Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 78
    Cố gắng để lấy đồng giải ba

Trích dẫn Gửi bởi HưngHanaka
    Em chưa có thời gian để nhớ hết tên cho vào danh sách, bác trình 3,0 tham gia ngay đi thôi để làm mẫu

Giải này em để 3,0-3,25 làm 1 nhánh còn 3,5-3,75 1 nhánh nên kiểu gì cũng có 2 bác 3,0-3,25 có giải.
    Bác nghiên cứu thử nếu vào BK thì nhánh 3.5-3.75 có nên chấp nhánh 3.0-3.25 tý không nhỉ. VD: lệch 0.25 chấp 0-15 còn lệch 0.5 chấp 15-15 chẳng hạn. Vì anh em mình đánh đơn đều biết là khi trình đã kém hơn vào đánh đơn không có cửa gì ăn người trình hơn mình cả

Bác nào có tên trên danh sách khách mời nhớ confirm để vào danh sách chính thức nhé (tiện thì nộp tiền qua hình thức CK, chưa tiện thì cứ báo em 1 câu để em nộp hộ trước giữ chỗ. hehe)
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Bác nghiên cứu thử nếu vào BK thì nhánh 3.5-3.75 có nên chấp nhánh 3.0-3.25 tý không nhỉ. VD: lệch 0.25 chấp 0-15 còn lệch 0.5 chấp 15-15 chẳng hạn. Vì anh em mình đánh đơn đều biết là khi trình đã kém hơn vào đánh đơn không có cửa gì ăn người trình hơn mình cả
    Bác ơi (3.5-3.75) họ ở nhánh khó có vào đến BK thì cũng phải vật nhau bên ngoài với đội hạng nặng bong gân chân trẹo gân tay rồi, nếu vào đến BK họ ăn mình cũng vất vả đấy (vì không đánh bóng vàng). Với lại với những người yếu hơn (3.0-3.25) mà có đồng giải 3 là oai rồi, bên mạnh hơn họ dẫn nhau vào ck cũng xứng đáng.

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Danh sách đóng tiền mới có một ông màu đỏ thôi!
    Cái đấy gọi là chim mồi bác ạ

Bác lại tài trợ cho chúng em cái khoản loa đài nhé.
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi hoang tung
    Chiến ma giờ toàn thịt anh . Nên anh mà 3,75 thì Chiếm ma cũng phải 3,75 chứ nhỉ
    3.5 hay 3.75 thì cũng cho vào 1 chuồng tất

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    sân sau cafe Win Win, đường Láng gần NTS bác nhé.
    Ah, hình như chỗ này có nhót một sân thôi phải không bác? Đi vào cái ngách ngay sát quán cafe winwin

Bác lại tài trợ cho chúng em cái khoản loa đài nhé
    Vâng, bác cứ tự nhiên thôi ạ.

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Ah, hình như chỗ này có nhót một sân thôi phải không bác? Đi vào cái ngách ngay sát quán cafe winwin
    Sân 122 Đường Láng ợ.

Hưnghanka cho mình xin 1 chân nhé, mình trình trên NTRP là 3.25 xin cảm ơn

Bác ơi (3.5-3.75) họ ở nhánh khó có vào đến BK thì cũng phải vật nhau bên ngoài với đội hạng nặng bong gân chân trẹo gân tay rồi, nếu vào đến BK họ ăn mình cũng vất vả đấy (vì không đánh bóng vàng). Với lại với những người yếu hơn (3.0-3.25) mà có đồng giải 3 là oai rồi, bên mạnh hơn họ dẫn nhau vào ck cũng xứng đáng.
    Thì anh em ở nhánh 3.0-3.25 muốn vào tới BK cũng sẽ phải thi đấu với số trận tương đương & cũng căng thẳng không kém (vì cùng trình độ) mà bác?

E rằng xem trận đấu đơn đánh bằng (không chấp) giữa 1 bác 3.75 (Đức Đập chai chẳng hạn) đấu với 1 bác 3.25 (Tùng CDS chẳng hạn) sẽ chỉ là thế trận 1 chiều nhàm chán mà ai cũng đã biết kết quả rồi ấy chứ

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Thì anh em ở nhánh 3.0-3.25 muốn vào tới BK cũng sẽ phải thi đấu với số trận tương đương & cũng căng thẳng không kém (vì cùng trình độ) mà bác?

E rằng xem trận đấu đơn đánh bằng (không chấp) giữa 1 bác 3.75 (Đức Đập chai chẳng hạn) đấu với 1 bác 3.25 (Tùng CDS chẳng hạn) sẽ chỉ là thế trận 1 chiều nhàm chán mà ai cũng đã biết kết quả rồi ấy chứ
    CN này mời bác Gà rán ra sân em giao lưu. từ 2-7 pm. Long phòng bác cũng hay ra sân em. Sân ngã tư sở bác nhé