Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 172

Mai hy vọng ko mưa, nhà mình ở Trần Thái Tông mà, sân đấy có 02 sân cạnh nhau đúng ko, cạnh nhà HH1

Mưa thế này chắc đêm nay em ngủ tít lắm. Không biết sáng có dậy nổi không nữa, hehhehehe

em đang buồn hết cả người đây,mong nhu sáng nay.troi quang mây tạnh

Yên tâm ngủ đi bác, mấy hôm nay trời mưa từ chiều tới gần sáng là tạnh. Mai bác vẫn đi đánh tennis được đấy.

Niha:Vâng.Mong là như bác nói.hjhj

tuyệt, bác hợp với tiêu chí của sân em quá. Trình tennis thì dưới 3 nhưng trình chém thì đội em phải 4.0++

Thú thực với bác là hôm đầu nói chuyện với chú em Hải, nghe em nó bảo "Em chơi được năm rưỡi, sn 9x thịt được 3.25 oánh đơn" em thấy hơi nghi nghi (và nghĩ: thằng này chém được đấy, hợp với nhóm mình rồi đây). Hôm em nó ra sân oánh rồi mới thấy thằng em nó đánh hay thật, đúng là dân thể thao xịn .

Hôm nào bác ra thì báo bọn em trước nhé, để em bảo bác Bẹt vác vợ ra cho bác đỡ tủi thân

cảm ơn bác rock, e thì là gặp bác bẹt và cả bác head rui, chỉ chưa tenis được trận nào thui

bác chu đáo thế còn gì bằng, tụi e cố gắng hôm nào được diện kiến các bác

thực ra thì ngày nào e cũng lượn qua lượn lại thớt của hội các bác, cũng nắm đc khá rõ tình hình hoạt động của hội mà nay mới mạnh dạn 8

chúc hội của các bác phát triển, mạnh khỏe, trình tennis và trình itenis cùng song hành lớn mạnh...

Trích dẫn Gửi bởi zFedererZ
    Ok.quê em ở bắc ninh.hôm nào em về quê em vac theo vợt đi chiến vs các bác a.hjhj.tiếc quả nhỉ k đươc giao lưư với các bác ngày mai
    bác nhớ đấy nhé, mong được giao lưu cùng các bác và nhứt là đón tiếp các bác ở từ sơn

vâng sáng mai tụi e đại hội công đoàn bộ phận vậy là hông đi được

Sáng nay HN có mưa đâu nhỉ? Em ra sân bay lúc 4h30 thấy đường hơi ướt chut thôi.

Trích dẫn Gửi bởi masha
    bác nhớ đấy nhé, mong được giao lưu cùng các bác và nhứt là đón tiếp các bác ở từ sơn

vâng sáng mai tụi e đại hội công đoàn bộ phận vậy là hông đi được
    Hjhj.nhất chí thui bác.em rỗi e sẽ sang chiến ạ.hôm nào các bác rỗi các bác sang đây nha