Trang 11 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011
Kết quả 101 đến 109 của 109

Trích dẫn Gửi bởi CÁ SẤU
    Bác Bẹt mà cũng bị Youtube kiểm duyệt nữa ah
    Tối qua em để Youtube upload rồi đi ngủ (420Mb nên cũng lâu lắm). Ai dè gần sáng máy bị restart nên hỏng cả, sáng nay em phải up lại đây. Sori các bác

Nếu cái này hay thì giải sau em phát huy

Gợi ý: xem toàn màn hình và vặn loa to nhé!

Để xem được độ nét cao hơn: Khi Play, phía dưới màn hình clip xuất hiện cái bánh răng, click vào đố để điều chỉnh độ phân giải lên 720p HD là rõ lắm rồi.

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Anh phải xem = chuẩn hd trên youtube thì mới nét chứ ạ. Mặc định khi xem bình thường là 360 hoặc 480 mà

Anh làm = proshow gold hay = gì ạ? Anh có down thêm 1 số tempalte nó làm sẵn ko. Trước em cũng làm 5-6 cái clip kiểu này rồi nên cũng bít chút chút. Tất nhiên là đẹp hơn anh xíu hihi.

@Ngocbet: cái này nói riêng thui. Anh nên trình chiếu nhanh hơn phù hợp với nhịp độ của bài hát thì người xem đỡ bị cảm giác ảnh quá chậm ạ. Anh nên xuất file ra chất lượng sd hoặc 480 thôi cho nhẹ. Vì up lên mạng rất lâu mà người xem cũng ko mấy khi xem hd ạ.
    Anh làm bằng Movie Maker.

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Anh phải xem = chuẩn hd trên youtube thì mới nét chứ ạ. Mặc định khi xem bình thường là 360 hoặc 480 mà

Anh làm = proshow gold hay = gì ạ? Anh có down thêm 1 số tempalte nó làm sẵn ko. Trước em cũng làm 5-6 cái clip kiểu này rồi nên cũng bít chút chút. Tất nhiên là đẹp hơn anh xíu hihi.

@Ngocbet: cái này nói riêng thui. Anh nên trình chiếu nhanh hơn phù hợp với nhịp độ của bài hát thì người xem đỡ bị cảm giác ảnh quá chậm ạ. Anh nên xuất file ra chất lượng sd hoặc 480 thôi cho nhẹ. Vì up lên mạng rất lâu mà người xem cũng ko mấy khi xem hd ạ.
    Anh làm bằng Movie Maker.

Hình chụp đẹp quá Bác ơiiiiiii

Hình chụp đẹp quá Bác ơiiiiiii

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Tối qua em để Youtube upload rồi đi ngủ (420Mb nên cũng lâu lắm). Ai dè gần sáng máy bị restart nên hỏng cả, sáng nay em phải up lại đây. Sori các bác

Để xem được độ nét cao hơn: Khi Play, phía dưới màn hình clip xuất hiện cái bánh răng, click vào đố để điều chỉnh độ phân giải lên 720p HD là rõ lắm rồi.
    Bác làm clip đầu tay đẹp quá mỗi tội bác toàn chọn các em mặc váy xinh tươi. Em hí hửng khoe mọi người ở nhà là em đi đánh giải, rồi tẽn tò vì chả thấy mình đâu cả.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt

Bác làm clip đầu tay đẹp quá mỗi tội bác toàn chọn các em mặc váy xinh tươi. Em hí hửng khoe mọi người ở nhà là em đi đánh giải, rồi tẽn tò vì chả thấy mình đâu cả.

Bác Bẹt đang làm thí nghiệm nên chưa đầy đủ, các bạn trong clip này đang là "chuột bạch" cho bác ý thử đấy ợ.

Tối qua em có nói chuyện với bác ý về clip này nên sẽ làm theo trình tự kịch bản phân cảnh, có từ khai mạc đến bế mạc. Phần nhạc nền em thích có " Bài hát VietTennis" và một số bản nhạc không lời mà hôm đánh giải bác Like.ten đã chọn và biên tập thì phù hợp hơn

Clip hấp dẫn lắm, bác Bẹt ạ. Chị em lên ảnh máu lửa phết, chả khác gì cái file nhạc mà bác chọn .

Em thấy bác để là part 3, vậy chắc là có cả phần 1 và 2 nữa hả bác ?

Khi nào bác làm clip thật, ngoài tên diễn viên là chị em, bác nhớ cả tên các ảnh thủ , đạo diễn clip, nhà sản xuất rồi biên tập âm nhạc nữa cho nó hoành tráng, thiếu các tiết mục đó thì không thể có clip hay như vầy.

Cơ quan em đi chơi em cũng hay làm clip có nhạc thế này, sau đó đưa ra đĩa cho mọi người giữ làm kỷ niệm, lâu lâu mở ra xem, quí lắm ấy bác ạ.

Cảm ơn sáng kiến của bác Bẹt, bác Tùm nhé !