Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Ọp Tổng kết năm 2012 - CLB Binh Thái Quề

HỌP TỔNG KẾT NĂM 2012 CỦA CLB BINH THÁI QUỀ

Thứ 7 cuối tháng 29/12. Sân Pháp Vân và Nhà hàng Thái tử Gà. Họp tổng kết năm 2012 đã được CLB Binh Thái Quề tổ chức với sự tham dự của Ban chủ nhiệm, các thành viên và khách mời, trong đó có một số nhân vật cộm cán Bang LTP.

Kể từ lần chính thức ra mắt ngày 25/02/2012, BTQ trở thành một trong những CLB hoạt động có tổ chức và phong phú nhất của Diễn đàn Viettennis. Sau gần 1 năm thành lập, CLB đã tổ chức được 10 buổi họp mặt định kỳ trong đó có sự kiện VỀ NGUỒN kết hợp các hoạt động từ thiện và giao lưu tại Thái Bình vào tháng 5 và giao lưu với CLB Hoàng Long và Yên Mô tại Ninh Bình tháng 11/2012. Giải đôi nam CLB BTQ mở rộng cũng đã được tổ chức thành công vào tháng 9/2012.

Số thành viên tham gia không ngừng tăng lên, trong đó có nhiều tay vợt mạnh của tennis phong trào Miền Bắc như Thành béo, Congngo, Dương TB... Năm 2012 cũng là năm mà các thành viên BTQ giành được nhiều Cup nhất tại các giải phong trào. Đó là Yêu tennis, Tây Bắc, Hải H3N... Để ghi nhận sự đóng góp tích cực của các thành viên, Ban chủ nhiệm CLB đã tiến hành đề cử và bầu chọn danh hiệu NHÂN VẬT CỦA NĂM. Danh hiệu của nam đã thuộc về thành viên Cây Sưa và danh hiệu của nữ thuộc về thành viên Jeu*. Giải thưởng là certificate NHÂN VẬT CỦA NĂM và hiện kim. Xin nhiệt liệt chúc mừng Cây Sưa và Jeu*. Mong các bác có nhiều đóng góp hơn nữa cho CLB.

Năm 2013, BTQ tiếp tục tổ chức các buổi họp mặt thường kỳ nhưng với hình thức phong phú và đa dạng hơn. Ngoài giải truyền thống của CLB, sẽ có thêm giải đơn và giải đồng đội với sự tham gia của các CLB khác tại Miền Bắc.

Thay mặt Ban chủ nhiệm, kính chúc các thành viên CLB cũng như Diễn đàn một năm mới 2013 mạnh khỏe, hạnh phúc.

Một lần nữa chúc mừng bác Cây Sưa và Jeu*

Post ảnh đi anh ơi . Chiều nay 5 PM gặp anh KFC anh bảo anh Kiên vẫn còn đang off

Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Post ảnh đi anh ơi . Chiều nay 5 PM gặp anh KFC anh bảo anh Kiên vẫn còn đang off
    1.30 pm mới xong toe lit. 3.30 xong nhậu. Rồi Karaoke... Anh té trước nên ko biết tăng Z ở đâu

Tình hình này clb phải săm riêng một quả súng to chuẩn để bắn thôi các bác nhể hehehe

Các bác kính mến, hôm vừa rồi nhận Certificate và 'phong bì ' xong, em muốn có đôi lời mà chưa chưa nói được, trông em thế mà nhát lắm, nhiều khi nghĩ mà chả dám nói ra, các bác thong cảm cho em nhé. Trong số chị em nữa ở CLB, nếu nói về trách nhiệm cao cả thì em không bằng bác Fair - Phó chủ tịch, nói về đảm đang, chu toàn cho mỗi lần off thì em lại không bằng Red River, về độ tích cực, hăng hái thì chắc không bằng Masha .... nhưng chắc các bác ưu ái động viên nên mới trao giải cho em năm nay. Em xin cảm ơn các bác trong CLB.

Chúc các bác trong BTQ sang năm mới 2013 được vạn sự như ý. Chúc BTQ ngày càng vững mạnh và vẫn giữ được bản sắc độc đáo của quê lúa Thái Bình. Nhà Jeu* rất vui được các bác cho gia nhập làm thành viên của BTQ ạ.

Hội ltp chiến tăng 2 -3 ác quá. Trình chắc trên 10.0

Chào các Bác, Khi Zukov thông báo CS là 1 trong 2 được bầu chọn là người của năm trong CLB BTQ CS rất vui ,nhưng lạiđi HQ nên không tham gia được. Quá tiếc ,hẹn buổi of tháng 1-2013 nhất định có mặt...
    <a rel="nofollow" href="http://nt6.upanh.com/b3.s35.d1/5ca5949f39979e4d3c81fefcffd52da0_52258356.img0467. jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'nt6.upanh.com', '/b3.s35.d1/5ca5949f39979e4d3c81fefcffd52da0_52258356.img0467. jpg']);return hs.expand(this)"></a>

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Chào các Bác, Khi Zukov thông báo CS là 1 trong 2 được bầu chọn là người của năm trong CLB BTQ CS rất vui chỉ tiếc là đi HQ nên không tham gia được. Quá tiếc ,hẹn buổi of tháng 1-2013 nhất định có mặt...
    Off tháng 1 bác nhớ ra nhé. Certificate của bác Kop vẫn giữ đấy ạ