Trang 9 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 7891011 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 136

Trích dẫn Gửi bởi ngochad10
    @Fairplay: Bác cho em ké xe với được ko? Mọi lần hay đi cùng vc ngocbet nhưng lần này các bác í lại ko tham gia.
    Chị Hà ơi ngày mai em lại vướng tí việc không sang được rồi.

@Kop cho tên chị ra khỏi danh sách nhé. Sorry cả nhà.

Ai có xe qua đón bác Ngochad10 giúp ạ. Hnay em đi BG. Sáng mai sẽ đi từ BG về Hanaka chứ ko đi từ HN

Trích dẫn Gửi bởi Cây Sưa
    Hehe...Đúng 8h 16-3 tôi có mẹt ở HNK ( dù trời có mưa)mang theo Bóng thi đấu và súng dài...(không có Hoa).Việc đi Đền Đô có chuẩn bị đồ lễ không nhẩy...
    cảm ơn Bác nhiu nhiu

đi Đền thì theo e là tuỳ tâm thôi không phải chuẩn bị gì đâu ah

Phút chót em đăng ký 2 suất nhé. Các bác không cho đăng ký, kệ, em cứ sang Hanaka

Bac ngochad10 ở đâu nhỉ, nhà e ở gần cầu chương dương,

Trích dẫn Gửi bởi dokien27
    Bac ngochad10 ở đâu nhỉ, nhà e ở gần cầu chương dương,
    Ôi thế thì ko tiện đường rùi. Để em hỏi bác Dazz đi thế nào sẽ ké cùng bác í

Em dang di cong tac ben Trung Quoc khong ve kip join cung cac bac, tiec qua!. San bai em da lo san sang va da a lo cho bac Zukov. Chuc cac bac giao luu vui ve a.

Ơ hơ... Dê xồm trốn sang TQ thì vụ Đền Đô trong chương trình có Bác Nguyễn đức Thìn là "Nhân Giống Ngô Dưa-Ao Hồ lấp Đắp" thuyết minh giới thiệu Đặc sắc và có ý nghĩa cho ACE không nhỉ?Vì Đoàn đi có tổ chức mà...Bebebe

bác cứ hỏi bác Dazz nếu ko đc , bác contact bác KFC, bác ý đi từ Nguyễn khách toàn lên nhà e đấy ợ

Bác Cây Sưa về lâu lắm roài mà không thấy pót ảnh lên... Em đồ rằng bác ấy mệt nên về nhà..nghỉ

Em đố các bác có ông nào đang "lê la" ngồi cạnh "chân dài" của Lavender thế này