trong danh sách rùi cơ à, đăng ký bao giờ mà em cũng chẳng nhớ nữa mới chết chứ. Đúng là ham chơi các bác nhở

Em dự là các bác nữ phải đăng ký đông đông để còn dự phòng cho số báo ốm báo bận đột xuất (cái này gọi là truyền thống của các bác nữ )