Trang 5 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 105

Dế phá đc mấy nhà ròi hay tự phá nhà mềnh đấy? Kee

Em dân giao thông có được tham gia không bác chủ tịch ơi ới ời

Trích dẫn Gửi bởi xuankien
    Em dân giao thông có được tham gia không bác chủ tịch ơi ới ời
    Ặc ặc. E lập thớt bác cứ gọi e là chủ thớt thôi bác ơi. Tự nhiên nghe thấy chủ ti hj e thấy ló dư lào ấy. welcome nhé bác

Trích dẫn Gửi bởi haticc
    Dế phá đc mấy nhà ròi hay tự phá nhà mềnh đấy? Kee
    Hì cứ thức khuya dậy sớm thì ko phá đc nhà mình mà phá nhà hàng xóm thui.hi hi

Hì đc pong chủ tịch phải khao to rùi

Chào anh em hoi KT-XD miền Bắc, khi nào có dịp vào Nam thì giao lưu nhé. Xin chào

Trích dẫn Gửi bởi Tran Phan Anh
    Chào anh em hoi KT-XD miền Bắc, khi nào có dịp vào Nam thì giao lưu nhé. Xin chào
    Ok. Cám ơn bác. Nếu bác có dịp ra bắc e tip bác nhé.

Sau một thời gian dài tập hợp ae nhưng hình như MB các ae xd tham gia 4rum hơi ít thì phải. Xin phép ae đã nhiệt tình tham gia e có cái thiển ý dư lày:

- Mình chọn một hôm nào đó ngồi cùng nhau bóng bàn tí để khuấy động cái tinh thần xây dựng của ta

- Nếu ae mình thấy số lượng ít quá ko lập đc "Bọn", e xin đóng cái thớt này để khổ tốn tài nguyên của 4rum.

Các bác cho ý kiến nhé.

Many thanks.

Trích dẫn Gửi bởi haticc
    Sau một thời gian dài tập hợp ae nhưng hình như MB các ae xd tham gia 4rum hơi ít thì phải. Xin phép ae đã nhiệt tình tham gia e có cái thiển ý dư lày:

- Mình chọn một hôm nào đó ngồi cùng nhau bóng bàn tí để khuấy động cái tinh thần xây dựng của ta

- Nếu ae mình thấy số lượng ít quá ko lập đc "Bọn", e xin đóng cái thớt này để khổ tốn tài nguyên của 4rum.

Các bác cho ý kiến nhé.

Many thanks.
    E dự là dân XD - KT và kinh tế là có số memđông nhất đấy bác ạ, chỉ có điều năm nay ae làm ăn bết bát quá nên ko hào hứng thôi. Bác cứ lên lịch ngày nào đó đi ae gặp nhau sẽ thấy đông quá tải luôn.

P/S: trong hội R76 của bác cũng có nhiều mem xd-kt đấy, riêng ông Hiclun cũng có thể keo thêm được ít nhất 5-6 mem

Trích dẫn Gửi bởi haticc
    Hú hú. Làm để mọi người quên là lỗi của e rồi. Phải hoành tráng chứ các bác nhể. Ae nhà mình vẫn hoàng tá tràng đấy chứ..come on...
    Hì mới nghe các bác bảo hoành tá tràng e cũng đăng ký học xây dựng rùi,khi nào học xong chắc cũng đc tham gia cùng.các bác hỉ