Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Một lần nữa chúc mừng bác Cây Sưa và Jeu*

Chúc mừng 2 bác, các bác phát huy nha, quả là chủ tịch và các thành viên của CLB BTQ sáng suốt....e cũng vốt cho bác Jeu* và bác Cây Sưa tuy nhiên thì các bác Đỗ Kiên, Zucop, KFC, Truongnadal cũng rất xứng đáng....

Trích dẫn Gửi bởi zukov

Nhìn cái tăng nì mừ e chả ở lại được...

Cảm ơn các bác nhiu nhiu, các bác thông cảm cho e nhé hôm í e chỉ có mặt được tăng 1 thôi....

Lúc í ở sân chả dám bắn các bác nam phát nào, mềnh nhát thật dù bằng điện thoại:

Bác Red river - Bác Jeu*:

Fair Play - Masha - Red river - Jeu*:

Con gái Bác NiHa (rất chăm chú vào chiên môn) - Fair Play - em Hòa - NiHa - Jeu* - Red river -Masha:

em nhìn chị Masha hình như trẻ lại thì fai.chị có bí quyết gì đấy.

Trích dẫn Gửi bởi Zero
    em nhìn chị Masha hình như trẻ lại thì fai.chị có bí quyết gì đấy.
    Ấy... Putin nhiều lần/tuần

Say và bay với các bác về khản hết giọng, ka ka . Bác Dokien & KFC hình như còn ở lại bay với bang chủ LTP của em đến đêm hay sao ý nhể

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Hội ltp chiến tăng 2 -3 ác quá. Trình chắc trên 10.0
    Cảm ơn bác đã động viên

Họ hàng nhà LTP chỉ có môn đó là trình lên chấm thôi...

Em góp cái ảnh này chụp tăng 2. Mặt Kov lúc đó nhìn hài không chịu được nhưng mà em chậm tay nên không chớp được.

Công nhận Masha để tóc kiểu này trẻ thật. Mới phát hiện ra lý do ấy, còn không biết Putin có đóng góp gì trong chuyện này nữa hay không

<a rel="nofollow" href="http://nt7.upanh.com/b4.s32.d2/58ef05bebf793d7ad6ff8d0f7c612795_52272257.img1863. jpg" class="highslide" onclick="_gaq.push(['_trackEvent', 'Outgoing', 'nt7.upanh.com', '/b4.s32.d2/58ef05bebf793d7ad6ff8d0f7c612795_52272257.img1863. jpg']);return hs.expand(this)"></a>
    Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Off tháng 1 bác nhớ ra nhé. Certificate của bác Kop vẫn giữ đấy ạ
    Nhất định ra 0f T1 vì Jeu* nói là có cả "Phong bì"... Cũng như Jeu* CS cũng thấy chưa xứng đáng...nhiều người còn tận tụy hơn...như là bác Đỗ.