Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 78

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Dạ báo cáo bác hôm nay em lại không tham gia được ạ, tiếc thế Dưng mà bác HưngHanaka "ép cân" cũng chỉ vào tới TK thì chắc là em có tham gia cũng khó có cửa
    Toàn hổ báo thế thì Gà nào mà không "toi"? . Bác quyết thế lại hay

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Hôm qua các chị em Lavender không biết là bác KFC hôm nay sẽ tham gia giải đơn nên lôi ra oánh cho 4 trận liền, sau đó hết giờ em thấy bác ý lại còn đi với partner thêm nữa nên có lẽ bị hết sạch cả pin hôm nay mới không dạy nổi

Mà nhà bác Jeu này hôm qua về vội thế làm em không kịp đưa cho bác quyển tạp chí, mất công mang đi rồi lại mang về
    Khổ thưn bác Gà, làm hotboy là cứ bị chị em quan tâm dụ dỗ thế đấy, lần sau là bác phải tỉnh, phải tỉnh bác nhé.

Em cứ tưởng bác Autumn hôm nọ quên không mang tạp chí cơ. Hôm 1/4 này nhà em đăng ký đi off với anh chị em Thái Bình cho vui. Bác cũng đi phải không ? Hôm đó bác đưa em cũng được. Em sẽ nhắc bác kẻo bác lại 'mang đến rồi mang về'.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Ơ hơ, binh nhau kìa, binh nhau kìa :-P

Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Hôm qua các chị em Lavender không biết là bác KFC hôm nay sẽ tham gia giải đơn nên lôi ra oánh cho 4 trận liền, sau đó hết giờ em thấy bác ý lại còn đi với partner thêm nữa nên có lẽ bị hết sạch cả pin hôm nay mới không dạy nổi

Mà nhà bác Jeu này hôm qua về vội thế làm em không kịp đưa cho bác quyển tạp chí, mất công mang đi rồi lại mang về
    Khổ thưn bác Gà, làm hotboy là cứ bị chị em quan tâm dụ dỗ thế đấy, lần sau là bác phải tỉnh, phải tỉnh bác nhé.

Em cứ tưởng bác Autumn hôm nọ quên không mang tạp chí cơ. Hôm 1/4 này nhà em đăng ký đi off với anh chị em Thái Bình cho vui. Bác cũng đi phải không ? Hôm đó bác đưa em cũng được. Em sẽ nhắc bác kẻo bác lại 'mang đến rồi mang về'.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Alias

Em xin các bác, các bác cứ rót mật vào tai em thế này lâu lâu em lại tưởng thật thì chết

Em xin các bác, các bác cứ rót mật vào tai em thế này lâu lâu em lại tưởng thật thì chết

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Bác có biết món gà rán ngon nhất khi nào không? Quết mật ong xong rùi bỏ lò. Ngon tuyệt, chẹp chẹp...nên nghe rót mật xong rùi bác cứ cẩn thận đấy bác nhé

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Bác có biết món gà rán ngon nhất khi nào không? Quết mật ong xong rùi bỏ lò. Ngon tuyệt, chẹp chẹp...nên nghe rót mật xong rùi bác cứ cẩn thận đấy bác nhé

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Nghe chừng bác Alias vụng chèo khéo chống, có vẻ lấp liếm vụ đi với bác Gà rán rùi

Trích dẫn Gửi bởi Alias
    Nghe chừng bác Alias vụng chèo khéo chống, có vẻ lấp liếm vụ đi với bác Gà rán rùi

Trích dẫn Gửi bởi Autumn River
    Ối trời, vụ này thì oan cho em quá bác ơi, đúng là "có tiếng mà chắng có miếng nào..." sất
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    [/COLOR]

Em không tốt bụng đến thế đâu bác ợ . Ý em là bác ấy biết chắc sẽ bị hổ báo chén thịt từ vòng gửi xe, nên đến phút chót mới thông báo không tham gia (khôn thế!). Chẳng lẽ đang là đương kim á quân giải XN hôm trước mà giải này lại trượt oạch không qua vòng loại?