Trang 11 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 371

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Em nghe nói em Quế Phong là máy bay bỏ bom hạng nặng, hok bik lần này có còn đúng không?
    Được là máy bay bỏ bom thì cũng oách đó, dưng mà ... có chị Xuân làm chứng, khổ thân QP tuyền bị lệnh điều động của cấp trên ép phải đem bom đi bỏ đới pác ah, mong các pác chia sẻ mí QP

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Em nghe nói em Quế Phong là máy bay bỏ bom hạng nặng, hok bik lần này có còn đúng không?
    Bác nói thế QP dỗi đấy

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Bác Chủ tịch và các Bác Lavender: e thay mặt các chị e ts đăng ký giải Fed cup đồng đội nữ cho các chị e Từ Sơn ah, tụi e cảm ơn các bác nhiu:

1. Masha (đã có tên ở trang 1 của Bác chủ tịch)

2. Vietrose (nt)

3. Dế mèn (nt)

4. Cỏ may (nt)

5. Bông tây (nt)

.............................

6. Béo đẹp

7. Nhung tdtt (giáo viên)

8. Mysteriuos

9. Bắc đẩu

10. Mây xuân

11. Lành chuột

12. Petrogas

13. Lê Thủy (giáo viên bóng ném)

14. Zery_Tran (trình e này nhờ bác Hưng Ka test hộ)

15. TrangCherry (giáo viên khoa y sinh) (e này mới tập đánh)
    Bác mát xa nhờ em test cái gì mới được chứ,? Phải nói rõ, hehe. Nếu là trình tennis của Zeny Tran thì hôm trước bác đấu súng với em ấy còn giề? So với masha thì mọi thứ đều yếu hơn 1 tí tẹo nhưng lưới có vẻ bay nhảy hơn, theo em thì cô này bằng Bắc Đẩu, Mysterious...

Trích dẫn Gửi bởi hung_pro
    Ọc ọc!!! Xitrum xitrum...!
    Hehe, em chém zó đấy bác xìtrum ạ, bác đừng bận tâm nhé. Mong sớm có dịp giao lưu, giao vợt với bác và CLB nhà mình

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    THÔNG BÁO:

Sau 1 thời gian đong đưa , kết hợpc tất cả các chiêu trò có được, em đã được xác nhân của nha tài trợ mặt hàng mỹ phẩm như đã nói với các bác. Nhưng nhà tài trợ có 1 số yêu cầu sau;

có 2 cách Tài trợ;

1- Tài trợ nhỏ khoảng trên dưới 5tr ( sản phẩm + tiền mặt)

2- tài trợ lớn: lấy tên của giải luôn khoảng 30 tr ( sản phẩm + tiền mặt)-Phải xây dựng điều lệ giải và giải phải là giải chính thức của diễn đàn để còn xin 1 banner ( đường link ) trên trang web viettennis vIệc này xin ý kiên BQT miền bắc trc.

Em đã hẹn thứ 2 sẽ đi làm việc cụ thể chi tiết, các bác bàn bạc sớm nhé
    Bác Gõ Kiến làm việc cụ thể với đối tác về các chi tiết tài trợ nhé (gói tài trợ chính xác là bao nhiêu? Tỷ lệ sản phẩm & tiền mặt là ntn? Loại sản phẩm dùng để tài trợ? Quyền lợi của nhà tài trợ?)

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Bác Chủ tịch và các Bác Lavender: e thay mặt các chị e ts đăng ký giải Fed cup đồng đội nữ cho các chị e Từ Sơn ah, tụi e cảm ơn các bác nhiu:

1. Masha (đã có tên ở trang 1 của Bác chủ tịch)

2. Vietrose (nt)

3. Dế mèn (nt)

4. Cỏ may (nt)

5. Bông tây (nt)

.............................

6. Béo đẹp

7. Nhung tdtt (giáo viên)

8. Mysteriuos

9. Bắc đẩu

10. Mây xuân

11. Lành chuột

12. Petrogas

13. Lê Thủy (giáo viên bóng ném)

14. Zery_Tran (trình e này nhờ bác Hưng Ka test hộ)

15. TrangCherry (giáo viên khoa y sinh) (e này mới tập đánh)
    Hoan hô Ce Từ Sơn, đông vui wa.

@ BTC: liệu 10 Zai phục vụ hơn 30 máy bay thế lày có bị quá sức không ợ???

