Trang 8 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891018 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 371

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Bác dài ơi là dài thế Anh em nào "chăm sóc" từ gót chân lên đến răng có mà mất đứt cả ngày
    Hehe, em hông bít là anh em chăm sóc chu đáo thế. Để hôm tới xem quảng cáo có đúng không ná

Club tennis 33 PNL xin tài trợ giải LVD 2.000.000đồng or 1 thùng bóng, chị e quyết định 1 trong 2 thứ. Xitrum xitrum

Quý hóa quá ạ . Cảm ơn bác Hung_pro và toàn thể anh em CLB Phạm ngũ Lão. Các chị LVD quyết nhanh lắm, em còn chưa kịp đọc đã thấy nhắn tin tới tấp cho em bảo là xin nhận money .

Tối thứ 7 nào các bác rảnh mời ra sân Keangnam giao lưu để chị em có cơ hội hậu tạ ạ

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Quý hóa quá ạ . Cảm ơn bác Hung_pro và toàn thể anh em CLB Phạm ngũ Lão. Các chị LVD quyết nhanh lắm, em còn chưa kịp đọc đã thấy nhắn tin tới tấp cho em bảo là xin nhận money .

Tối thứ 7 nào các bác rảnh mời ra sân Keangnam giao lưu để chị em có cơ hội hậu tạ ạ
    Em nhắn tin cho chị là nhận cả xiền lẫn hàng mừ. Hóa ra tin nhắn bị lỗi ạ

Trích dẫn Gửi bởi hung_pro
    Club tennis 33 PNL xin tài trợ giải LVD 2.000.000đồng or 1 thùng bóng, chị e quyết định 1 trong 2 thứ. Xitrum xitrum
    Bác ui câu lạc bộ ts e cũng thi đấu có đc bác tài trợ (quả bóng) ko nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Bác Đỗ Kiên: hôm nay quên mất không gọi lại cho bác được, có gì cứ nhắn tin hoặc email cho em nhé, em đang ở TQ rồi.
    Nhanh nhanh về chuẩn bị cho ce thi đấu nhé.bác cũng mua vài đôi tất về tài trợ ce nhé.hí hí thui mua quà về tặng các cô giáo 20-11 là đc rùi hà hà

Em chào các bác Lavender, các bác tổ chức giải ở Từ Sơn thì thuận lợi cho chị em chúng em quá.

Các bác cho em đăng ký với nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Oliverhand
    Em nhắn tin cho chị là nhận cả xiền lẫn hàng mừ. Hóa ra tin nhắn bị lỗi ạ
    Ọc ọc!!! Xitrum xitrum...!

Trích dẫn Gửi bởi Dế mèn
    Bác ui câu lạc bộ ts e cũng thi đấu có đc bác tài trợ (quả bóng) ko nhỉ?
    Người quê chỉ có tấm lòng. Club tennis 33 PNL của ít lòng nhiều nên chỉ tài trợ cho giải chứ ko tài trợ cho club uh. Nếu có tài trợ cho Club thì Club tennis 33 PNL chỉ xin tài trợ con người và lời ca tiếng hát cho chị em có thêm tinh thần thi đấu thui... Xitrum xitrum

Trích dẫn Gửi bởi hung_pro
    Người quê chỉ có tấm lòng. Club tennis 33 PNL của ít lòng nhiều nên chỉ tài trợ cho giải chứ ko tài trợ cho club uh. Nếu có tài trợ cho Club thì Club tennis 33 PNL chỉ xin tài trợ con người và lời ca tiếng hát cho chị em có thêm tinh thần thi đấu thui... Xitrum xitrum
    Hì vậy bác tài trợ lời ca hát là ce ts thích rùi.welcome bác rảnh sang giao lưu hát hò cùng ce ts.các ngày off thứ 5 tuần tuần thứ 3 của tháng.tháng 11 này vào ngay 22.từ trưa giao lưu tnis đến khuya lun tại sân hnk ts