Kết quả 1 đến 10 của 10

Bác KFC cho em xuống học lớp 825 đi nhé, lớp 850 toàn các anh lớn thôi ạ.

Annh cho em lên 800 nhé. Đằng nào em cũng ko đánh giải diễn đàn đâu :P

Em có mấy ý kiến thế này:

1. Bánh chưng Nóng thuộc CLB Vobet

2. Thêm Nghĩa HD (An Dương) 875

3. Cu Dũng (CLB SFC khu vực Hà Tĩnh): 850

4. Tuấn Thảo Nguyên (CLB SFC khu vực Hà Tĩnh) 825

5. Namanhtranbui (CLB SFC khu vực Hà Tĩnh) 700

6. Báu Anh 69 ((CLB SFC) 650

7. Lợi (CLB Thịnh Quang) 750

8. Anh Diệu (Thịnh Quang) 725

9. Đông Backhand (CLB Chém trái) 700

10. KRO (Chém trái) 675

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    [COLOR="#0000FF"]Trước hết em xin lỗi các bác vì đáng ra bảng điểm của anh em miền bắc đã phải xong ngay sau giải Viettennis Toàn quốc cuối tháng 10/2012. Nhưng vì em cũng bận quá nên bây giờ mới chính thức làm xong để chuyển Mod IT áp lên cho các bác được. Mong các bác thông cảm

Các bác lưu ý có thể 1 số bác điểm VTR lần đầu áp chưa được thực sự chính xác, trong quá trình giao lưu & thi đấu giải BQT sẽ đánh giá lại & chỉnh điểm để sát thực hơn. Cám ơn các bác
    @KFC !

Vụ VTR này lẽ ra phải có từ lâu rồi - Kể từ khi bác Cuội ĐỀ XUẤT

Nhưng sau khi topic xuất hiện, em thấy mọi người có bàn ra tán vào, và cuối cùng để topic bị chìm vào quên lãng!

Gần đây,em có được biết qua email ms Autumn gửi, và qua giao lưu vơi Tuanphan,Fiery.... CLB 33 PNL có nguyện vọng add VTR vào nick trên 4R - em nghĩ đó là nguyện vọng chính đáng ,cần khích lệ các nhân tố mới ...

Em thấy nếu đợi các bác "bận quá" - thì không biết đến khi nào mới thực hiện được

Hơn nữa Ms Autumn có đưa cho em NTRP của CLB 33- đã được chấm chuẩn bên VN - nên em đã convert sang điểm PT , gửi IT update

Vụ cập nhật nâng lên 50 ....em biết rất rõ - Nhưng em vẫn thực hiện theo convert ban đầu....để tạo CÚ HÍCH các bác đới!

P/S :
    Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Bác like.ten: Em đã lập thớt điểm VTR của anh em miền Bắc & tạm thời sẽ là chuẩn chung bác nhé.
    http://viettennis.net/diendan/mien-b...85/#post311040
    Theo như KFC nói- Anh nghĩ nên sửa lại title của topic là: Bảng điểm VTR tạm tính của các thành viên Miền Bắc ....thì chuẩn hơn!

( Một số điểm các members vẫn chưa đúng lắm)

Zuw lày là cân bằng với Miền nam hả bác gà rán ?

Trích dẫn Gửi bởi tungtelit
    Zuw lày là cân bằng với Miền nam hả bác gà rán ?
    dạ, 9 xác đấy bác ah. Em với bác làm 1 kèo nhé, khi nào có cơ hội 2 chúng ta cộng điểm lại... đi... khách sạn nhé

Bảng điểm VTNP của các thành viên Miền Bắc

Bác điểm của các TV viettennis.net khu vực miên bắc

Bang LTP xin được đăng ký xét trình VTR

Trích dẫn Gửi bởi Lọt Tọt Phọt
    Bang LTP xin được đăng ký xét trình VTR
    Vì chưa có điều kiện giao lưu với các bác để đánh giá so sánh trình nên ở thời điểm hiện tại nếu muốn có điểm phong thần VTR (Viettennis Rankings) thì chỉ có thể chuyển đổi từ NTRP sang thôi bác à. Tất nhiên chuyển đổi như vậy sẽ chỉ tương đối chứ không thể chính xác được.

Tạm thời các bác cứ list điểm NTRP của CLB rồi em sẽ chuyển sang điểm VTR. Sau này có điều kiện kiểm tra thực tế nếu cần sẽ điều chỉnh các bác nhé