Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 119
    Trích dẫn Gửi bởi n12345
    Đơn - đôi chiến hết. Chú biệt danh là solo nhưng trình solo của chú cũng thường thôi, chả vẹo gì. Chú dám chiến với anh 5 triệu/trận không? Đánh solo luôn.
    Thiện tai thiện tai. Nhiều xiền quá nhiều quá. Mình chưa được xem n12345 oánh đơn thế nào nhưng xem đánh đôi rồi thì có thể quy chiếu ra đơn một cách tương đối. Thắng Solo đánh đơn hay đấy.

Mình đề xuất đánh 20 bia. Tuần này chú bận. Tuần sau đc ko?? Thứ 7 ngày 10/11. Mình và Elmago kéo ra luôn thể??

Em xung phong bắt trọng tài trận này Thông thường em ăn phế độ là 20% các bác nhé Bác n12345 & bác ThắngSolo cứ cốp tiền em cầm chứ để ở cọc lưới khéo mất như chơi

Trích dẫn Gửi bởi n12345
    Em cứ có tiền đánh mới hay bác ạ, tiền càng nhiều đánh càng hay, 50 triệu sẽ đánh hơn 5 triệu. Khổ thế...

2 bên chồng tiền ra, để ở lưới, sau khi trận đấu kết thúc, bên thắng lấy tiền.
    Bác chủ thớt ơi, bác húng quá.

Có tí tiền vào là hình như có mùi cờ bạc rồi bác, bác quy ra bia cho khỏi vi phạm quy định diễn đàn.

Nếu chỗ đó k kiếm ra beer để làm độ, buộc phải dùng tiền, thì các bac cũng không post lên đây.
    @KFC: bác là ác-min mà sao nhìn thấy tiền là sa ngã ngay được.

Trích dẫn Gửi bởi thang solo
    Ok Bác,em sẽ ra.Hôm đó làm riêng với Bác trận đơn để Bác cay mũi luôn nhỉ?????????
    Đơn - đôi chiến hết. Chú biệt danh là solo nhưng trình solo của chú cũng thường thôi, chả vẹo gì. Chú dám chiến với anh 5 triệu/trận không? Đánh solo luôn.

Silver member
    Thông báo với cả nhà:

Thứ 7 ngày 3 tháng 11 năm 2013, hội anh hùng tứ chiến cùng với hai hội nữa đi thi đấu và giao lưu tại Đại Lải nên không tiếp các bác được.

Các bác vẫn có thể ra sân em đánh miễn phí (vì sân bỏ không), các bác chỉ trả tiền nhặt bóng thôi nhá.

Hẹn các bác trong các ngày sau.

Trích dẫn Gửi bởi KFC
    Em xung phong bắt trọng tài trận này Thông thường em ăn phế độ là 20% các bác nhé Bác n12345 & bác ThắngSolo cứ cốp tiền em cầm chứ để ở cọc lưới khéo mất như chơi
    Bác chủ thớt dọa thế này có lẽ ae mình ko đánh tenis với nhau đc rồi? Các Bác cho ý kiến nhé

Trích dẫn Gửi bởi n12345
    Ố ô, hay quá, xem cái này hay hơn đi xem giải

Sân em chỉ đánh tối đa 20 bia. Trừ những TH đặc biệt, AE tha thiết quá mà đề xuất 50 bia thì Lãnh đạo cũng chẳng nỡ từ chối

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Sân em chỉ đánh tối đa 20 bia. Trừ những TH đặc biệt, AE tha thiết quá mà đề xuất 50 bia thì Lãnh đạo cũng chẳng nỡ từ chối
    Hy vọng đc mời ae 20beer cho lành phải ko bác Zukov?Thế mới đúng

là dân THỂ THAO đơiiiiiiiiii

Thôi các bác cứ quy ra bia với chó cho nó dễ hỉu.

Mà tiêu đề thớt là "anh hùng tứ chiến" hình như hok có nghĩa gì, viết đúng phải là "... tứ chiếng".

Tứ Chiếng được hiểu như 4 phương, hoặc 4 vùng đất, giáp ranh.

Trong hát chèo, "tứ chiếng" chỉ 4 chiếng chèo nổi tiếng ở Châu thổ Sông Hồng: Chiếng Đông, Chiếng Bắc, Chiếng Nam và Chiếng Đoài.

bác chủ thớt có thgian thì sửa cho nó chuẩn nhỉ?