Trang 6 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 116

Trích dẫn Gửi bởi tungbeo
    Chuẩn đấy e ơi. Quán này ăn được . A alone e nhé
    Thằng này sao quán nào mày cũng biết thế???

Đã đặt cup và kỷ niệm chương nhé. Đây là hình minh họa:

Cup

Kỷ niệm chương

Mặc dù rất cố gắng nhưng kỷ niệm chương không thể khắc logo được vì quá khó.

Cup sẽ có được in logo câu lạc bộ

Bản đồ đường đến sân thi đấu:

Địa Điểm: Cung thể thao dưới nước. Vào cổng rẽ phải.

Không biết sân này có phải trong khuôn viên sân bóng đá của Liên đoàn bóng đá VN ko nhỉ. Vì trong này cũng có 2 sân

Đường đi như bản đồ. Rất dễ tìm. Khu này khá to nhưng em chưa thấy sân bóng đá.

Trích dẫn Gửi bởi fiery
    Thứ 7 ngày 29 tháng 12 năm 2012 tới đây, CLB 33 Phạm Ngũ Lão có tổ chức giải đơn nam nội bộ tại cung thể thao dưới nước đối diện sân vân động Mỹ Đình. Em xin mời các chị trong câu lạc bộ Lavender nếu có thời gian thì qua kiểm tra chất lượng phi công và cổ vũ cho các vdv sân em. Thời gian diễn ra giải đấu là từ 8h->15h. Sự có mặt của các chị sẽ khiến cho giải đấu diễn ra chất lượng và quyết liệt hơn. Hôm trc mới có mấy chị sang giao lưu mà em thấy sân em ai đánh cũng hay hơn bt ạ
    Cảm ơn Fiery đã gửi giấy mời sớm

Bên chị sẽ cố gắng thu xếp cử các PG đến cổ vũ và kiểm tra chất lượng phi công, kèm theo gửi tặng một ít hoa quả, đồ ăn vặt cho mọi người nhé !

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Cảm ơn Fiery đã gửi giấy mời sớm

Bên chị sẽ cố gắng thu xếp cử các PG đến cổ vũ và kiểm tra chất lượng phi công, kèm theo gửi tặng một ít hoa quả, đồ ăn vặt cho mọi người nhé !
    Chị ơi, sân 33 ai cũng có số rồi mà sao em lại chưa có nhỉ???? Có phải là do ăn ở chưa tốt ???

Cái này do bị lỗi do lúc gửi cho IT bảng điểm của CLB, tên em bị thiếu $ nên kỹ thuật không làm được. Hãy đợi nhé!

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Anh tưởng Tháng già kia thì in tên vào cup sẵm luôn nhỉ .Danh sách còn lại thì Andyquan có vẻ cửa sáng nhỉ
    HoangTung biết đá bóng ko nhỉ thì chấp luôn chỉ cần đá bóng bằng chân phải

A đăng ký tăng 1 oánh muộn muộn tí (hôm trước oánh nháp thắng Tuanphan 6-0 nên không tin là mình lại ko có giải lần này ), tăng 2 chắc phải phân thân chạy ra hội dồng tổng kết tất niên phát.