Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 60
    Hai trận cuối của vòng bảng vẫn đang kẽo kẹt trên sân 3 -4 trong khi hai trận đầu tiên của vòng 2 hay cũng chính là vòng 16 đội đã bắt đầu rồi.

Zero - Hoang Tùng gặp đoi hàng khủng Thắng Dược - Nam dược trên sân 2 trong khi Hải H2N - Quốc Long thì chiến đấu cùng sức trẻ của Linh Ruby - Dũng Huy phát.

Đôi Hải - Quốc Long đang tạm dẫn 2-1.

Sân Zero - Tùng và Thắng dược - Nam dược ở xa quá, không biết tỷ số hiện thời ra sao. Jeu này Zero đang cầm giao bóng và vừa thấy vẽ ra hai quả lưới ăn điểm.... thắng jeu này rồi. Tuy vậy vẫn chả biết tỷ số

Đã nhờ được gián điệp hỏi tý số rồi, đôi Tùng Zero đang tạm dẫn 2 -1 nhưng jeu tiếp theo, đôi dược cầm gia bóng.

Bên sân 1, đôi Quốc Long - Hải H2N đang tạm dẫn 4 -1.

Trời nắng to gây khó khăn cho các VĐV, đặc biệt là trong các quả giao bóng.

2 trận cuối vòng bảng : đôi Ân - Vũ đã để thua đôi Chí Hà Nam - Toàn Hà Nam với tỷ số 3 -6. Đôi vợt đến từ Hà Nam đã dành vị trí nhất bảng 8.

trận kia vẫn kẽo kẹt chưa xong, he he he, các bâc này dai thật, hơi các bác 2BB2 - Dũng Việt trì và Phong - Hùng ới.

Trận đầu của vòng 16 đội đã kết thúc, đôi Hải H3N - Quốc Long thắng đôi Linh Ruby - Dũng Huy phát với tỷ số 6- 1

Trận kia đôi Hoàng Tung - Zero đang tạm dẫn 5 -4.

Trận tiếp theo của vòng 1/16 sẽ là trậ ngiao tranh giữa Hải Tí - Bia hơi gặp Zukov - Giang Còi trên sân 3. Giải này, Loa đài của Kov có vẻ hơi tậm tịt nhỉ, chả thấy ho hoe mấy

Chú trường Nadal sao bảo đi đánh giải ở đâu mà lại thấy lang thang trên mạng thế này nhể ?

Đôi Hoàng Tùng - Zero đã thắng đôi Thắng dược - Nam dược với tỷ số 6 -4

Hai trận vòng 1/16 nữa sẽ là trận giữa Thắng Unix - Sơn Sisco và A Diệu - Sơn trên sân 1 (trận này rất hay các bạn ạ, khán giả chăm chú theo dõi trận này nhất phải nói là Hải H3N, đối thủ tương lai của đôi thắng trận này) và trận trân sân 2 giữa Hùng Đầu bạc - Pinned Hiến và Chiến thép - Hiếu tennis.

Tây bắc bị loại, mặt buồn rười rượi đang đứng tán chuyện với anh em. Người không phổi đã chuẩn bị tinh thần đánh 6- 7 trận, ai ngờ ...

Tks bác Jeu đã update thông tin nhanh chóng, kịp thời. Từ sáng đến giờ e theo dõi liên tục, hồi hộp, gay cấn quá ạ

Hiện tại có 4 trận vòng 1/16 đang diễn ra :

Sân 1 : Thắng Unix - Sơn Sisco đang dẫn đôi A Diệu - Sơn 5 -3. Trọng tài KFC

Sân 2 : Hùng đầu bạc - Pinned Hiến đang đánh với Chiến thép - Hiếu tennis. Trọng tài Đỗ Kiên

Sân 3 : Zukov - Giang còi đánh với Hải Tý - Bia hơi . Câu cửa miêng Come on của người mà ai cũng biết đấy là ai tuyệt nhiên không thấy . Trọng tài trận này là ai nhỉ ? Chỉ thấy Chiến Ma đang rối rít khởi động.

Sân 4 : Hưng cận - Dũng cận gặp Khánh - Cương. Trọng tài Sên Bọ hung.

Cám ơn chị Jeu*, chị Fair. Tường thuật rất hay và chuyên nghiệp. Rất mong các chị lại tiếp tục hỗ trợ BTC cho giải Binh Thái Quề sắp tới. Cám ơn anh 2868, cám ơn em Mun đã hỗ trợ rất nhiều BTC.

Cám ơn chị Jeu*, chị Fair. Tường thuật rất hay và chuyên nghiệp. Rất mong các chị lại tiếp tục hỗ trợ BTC cho giải Binh Thái Quề sắp tới. Cám ơn anh 2868, cám ơn em Mun đã hỗ trợ rất nhiều BTC.