Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 78

Trích dẫn Gửi bởi minimun
    Em nghe tin vỉa hè là bác Gà hôm nay ko thi đấu, chắc không phải lý do là hôm qua ra Lavender luyện quá sức đó chứ bác KFC ?
    Hôm qua em ra muộn chơi được có 3 trận mà 1 trận được bác Mun cõng rùi nên có mất tý sức nào đâu, hehe
    Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Bác sao lại treo đầu gà chả bán gì thế? Bác bận hay mệt thế? Tối qua khuya lắc khuya lơ rồi mà em thấy các bác vẫn còn hăng hái lắm, đèn sân sáng choang, chúng em về trước tiếc quá
    Nhà bác về trước khéo còn mệt hơn em ý chứ

Từ 8:30-17:30 suốt 9 tiếng chiến đấu ròng rã, các ngôi vị đã được xác nhận:

Seri A

Nhất Hoàng Tùng

Nhì Chiến Cinema

Ba: Đình thể thao + Xuân Hiệu

Vào đến tứ kết: thang.nguyen, Thành cao, Đức Anh, Duy Từ sơn

Seri B

Nhất: Thương race

Nhì: Mr.Trọc

Ba: Dương biên phòng + Bobidnam

Vào đến tk: Tây bắc, Hưnghnk, Tuấn thể thao, forsee

Ngoài ra còn có các giải phụ:

- Fair player: Nam hnk 1 mũ

- Seri C đoạt 3 vé mát xa của Jojo : Hưnghnk

- Bốc thăm trúng thưởng mỗi người 1 mũ: Thaylang, titi, jojo

Cảm ơn anh em đã đến tham gia giải, cảm ơn các nhà tài trợ góp phần làm nên thành công giải, cảm ơn tất cả khán giả on line và off line đã theo dõi và động viên cho giải trong thời gian qua.

Thầy lang và các anh em sẽ upload ảnh trong thời gian sớm nhất.

Một lần nữa Hưnghnk lại dừng bước tại tứ kết, lại phải tổ chức nhiều nhiều giải để kiếm cơ hội vào CK lần đầu tiên

Hẹn gặp lại anh em ở giải đơn Hanaka VI vào tháng 6-2012 (dự kiến đánh 1 mức 3.5 với khoảng 24 vdv)

Tỷ số 2 trận CK thế nào bác Tuấn?

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Tỷ số 2 trận CK thế nào bác Tuấn?
    Nghe hơi kết quả pót lên đấy chứ có mặt ở đó đâu mà biết kết quả hả bác, hehe

bác ThươngRace & Mr. Trọc thì không bít nhưng trận 2 bác HoàngTùng vs ChiếnMa thì chắc trọng tài ngồi quay đi quay lại sái hết cả cổ

Ck A 6:3, B 6:1

22h05 bác Hoàng Tùng nhắn tin "Bây giờ em mới về". Không hiểu Hưnghanaka bày những tiết mục gì mà hoành thế.

Gửi toàn thể các VĐV tham gia giải ngày 25/3 :

Ban Quản trị Viettennis gửi tới các bạn 10 cuốn tạp chí Thế giới Tennis để bổ xung vào phần thưởng cho các VĐV được giải. Hôm qua mang ra sân nhưng mải đánh quá lúc Hưng về vội nên chưa kịp đưa.

Thú 2 sang họp chị sẽ gửi Hưng nhé
    Chúc giải đơn hôm nay thành công tốt đẹp!

Ủa sao bác hunghanaka lại tạo nick mới thế nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    Chúc mừng tất cả các anh em đạt giải. Hoàng Tùng hoành tráng quá nhỉ. Chúc mừng em giật cub khủng nhé. Bộ sưu tập cub ở nhà lên đến hàng chục chưa đấy?

Hưnghnk bị loại ở tk đừng nói là tại tối qua đi giao lưu cùng chị em đấy nhé
    Bác ấy về sớm mừ, hay là bị "đậu phộng" ở đâu nên hôm nay chỉ còn sức vào tới TK thui?

Trích dẫn Gửi bởi Jeu*
    Bác sao lại treo đầu gà chả bán gì thế? Bác bận hay mệt thế? Tối qua khuya lắc khuya lơ rồi mà em thấy các bác vẫn còn hăng hái lắm, đèn sân sáng choang, chúng em về trước tiếc quá
    Hôm qua các chị em Lavender không biết là bác KFC hôm nay sẽ tham gia giải đơn nên lôi ra oánh cho 4 trận liền, sau đó hết giờ em thấy bác ý lại còn đi với partner thêm nữa nên có lẽ bị hết sạch cả pin hôm nay mới không dạy nổi

Mà nhà bác Jeu này hôm qua về vội thế làm em không kịp đưa cho bác quyển tạp chí, mất công mang đi rồi lại mang về