Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    chòy, mấy cha nội này bon chen, thấy gái là tươm tướp. Biết mèo lười là ai hok hả?????

Cảm ơn mấy anh nhiều. Nếu mấy anh có biết nhóm nào thì chỉ giúp em nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Hai Lúa
    ra đánh với nhóm anh nè em,sân căng tin hồ bơi 18d cộng hòa,từ 9h sáng đến 12h30 trưa,mau lên tay lắm
    Nhóm anh mua banh mới + mũ đẹp + kem chống nắng + ... tiếp thị thế thì em gái mới ra chứ kekekek...

Trích dẫn Gửi bởi Hai Lúa
    ra đánh với nhóm anh nè em,sân căng tin hồ bơi 18d cộng hòa,từ 9h sáng đến 12h30 trưa,mau lên tay lắm
    anh ơi em cũng là nữ ăn nói nhỏ nhẹ. nhưng nhưng hơi cao to đen hôi..anh có cho em vào nhập hội của anh không???

Trích dẫn Gửi bởi nguyentn
    Nhóm anh mua banh mới + mũ đẹp + kem chống nắng + ... tiếp thị thế thì em gái mới ra chứ kekekek...
    yêu tiên em gái đánh sân mát không bị nắng là được thôi. cứ như hình trên avat của bác thì phơi nắng cả ngày có sao đâu.

Trích dẫn Gửi bởi meoluoi
    Mình đang tập ở Sân căn tin hồ bơi, 18D Cộng Hòa ấy.

Nhà mình thì ở đường Thăng Long, ngay gần
    - Nếu bạn muốn vào hội người mới biết chơi từ 8g tới 10g tối thứ 7 tại sân C3 (gần nhà bạn) thì ĐT:0903.331303. Hội này có 6 người (nam, nữ).

- Còn nếu bạn muốn học chung với 1 bạn nữ tối thứ 3,5 từ 8g tới 9g tối tại sân Căn tin hồ bơi thì cũng Alo mình luôn.

Trích dẫn Gửi bởi behappy1609
    ... e là nữ 23 tuổi ... cũng học tennis đc 3 tháng rùi ... đang học bủi 5-6pm mà giờ có việc bận nên hok học đc nữa... ai có nhóm nào học hay mới bik chơi vào bủi sáng cho e tham gia với hjhj ....
    Em tham gia vào nhóm anh Bameo gợi ý kìa bé, hoặc tập cùng tối thứ 3-5

Cho m đào mộ xí

M cũng mới tập, được 1 tháng. Nhưng cũng máu lửa, giờ nghĩ tết. Thầy nghĩ dạy, có hội nào chào đón em chơi trong tết này không? Em ở HCM

Trích dẫn Gửi bởi thelovemyth
    Cho m đào mộ xí

M cũng mới tập, được 1 tháng. Nhưng cũng máu lửa, giờ nghĩ tết. Thầy nghĩ dạy, có hội nào chào đón em chơi trong tết này không? Em ở HCM
    Hi, bạn muốn học tiếp ko, mình đang tìm người học chung nè