Trang 14 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 163

Trích dẫn Gửi bởi Mr_Trọc
    A ở trên cao có mát ko a

Còn e thì đang lạnh quá
    A với chú cộng vào oánh ngàn bẩy còn hơi tươi kaka

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Hehe, Chú với Tuấn gà từng đc chấm tổng điểm 1600 còn gì
    Thật ra giải đấy đôi em tươi hơn 0.25 thôi a,tuấn gà hiện 3.75. Lúc đó nó còn gà hơn bg

Trích dẫn Gửi bởi tungtelit
    @ BTC theo mình vụ giảm trừ gia cảnh nên bỏ đi chứ người này giảm người kia ko thì ko ổn , với lại như mình đây mình biết già thì yếu về thể lực nhưng kinh nghiệm lại tăng lên nên như nhau cả thôi .

Vài lời góp ý chứ ko phải ném đá ai đâu nhé .
    Cám ơn ý kiến của bác. Về tăng hay giảm điểm PT cho ai đó thì cần có ý kiến cuối cùng của TCT mà leader là bác ẹc min ạ. Vì đây là giải CLB nên em mạnh dạn giảm trừ 25 điểm cho những bác từ 45 tuổi trở lên.

Bọn em mong có những ý kiến thẳng thắn và xây dựng khác nữa ạ.

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Cám ơn ý kiến của bác. Về tăng hay giảm điểm PT cho ai đó thì cần có ý kiến cuối cùng của TCT mà leader là bác ẹc min ạ. Vì đây là giải CLB nên em mạnh dạn giảm trừ 25 điểm cho những bác từ 45 tuổi trở lên.

Bọn em mong có những ý kiến thẳng thắn và xây dựng khác nữa ạ.
    Thế thì bác Boymos đc lợi rồi nhé bác này sn 1968 trình thì đang 800 (thực ra bác này theo chủ quan của mình thì ko thể nào = bác Caysua dc )

Trích dẫn Gửi bởi tungtelit
    Thế thì bác Boymos đc lợi rồi nhé bác này sn 1968 trình thì đang 800 (thực ra bác này theo chủ quan của mình thì ko thể nào = bác Caysua dc )
    Vâng. nhưng bác Boymos đánh đến trận CK mới bị chuột cắn. Còn bác Sưa đến trận 3 thì thều thào xin thua rồi

Cần tuyển hàng 875 gấp, em 725 già đây

Trích dẫn Gửi bởi lamnestle
    Anh Kov ơi,em mà 800 thì chả ai dám đứng cùng em đâu,thế này tìm partner thế nào đc
    Điểm đấy đã điều chỉnh lại để phù hợp với MN, thống nhất trên toàn 4rum Viettennis. Ai chứ Lâm cuteo 800 là đúng rồi

Trích dẫn Gửi bởi zukov
    Có vọt đấy. Dinh pháo binh cũng ra sân anh mấy lần rồi. Theo Tây bắc thì Linh ruby và Tùng là vừa
    em cũng định rủ anh Tùng tham gia giải nhưng ngày đó anh ý dẫn đội tuyển đi đá tại Hông Kông rồi, thôi để em tìm người khác vậy nhé.

Vậy cho em đăng ký đứng cùng Dũng huy phát nhé anh. Có gì em sữ gửi tiền qua anh Hà nhé

Trích dẫn Gửi bởi Linh_ruby
    Vậy cho em đăng ký đứng cùng Dũng huy phát nhé anh. Có gì em sữ gửi tiền qua anh Hà nhé
    OK