Trang 10 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 891011 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 109

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Tối qua em để Youtube upload rồi đi ngủ (420Mb nên cũng lâu lắm). Ai dè gần sáng máy bị restart nên hỏng cả, sáng nay em phải up lại đây. Sori các bác

Nếu cái này hay thì giải sau em phát huy

Gợi ý: xem toàn màn hình và vặn loa to nhé!

Trên máy em thì net căng, rõ từng cái râu, nhưng lên đến youtube thì mờ hơn hẳn.

có một số ảnh mờ mờ....nhưng vẫn tuyệt

Trích dẫn Gửi bởi CÁ SẤU
    =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D >

cảm ơn bác. Trên máy của em hình nét lắm. thôi thì coi như sp đầu tay, có cái để rút kinh nghiệm

Trích dẫn Gửi bởi CÁ SẤU
    =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D >

cảm ơn bác. Trên máy của em hình nét lắm. thôi thì coi như sp đầu tay, có cái để rút kinh nghiệm

Em đang tập tọe làm clip.

Em share thử 1 bản nháp của 1 phân đoạn để các bác xem nhé, bản này còn phải sửa nhiều.
    Báo cáo bác là "Video is unavailable"

Youtube đang kiểm duyệt video nên chưa xem được ạ,

Em share thử 1 bản nháp của 1 phân đoạn để các bác xem nhé, bản này còn phải sửa nhiều.
    Bác Bẹt mà cũng bị Youtube kiểm duyệt nữa ah

Anh phải xem = chuẩn hd trên youtube thì mới nét chứ ạ. Mặc định khi xem bình thường là 360 hoặc 480 mà

Anh làm = proshow gold hay = gì ạ? Anh có down thêm 1 số tempalte nó làm sẵn ko. Trước em cũng làm 5-6 cái clip kiểu này rồi nên cũng bít chút chút. Tất nhiên là đẹp hơn anh xíu hihi.

@Ngocbet: cái này nói riêng thui. Anh nên trình chiếu nhanh hơn phù hợp với nhịp độ của bài hát thì người xem đỡ bị cảm giác ảnh quá chậm ạ. Anh nên xuất file ra chất lượng sd hoặc 480 thôi cho nhẹ. Vì up lên mạng rất lâu mà người xem cũng ko mấy khi xem hd ạ.

Anh phải xem = chuẩn hd trên youtube thì mới nét chứ ạ. Mặc định khi xem bình thường là 360 hoặc 480 mà

Anh làm = proshow gold hay = gì ạ? Anh có down thêm 1 số tempalte nó làm sẵn ko. Trước em cũng làm 5-6 cái clip kiểu này rồi nên cũng bít chút chút. Tất nhiên là đẹp hơn anh xíu hihi.

@Ngocbet: cái này nói riêng thui. Anh nên trình chiếu nhanh hơn phù hợp với nhịp độ của bài hát thì người xem đỡ bị cảm giác ảnh quá chậm ạ. Anh nên xuất file ra chất lượng sd hoặc 480 thôi cho nhẹ. Vì up lên mạng rất lâu mà người xem cũng ko mấy khi xem hd ạ.

Trích dẫn Gửi bởi CÁ SẤU
    Tối qua em để Youtube upload rồi đi ngủ (420Mb nên cũng lâu lắm). Ai dè gần sáng máy bị restart nên hỏng cả, sáng nay em phải up lại đây. Sori các bác

Nếu cái này hay thì giải sau em phát huy

Gợi ý: xem toàn màn hình và vặn loa to nhé!

Để xem được độ nét cao hơn: Khi Play, phía dưới màn hình clip xuất hiện cái bánh răng, click vào đố để điều chỉnh độ phân giải lên 720p HD là rõ lắm rồi.