Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39

Trích dẫn Gửi bởi Dazz
    Ảnh đẹp và mọi người vui quá. Em tiếc hùi hụi. Bận giỗ nhà Ox, phải thể hiện Râu đảm, nên không dám trốn. May nhờ bác Liketen mà vẫn cảm nhận được không khí tưng bừng của buổi giao lưu.

Chúc mừng Minimun nhá, vui duyên mới mà vẫn giật giải đều đều. Mà Mun có vẻ hợp lấy chồng nhỉ, thấy khuôn trăng rõ đầy đặn, xinh ghê.
    Đến bao giờ các bác mới tổ chức giải tiếp theo nhỉ. Haiz
    Để chị lại có cơ hội bỏ bom hả chị ơi???

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt

Phi công nào mà kính đẹp thế các bác nhỉ?
    Phó nháy nào lim dim,ngủ gật thế kia ?

Trích dẫn Gửi bởi Head
    Hic, bác Alias không có cup đâu ợ, chỉ có nhõn 1 đôi cúp cho đôi vô địch thui

Tuy nhiên bác Alias lần đầu vào BK nên kiểu gì tối thứ 7 này chị em mình cũng được ăn khao đấy chị ạ
    Hic hic, chuẩn bác ợ, hẹn các bác tối thứ 7 nhá!

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt

Bác like.ten chụp em lúc ngái ngủ + đau đầu nên trông chả phong độ tẹo nào.

Chắc lúc 60 tuổi mình trông sẽ giống thế này.

Ở ngoài em đẹp zai hơn nhiều

(Các bác có nhận ra em đi giầy mới không đấy???)
    Bác bẹp ngồi ghế trọng tài có vẻ không tập trung lắm , trông ảnh như đang suy tư tưởng tượng gì ấy nhỉ ? Chắc là sau quả cổ động viên làm bác mất tập trung đây !

xitrum xitrum

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Để chị lại có cơ hội bỏ bom hả chị ơi???
    Phỉ phui cái nhà bác Zu... này. Chị là máy bay dân dụng thì làm gì có bom mà thả, không tin bác cứ hỏi bác CT Autunm nhá.

Hi các Bác... Hôm qua lần đầu tiên em mới được biết thể nào là 2 chữ " Tổ Lái" nhưng mà lái máy bay chuyên cơ chỉ có mỗi mình cầm lái thì mới biết mình xitrum như thế nào. Mặc dù đã biết cất cánh và hạ cánh an toàn ngày hôm qua nhưng đến hôm nay em mới hết Hoảng các Bác ah...h em nghĩ lại thế mới biết là hôm qua em ko nói được kể cũng thấy mình xitrum vì em nghĩ e toi rùi cơ. Vì đã hết xitrum nên bây h em có mấy lời xitrum đến toàn thể các Bác...!

- Thay mặt Club tennis 33 PNL xin kính chúc toàn thể các Bác bên CLB Lavender, những người bạn và gia đình có một năm mới xitrum, an khang thịnh vượng...!

- Do Club tennis 33 PNL không có đủ điều kiện tổ chức giải giao lưu thường niên ( do chỉ có 01 sân tập ) với CLB Lavender nên em xin đề nghị các Bác khi tổ chức giải đấu giao hữu hãy xitrum xem xét cho Club bên em tham gia vì bên em xitrum 100% đáp ứng đủ phi công cho các bác ( phi công bên em... trẻ có, già có, ngắn có, dài có, to có, nhỏ có... cái gì xitrum cũng có)

Và em hi vọng sẽ có nhiều buổi lái máy bay như thế này để những phi công club tennis 33 PNL sẽ vẽ được nhiều những đường bay đẹp trên bầu trời Viettennis...!

Xitrum Xitrum các Bác...!

em thấy sau buổi hôm qua, chị em LVD có vẻ tín nhiệm các phi công của 33PNL rồi đó (trừ đoạn hẹn hò cao su). Các bác cứ thế mà xitrum xitrum thôi.

Muộn rồi em đi xitrum đây!

em thấy sau buổi hôm qua, chị em LVD có vẻ tín nhiệm các phi công của 33PNL rồi đó (trừ đoạn hẹn hò cao su). Các bác cứ thế mà xitrum xitrum thôi.

Muộn rồi em đi xitrum đây!