Trang 15 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 163

@ BTC theo mình vụ giảm trừ gia cảnh nên bỏ đi chứ người này giảm người kia ko thì ko ổn , với lại như mình đây mình biết già thì yếu về thể lực nhưng kinh nghiệm lại tăng lên nên như nhau cả thôi .

Vài lời góp ý chứ ko phải ném đá ai đâu nhé .

Trường hợp đăng ký đôi Trungrau Tuongthenao 750 thì bác KFC xác nhận hộ trình bác Tuongthenao nhé (KFC ra sân Mai Anh nhiều lần rồi)

Trích dẫn Gửi bởi Taybac
    Sên tình hình tập tành tới đâu rồi e? A sáng TuanAnh chiều Trường con đều như vắt chanh gần tùa nay rồi. Thứ 7 này ra chỗ Vũ chuột con ktra lại đấy.
    Em cũng vẫn đang cố gắng anh ạ, vừa tập vừa tăng cường thể lực, tuần sau là ổn lại cú và tăng lực tốt òi, sang tuần aae mình ghép đôi anh nhé

Anh Zukov ơi anh xem dùm em đôi Thành cao 825 + Tuấn con 775-800 ( CLB Đức Giang ) tham gia có dc ko nhé ! giải trước em làm 2 cái hầm đến bây h thỉnh thoảng vẫn mơ thấy ác mộng hix ! để em còn báo lại với anh Tùng telit . ông nài đăng kí rồi mà cũng chưa thấy nói giề với em hix ! ông Tuấn vừa rủ em em cũng okie luôn bây h vào mới thấy anh Tùng đăng kí rồi !

Trích dẫn Gửi bởi Thanhcao
    Anh Zukov ơi anh xem dùm em đôi Thành cao 825 + Tuấn con 775-800 ( CLB Đức Giang ) tham gia có dc ko nhé ! giải trước em làm 2 cái hầm đến bây h thỉnh thoảng vẫn mơ thấy ác mộng hix ! để em còn báo lại với anh Tùng telit . ông nài đăng kí rồi mà cũng chưa thấy nói giề với em hix ! ông Tuấn vừa rủ em em cũng okie luôn bây h vào mới thấy anh Tùng đăng kí rồi !
    Trình 775 thì OK. Nhưng như vậy thì bác Tùng sẽ đứng với ai???

Báo cáo bác Zukop, sở dĩ tinhhatu thông báo thành phần liên hoan như thế để các VĐV cố gắng nhiêu hơn để đạt giải hơn thôi nhằm nâng cao chất lượng chuyên môn của giải. Thực ra mời tất cả VĐV tham gia giải tổng kết cho vui vẻ, no problem))

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Trình 775 thì OK. Nhưng như vậy thì bác Tùng sẽ đứng với ai???
    thanks a ! để em bảo anh Tùng vậy vì em đến sáng nay mới nghe thông tin này !

Tuấn con có phải là Tuấn yên viên ko Thành cao?

Tuấn Yên Viên thì em đã va bóng ở giải HTQ. Phải 875.

Tuấn yên viên thì em nghĩ tầm 850 thôi ! Nhưng anh Tuấn con e đứng cùng khác mà ! anh tuấn kfc cũng biết ! Em và anh Tuấn con đã tham gia giải Viẹttennis Lần 1 và bị loại ở 1/16 ! Giải mà đôi loving + Minh ưỡn vô địch tương đương với 6,75 !