Trích dẫn Gửi bởi Wilddaisy
    Hoan hô Ce Từ Sơn, đông vui wa.

@ BTC: liệu 10 Zai phục vụ hơn 30 máy bay thế lày có bị quá sức không ợ???
    a e có tinh thẫn hỗ trợ nhau rất tốt bác ah, Nếu như cứ đóng cửa bảo nhau thì có vẻ quá sức thật , còn open thì vô tư đi.......@@

Silver member
    Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    THÔNG BÁO:

Sau 1 thời gian đong đưa , kết hợpc tất cả các chiêu trò có được, em đã được xác nhân của nha tài trợ mặt hàng mỹ phẩm như đã nói với các bác. Nhưng nhà tài trợ có 1 số yêu cầu sau;

có 2 cách Tài trợ;

1- Tài trợ nhỏ khoảng trên dưới 5tr ( sản phẩm + tiền mặt)

2- tài trợ lớn: lấy tên của giải luôn khoảng 30 tr ( sản phẩm + tiền mặt)-Phải xây dựng điều lệ giải và giải phải là giải chính thức của diễn đàn để còn xin 1 banner ( đường link ) trên trang web viettennis vIệc này xin ý kiên BQT miền bắc trc.

Em đã hẹn thứ 2 sẽ đi làm việc cụ thể chi tiết, các bác bàn bạc sớm nhé
    Cảm ơn bác Gõ kiến đã vất vả vì chị em. Chúng em đã hội ý rùi ạ, chỉ khiêm tốn nhận gói nhỏ thui, lý do: vì đây đơn giản chỉ là giải thường niên, mục đích là tổng kết hoạt động trong năm qua của toàn thể nữ đang sinh hoạt trên diễn đàn, và cũng là sự kiện để chị em thành viên chào mừng CLB Lavender tròn 2 năm tuổi.

Số lượng nữ trên diễn đàn hiện chưa đủ là một lực lượng hùng hậu để có thể nhận gói tài trợ to và kèm theo các điều kiện như trên. Nếu thay đổi tên giải sẽ làm mất đi ý nghĩa truyền thống và tinh thần của giải Fed cup

Nhờ bác làm việc với bên nhà tài trợ xem thế nào nhé! có thể cân đối giữa tiền mặt và sản phẩm thế nào cũng đều quý cả

Thay mặt toàn thể thành viên 2 CLB nhờ bác chuyển lời cám ơn của chị em tới nhà tài trợ nhé!

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Cảm ơn bác Gõ kiến đã vất vả vì chị em. Chúng em đã hội ý rùi ạ, chỉ khiêm tốn nhận gói nhỏ thui, lý do: vì đây đơn giản chỉ là giải thường niên, mục đích là tổng kết hoạt động trong năm qua của toàn thể nữ đang sinh hoạt trên diễn đàn, và cũng là sự kiện để chị em thành viên chào mừng CLB Lavender tròn 2 năm tuổi.

Số lượng nữ trên diễn đàn hiện chưa đủ là một lực lượng hùng hậu để có thể nhận gói tài trợ to và kèm theo các điều kiện như trên. Nếu thay đổi tên giải sẽ làm mất đi ý nghĩa truyền thống và tinh thần của giải Fed cup

Nhờ bác làm việc với bên nhà tài trợ xem thế nào nhé! có thể cân đối giữa tiền mặt và sản phẩm thế nào cũng đều quý cả

Thay mặt toàn thể thành viên 2 CLB nhờ bác chuyển lời cám ơn của chị em tới nhà tài trợ nhé!
    Ok, chiều nay e sẽ nói chuyện với bên nhà tài trợ theo hướng chỉ đạo của chị.

Ui cảm giác được anh em 33 Phạm Ngũ Lão quan tâm đến clb Lavender thật là Hạnh phúc quá đi.

Em không onl các chị có quên em không. hihi nhưng em không quên các chị . Em giải quyết cv cũng ổn hơn chút chút và sắp xếp việc đưa đón em bống khá ok. Vậy nên không có lý do j tuần tới em lại được tung tăng cùng các chị. Em sẽ cố gắng tập lại bóng để oánh giải nào