Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27

Ảnh đẹp, ăn ngon, hát hay.... Em cám ơn ban tổ chức và tất cả các bác đã làm lên buổi off ấn tượng ngày hôm qua nhé. Đặc biệt cám ơn bác Bẹt đã rất kiên trì chỉ đường cho em. Lúc lượn đến vòng thứ 3 chưa tìm thấy chỗ em nản quá đã định phóng thẳng về nhà. May mà bác chưa quát đấy nhỉ Lúc đấy chỉ cần bác ho khẽ là em lấy cớ lượn thẳng luôn

Ảnh đẹp và ai cũng xinh xỉnh xình xinh. May mà em không tham gia hôm qua chứ không làm hỏng hết ảnh của các bác. Bác Liketen phải vào cảm ơn em đi

Ảnh đẹp và ai cũng xinh xỉnh xình xinh. May mà em không tham gia hôm qua chứ không làm hỏng hết ảnh của các bác. Bác Liketen phải vào cảm ơn em đi

Buổi off hôm qua ấm áp và vui vẻ quá! Cảm ơn bác Chủ tịch Like.ten cùng các bác Head, Autunm, Ngọc Bẹt đã tổ chức rất chu đáo cho cả tăng 1 và 2, các bác lúc nào cũng hết lòng vì mọi người

Bác Fair Play đã nhiệt tình tham gia tăng 2 dù tăng 1 bận không tới được. Bác xứng đáng nhận được lời khen của bác Ngọc Bẹt trong sự cổ vũ của tất cả các thành viên

Tiếc là nhà bác Jeu* - 2868 và bác Red River không tham gia được. Hy vọng, lần off tới các bác sẽ không vắng mặt nhỉ

Like.ten đại ca ơi, ảnh đẹp quá và rất tự nhiên. Cảm ơn bác nhiều . Lúc đang đánh bóng nhìn em funny thế bác nhở . Em thích tấm ảnh mà 2 chân em không chạm đất ấy bác ạ

Nhà Jeu* là do con gái bé bỏng bị ốm nên không tham gia được, chứ nếu có 2 thành viên tích cực ấy thì buổi off hôm qua mới gọi là hoàn hảo .

Alias có nhiều ảnh ấn tượng đấy nhỉ

Giới thiệu với các bác hôm qua vắng mặt: đây là 2 thành viên mới tham gia hội YNN, đôi bạn cùng lớp: Mưa thu và Tuna. Bác Jeu* ngắm kỹ chú Cá Ngừ đi nhé

Nhìn ảnh tăng 2 thèm quá may mà em còn vớt vát đi được tăng 1 chứ ko thì tiếc lém. Hôm qua oánh 3 trận mà về đau hết cả người, chị Autumn và chị Ngọc Hà cho em với Mưa thu chạy mệt quá

Chú cá ngừ oánh ko giỏi, nhưng ra sân có cái ảnh đẹp cũng thick quá ạh, cảm ơn bác like ten, he he
    Trích dẫn Gửi bởi autumn
    Giới thiệu với các bác hôm qua vắng mặt: đây là 2 thành viên mới tham gia hội YNN, đôi bạn cùng lớp: Mưa thu và Tuna. Bác Jeu* ngắm kỹ chú Cá Ngừ đi nhé

Chú cá ngừ oánh ko giỏi, nhưng ra sân có cái ảnh đẹp cũng thick quá ạh, cảm ơn bác like ten, he he
    Trích dẫn Gửi bởi autumn