Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chắc phải qua chỗ ngã 3 với Lương Khánh Thiện chứ bác Quangteo? Cụ thể là bi nhiêu Nguyễn Đức Cảnh nhỉ???

Đăng ký suất giao lưu vào thứ 2 tới bác nhé . Nhà em ngay gần sân này thì thoảng thèm tennis vẫn dẫn con ra đứng ngoài ngắm mọi người đánh . Bác post luôn điều khoản giao lưu để khi giao lưu còn thực hiện cho đỡ ngại ạ .

Vi dụ như phí vào cửa or thua mỗi trận nộp thế nào ?

Trích dẫn Gửi bởi quangteo
    Sân ở cuối NGUYỄN ĐỨC CẢNH sinh hoạt vào tối thứ 2 và thứ 6 từ 7 đến 10h. Hiện có 5-6 anh em trình độ khá. Xin mời a em diễn đàn đến giao lưu
    Chào mừng các bác sân Nhà máy nước Tương Mai tham gia cùng anh em trên diễn đàn Viettennis

Mong sớm được giao lưu với các bác

Em mới phát hiện ra là Viettennis có 2 Quang tèo. 1 là Quang Tèo của BTQ. Đã từng cặp cùng anh Trí rô trong giải BTQ lần 1. Và thêm bác Quangteo của CLB NMN Tương Mai.

@ Hoangtung: thứ 2 tới AE mình ra giao lưu với các bác ấy nhỉ???

Em mới phát hiện ra là Viettennis có 2 Quang tèo. 1 là Quang Tèo của BTQ. Đã từng cặp cùng anh Trí rô trong giải BTQ lần 1. Và thêm bác Quangteo của CLB NMN Tương Mai.

@ Hoangtung: thứ 2 tới AE mình ra giao lưu với các bác ấy nhỉ???

Em dang bo vo chua co san choi , Bác cho em tham gia voi . Bác cho em xin số ĐT để em goi Bác nhé

Em dang bo vo chua co san choi , Bác cho em tham gia voi . Bác cho em xin số ĐT để em goi Bác nhé

Sân này cũng gần nha iem. Cụm 2 sân, gọi là sân tennis An Thọ thì phải. Trước e có chơi ở đây. Bác chơi sân nào thế (1 hay 2, trong hay ngoài)? Hôm nào xin chân giao lưu bác chủ thớt nhé.

Sân này cũng gần nha iem. Cụm 2 sân, gọi là sân tennis An Thọ thì phải. Trước e có chơi ở đây. Bác chơi sân nào thế (1 hay 2, trong hay ngoài)? Hôm nào xin chân giao lưu bác chủ thớt nhé.