Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 54
    Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Bác muốn "lên số" ở cả 3 diễn đàn thì đành phải mất công "chạy sô" ra vào liên tục cả 3 nơi thôi chứ biết làm sao Ờ mà có cái phần mềm chỉ cần gõ 1 bài rồi điền tên các diễn đàn mình muốn tung bài lên đó rồi ấn "send all" xoẹt cái thì kể cũng tiện nhỉ

Có lẽ do bên đó các bạn ấy có số lượng thành viên đông quá cùng sign-in vào 1 lúc nên bị nghẽn chút thôi đó bác, chắc không vấn đề gì đâu

BTW, có lẽ bác nên đặt câu hỏi "tại sao vậy nhỉ" đó ở bên diễn đàn kia thì hợp lý hơn. Mtks
    Bác Tuan bảo ra ko ra nhé, toàn.......... buồn anh quá cơ

@bác kfc

Dạ, em ngoài đời 'số má' đã có đủ. Em không có ý định 'lên số' ở cả 3 nơi.

Em thật sự không hiểu sự đời và cũng không muốn tìm hiểu nữa.

Em chỉ thấy cái YH - chân đen khá vui. Nhất là các bác thang 69, anhisanh, tienkk, jeanboy, tunglt, vntennis, hhlam, mrtuan, etc... tất nhiên cả ongcaf, bác elmago

Em thời gian cũng eo hẹp, nên chạy sô 3 bên cũng hơi mệt thật bác kfc ạ.

Em mong không chỉ bác gà rán KFC (con em nói là con chán gà KFC lắm rồi) và ACE khác.

Nên có cái nhìn 'âu yếm' với em hơn.

Em chơi tennis và tham gia diễn đàn vì:

- Muốn cơ bụng 6 múi

- Muốn ...

Không vì tiền, không vì tài, không vì danh vọng

@em blackcat

Anh thấy có một 'nhà văn' hay viết chuyện ngắn cũng lấy danh là blackcat, đó có phải em không?

Nếu nghiện cafe thì phải là cafe không đường. Uống ít nhất 3 cốc cùng một lúc trở nên thì mới là nghiện.

Nếu mê tennis thì chân phải đen. Mà cái này thì khó rồi.

Các ơn anh dokien27 và 2 chị em gái xinh đẹp đã ghé qua AE YH. Anh má mì hôm nay thang 69, yêu chị em lắm cơ

Trích dẫn Gửi bởi tungtelit
    Hội này là Lẩu gà Yên hòa đấy
    chuẩn luôn anh, anh ra đây là vừa miếng đấy, nhiều U 40 lắm

Bác ĐiếuCày: Vì bác viết dài quá nên em xin còm-men từng đoạn vậy, kẻo nhầm

Dạ, em ngoài đời 'số má' đã có đủ. Em không có ý định 'lên số' ở cả 3 nơi.
    Có lẽ bác nhậy cảm về chuyện "số" quá đấy thôi... Đơn giản câu còm-men của em chỉ muốn nói với bác rằng nếu bác muốn đăng 1 bài (chắc nội dung giống nhau nhỉ) ở cả 3 diễn đàn thì chẳng có cách nào ngoài việc bác phải đầu tư 1 ít trong cái quỹ "thời gian eo hẹp" của mình ra để thực hiện thôi... Và nghe bác nói em cũng không biết "số má" ngoài đời của bác tính theo năm hay theo lần, nhưng ai có "số má" thì ấm cho bản thân thôi mà bác.

Em mong không chỉ bác gà rán KFC (con em nói là con chán gà KFC lắm rồi) và ACE khác nên có cái nhìn 'âu yếm' với em hơn.
    Chắc anh em mình chưa gặp nhau nên bác chưa biết em luôn ngắm nhìn anh chị em trong diễn đàn với con mắt cực kỳ âu yếm đấy bác ạ, nhưng dù sao cũng cám ơn bác đã nhắc, lần sau vừa ngắm em sẽ lại thêm cả cười duyên nữa À mà em không có liên quan gì đến con bác nên có lẽ cháu nó chán cái gì mình bác biết được rồi, kể với em làm gì bác nhỉ?

Em chơi tennis và tham gia diễn đàn vì:... Không vì tiền, không vì tài, không vì danh vọng
    Báo cáo bác nếu chơi tennis vì tiền thì phải đi đánh độ nhiều cơ, còn vì danh vọng thì chắc phải kiếm ông xếp nào mà cõng, chứ đúng như bác nói là anh em mình chơi toe-lít & tham gia diễn đàn chẳng vì những cái ấy, bác nhể.

G9 bác!

Cái nick của em thì là vì trình gà nên mới ra thế, hehe. Chứ em cũng k làm gì liên quan đến KFC cả

Bác nói đến McDonald em lại nhớ hồi đi học buổi trưa cũng hay làm 1 cái Big Mac + Chip + Coca thế là no căng rún, rồi ra bãi cỏ sân trường làm giấc đến chiều lại vào học, sướng

Cám ơn bác, hẹn bác hôm nào ra YH anh em mình gặp gỡ giao lưu. Trưa thì hơi khó những tối thì ổn vì cũng ngay gần nhà em. Các bác chơi By Night là vào ngày giờ nào ợ

Dạ. Vâng cảm ơn anh KFC

YH by night - là một câu lạc bộ do bác TungLT quản lý.

Tại đây không phải để 'đánh' tennis mà để ngăm các em phục vụ 'tennis' ạ.

Hiện đang tuyển 'hàng', em sẽ báo lại bác cụ thể. Nhưng chắc phải găm thẻ vì phải 'bo' nhiều ạ.

Em cảm ơn bác nhiều

Dieucay hay đó nha, anh chỉ xin 1 câu thui, chú muốn bé bụng thì chịu khó ra mid -day Yh , a sẽ làm cho chú bé bụng dàn tưng ngày.

Hum qua về, 2 người đẹp cứ khen dieucay vui tính và ...... chú cẩn thận nha

e nói đang trên ô tô chứ ko phải lái ô tô, bác lại nhầm nhọt sang trồng chọt.

@anh Dokien27

Anh hứa rồi đó nha. Vậy là có cơ hội bụng bé rồi, thế những ai giúp 'bụng' thành 6 múi hả anh?

Vậy ... là phải cẩn thận thật rồi ạ.

Em vẫn ra thường xuyên ạ, chuẩn nhất là T3 và T5. Nhưng T5 tuần này, nghỉ lễ, em đi phượt với gấu mẹ, gấu con

Trích dẫn Gửi bởi dieucay
    @anh Dokien27

Anh hứa rồi đó nha. Vậy là có cơ hội bụng bé rồi, thế những ai giúp 'bụng' thành 6 múi hả anh?

Vậy ... là phải cẩn thận thật rồi ạ.

Em vẫn ra thường xuyên ạ, chuẩn nhất là T3 và T5. Nhưng T5 tuần này, nghỉ lễ, em đi phượt với gấu mẹ, gấu con ><
    anh thề, anh hứa , anh đảm bảo, chú đánh đơn với anh sau 1 tuần chắc bụng sẽ bé hơn, chú cứ hỏi các ae khác mà xem vậy để hôm nào chú ra cứ ới a 1 câu.