Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Cảm nhận của các VĐV với các đối thủ đối đầu - Giải Tổng kết cuối năm

E ngồi nhà rãnh ko biết làm gì nên nảy ra ý định :

1/ xem những nhà vô địch đánh giá những đối thủ nào khó chơi nhất trên bước đường đến vinh quang

2/ Xem những AE đánh giải thổ lộ tâm tình của mình trước và trong trận đấu, cách thức ntn để vượt qua những trận căng thẳng. âu cũng là một bài học hay cho e và cho những ae khác cùng học hỏi. Rất mong ACE bỏ chút thời gian để nhận xét nhé. Thanks so much

Trích dẫn Gửi bởi NaNáNaDal
    Chủ đề hay quá, em mở hàng đầu tiên nhé.

Em đứng với TriDjoko (700), tham gia nội dung 1350. Trên đường tiến tới chức vô địch, trận đánh nguy hiểm nhất của cặp em là tại vòng 1/32 gặp cặp mrjimmy113 (670) + all_loves (570), tổng điểm có 1240, thấp nhất trong số các cặp tham gia nội dung này.

Ngay từ ban đầu, bên em đã dẫn đối thủ với tỉ số cách biệt 4-0, đã tưởng trận đấu diễn ra 1 chiều nhanh chóng kết thúc. Ai dè, bên mình thì chủ quan, đối thủ thì thấy không còn gì để mất đã vùng lên mãnh liệt, tung ra các đòn sát thủ lần lượt gỡ lại từng game tới 5-5 rồi đưa trận đấu vào loạt tie-break.

Thừa thế xông lên, trong loạt tie-break đối thủ còn dẫn trước 3-0. Ặc, thôi hỏng rồi, nếu không tỉnh là mình tiêu. Lúc đó bên em hết sức tập trung, bình tĩnh để gỡ lại từng điểm và dường như đối thủ cũng đã hết "xung" và cuối cùng bên em đã thắng ngược lại 6-3, và kết thúc trận với tỉ số 7-4 hay 7-5 gì đó. Thật là hú vía
    Hên quá TriDjoko cũng là con đỉa xuất khẩu không thôi tèo rùi,Chúc mừng vô địch nha cưng.

Trích dẫn Gửi bởi RF_Trung_RF
    E ngồi nhà rãnh ko biết làm gì nên nảy ra ý định xem những nhà vô địch đánh giá những đối thủ nào khó chơi nhất trên bước đường đến vinh quang này, âu cũng là một bài học hay cho e và cho những ae khác cùng học hỏi. Rất mong các nhà vô địch bỏ chút thời gian để nhận xét nhé. Thanks so much
    Em là người chém chồng chị xịt siro ở tk nè,bắt đền đi,theo dõi tình hình cứ ngở cặp cưng vô địch vì Trung bao tốt quá nhưng không ngờ thua bk,một chút luyến tiếc nhưng dù sao cũng chúc mừng giải 3 nhé

Srr các bác bên này buồn quá nên trang nào cũng vô 888 chút góp dzui,có gì không phải bỏ qua nhé

Trích dẫn Gửi bởi Hong Van
    Em là người chém chồng chị xịt siro ở tk nè,bắt đền đi,theo dõi tình hình cứ ngở cặp cưng vô địch vì Trung bao tốt quá nhưng không ngờ thua bk,một chút luyến tiếc nhưng dù sao cũng chúc mừng giải 3 nhé=D>
    Ủa? E đánh banh trúng ảnh hả chị? E nhớ đánh đâu trúng mặt ai đâu? Thôi cho e xin lỗi nhé.

Ủa? E đánh banh trúng ảnh hả chị? E nhớ đánh đâu trúng mặt ai đâu? Thôi cho e xin lỗi nhé.
    Srr các bác cho mình nhận người quen bên thớt này nhé có ji ko phải mong thông cảm!!!

Hello Trung!

Trung gặp anh ở tứ kết 1550 bạc phải ko e? anh Hiệp sân bưu điện nè.

Hổng phải đánh trúng ảnh,hiih,mà ý chị nói cưng ăn ảnh xit siro là 6-0 đó,hichic.

Trích dẫn Gửi bởi hiep.drago
    Srr các bác cho mình nhận người quen bên thớt này nhé có ji ko phải mong thông cảm!!!

Hello Trung!

Trung gặp anh ở tứ kết 1550 bạc phải ko e? anh Hiệp sân bưu điện nè.
    Bán kết mình gặp cặp a Tuyen.Q7 mà a ??? mình gặp a Trung RF ở tứ kết -_- chắc cái kia là nội dung khác rồi, thật sự mà nói đó mới là trận khó khăn nhất về mặt tâm lý của e....mặc dù dẫn trước 2-0 rồi 4-2 cuối cùng lại bị dẫn lại 5-4 mà e lại là ng giao banh ( tưởng lại ko vượt qua đc cái dớp rồi zzz ) cứ thế lại đến tie break dẫn 4-2 ở lượt đổi sân đầu tiên rôi cũng bị gỡ lại zzzz cuối cùng chỉ ăn đc 2 trái banh >>> phá đc cái dớp dài đằng đẵng 15 giải từ khi tham gia.....

Bác rắn bự cho cảm nghĩ đi

Đối thủ lớn nhất mà em sợ gặp nhất ở giài này là "cô ba & cậu tư", anh Thảo với pồ Thức gặp mình đánh như pà nhập, không biết có thiếu nợ gì không nữa....!!!!