Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Lời chúc của BQT đến thành viên tham gia giải Mùa Thu.

Thưa toàn thể anh chị em.

Chắc có lẽ bây giờ anh em đã bắt đầu nghỉ ngơi để chuẩn bị cho giải ngày mai.

Dù rằng chúng ta tổ chức giải trong một mùa mưa bão và vừa qua một cơn bão giải trên Viettennis, tuy nhiên số lượng thành viên khá đông đã đăng ký tham gia.

Tôi biết Tất cả các bạn đều xác định giải là nơi để anh em mình gặp mặt nhau, vui vẻ là chính. Nhưng thời gian vừa qua chúng ta có thể nhận thấy rằng không khí chuẩn bị, luyện tập của anh em trên diễn đàn khá nhộn nhịp, đặc biệt là nội dung đồng đội. Điều đó cho thấy sự quan tâm của các bạn đối với giải diễn đàn là rất lớn, mặc dù chỉ là tranh chiếc cúp tượng trưng không quà thưởng.

- xin gửi lời chúc thắng lợi đến với các thành viên các đội tuyển, các team, các đôi vận động viên.

- xin gửi lời chào mừng đến các thành viên từ Đà Lạt, Từ Buôn Mê Thuộc và đặc biệt là đoàn Cần Thơ đã chuẩn bị khá chu đáo cho anh em về SG.

Với tinh thần sẵn sàng, với sự tập luyện nghiêm túc của các bạn, bản thân Cuội nghĩ rằng, dù chúng ta có đánh được 2 trận, hay chúng ta vào đến vòng chung kết. Thì tất cả chúng ta đã là người chiến thắng.

xin gửi lời chúc tốt đẹp của BQT đến tất cả các thành viên, chúc cho giải thành công tốt đẹp.

Thưa anh em!

Diễn đàn chúng ta vẫn đang trong giai đoạn hoàn thiện về mọi mặt, phát triển về số lượng cũng như đầu tư về chất lượng, chuẩn hoá việc tổ chức giải, vì thế trong quá trình tổ chức giải nếu có sơ suất gì, mong các thành viên bỏ qua.

Nhân đây Cuội cũng đề nghị các bạn, giải chúng ta có thành công hay không thì ngoài sự chuẩn bị nghiêm túc của BTC, còn có sự đóng góp rất lớn của các bạn - những thành viên - những nhân tố chính của diễn đàn, chúng tôi rất mong nhận được sự cộng tác của các bạn.

Hẹn gặp nhau trong giải và cùng nâng ly chúc mừng vào chiều tối chủ nhật 26/8.

xé tem rẹt rẹt

Trích dẫn Gửi bởi Cuội

Hẹn gặp nhau trong giải và cùng nâng ly chúc mừng vào chiều tối chủ nhật 26/8.
    Em thì em chỉ đợi mỗi câu này

Chúc anh em ngày mai thi đấu tốt!

Chúc anh em ngày mai thi đấu đạt kết quả cao nhé

Quên, hôm nay chứ, giờ là 1h40 sáng roài

Trích dẫn Gửi bởi HEAD_POWER
    Team KT_XD kỳ này cũng quyết tâm kiếm chút điểm chứ mang tiếng chỉ biết ăn nhậu cũng thấy buồn buồn
    Hội kiến xây chơi ăn nhậu với newbie là hợp lắm đó.

Chúc các bác thi đấu hôm nay thật sung sức, ngày mai hết sức

Trích dẫn Gửi bởi HEAD_POWER
    Team KT_XD kỳ này cũng quyết tâm kiếm chút điểm chứ mang tiếng chỉ biết ăn nhậu cũng thấy buồn buồn
    Hội kiến xây chơi ăn nhậu với newbie là hợp lắm đó.

Chúc các bác thi đấu hôm nay thật sung sức, ngày mai hết sức

Hội HTV quyết tâm thi đấu hết mình, chúc anh em thi đấu tốt

Hội HTV quyết tâm thi đấu hết mình, chúc anh em thi đấu tốt

Cầu trời cho hôm nay và ngày mai không mưa và không quá nắng...

Chúc đại gia đình mã đáo thành công!

Cầu trời cho hôm nay và ngày mai không mưa và không quá nắng...

Chúc đại gia đình mã đáo thành công!