Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 172

Haha.thế cũng hay.hôm nào bác ra sân này chiến vs em đi

tuyển chú em Hải này vào đội là vô cùng chuẩn. Trình ngon, nhiệt tình lại còn có khả năng...thu hút chị em vào theo.

@masha: mời bạn sáng t3, t5 hàng tuần (5h tới 7h sáng) ra sân giao lưu với Federer - trái 2 tay và một nửa tá Federer trái 1 tay ở sân em nhé

@ Hải: Anh bem trái 1 tay nhưng thần tượng Sampras. Nhìn thằng Móm đánh sướng + chuẩn mực nhưng ko hiểu sao anh ko thích, thế mới hài.

P/s: Sân em vẫn đang tuyển thêm khoảng 2 bác nữa để thuê thêm 1 sân đánh cho sướng, các bác nào có nhu cầu thì đăng ký nhé.

bác rocklangthang: hì hì hum lay mới thấy bác fed lại dân thể thao xuỵn nên hâm mộ

vì hôm nay mới thấy bác fed lên diễn đàn mà thấy trình itelit có tương lai phát triển sán lạn, nên e cổ vũ

các bác cảm thông telit của tụi e thì xoàng chỉ giỏi mỗi chém gió nên từ giờ sẽ hay vào đây: Hội của các bác

ok bác hôm nào xin đc giao lưu cùng các bác

Chờ Đợi Để Ra Sân.Đùm Mưa To.Chán quá

team mình có cả Federer tham gia à, nick của bác nào đới? Sáng nay mở mắt ra thấy mưa rào rào, em sung sướng chui vào giường ngủ tiếp. tội lỗi quá.

em là hải ợ.Thần tượng của em la federer anh oi

Thấy các bác xum tụ quá, em đăng ký ra giao lưu sáng thứ 5 tuần này nhé. Bác Masha có tiện không? ra luôn một thể cho vui nhỉ? hehehehe ( cơ mà em chả biết là em có dậy được không nữa...... 5 giờ.... sớm quá, cái nhà em gửi xe có khi còn chưa ngủ dậy ý chứ nhỉ??????)

@ các bác : Cái trang đầu em không nhìn được địa chỉ của sân, nó không ra hình. Các bác cho em lại địa chỉ sân cái nhé.

Hjhj.anh rock cu khen em qua,lam em kho phat trien.thú thật với các bác trình em kém nhưng chịu khó học hỏi ạ.niềm đam mê của e là tennis,ước mơ đựoc chụp ảnh vs Federer 1 lần ạ.cầu mong thư5 đừng mưa,e thèm oánh qua.weocom bac niha ra sân.hjhj

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Thấy các bác xum tụ quá, em đăng ký ra giao lưu sáng thứ 5 tuần này nhé. Bác Masha có tiện không? ra luôn một thể cho vui nhỉ? hehehehe ( cơ mà em chả biết là em có dậy được không nữa...... 5 giờ.... sớm quá, cái nhà em gửi xe có khi còn chưa ngủ dậy ý chứ nhỉ??????)

@ các bác : Cái trang đầu em không nhìn được địa chỉ của sân, nó không ra hình. Các bác cho em lại địa chỉ sân cái nhé.
    E thì nghiên cứu, bác ui e sang cùng các bác được ngay chỉ tội phóng oto là ra đường em chỉ sợ mỗi các chú công an, mai rồi bác nhỉ e ngâm cứu

E còn chưa hình dung ra sân ở chỗ mô???? Cầu giấy rùi thì vào đâu???

Rẽ vào trần thái tông bác a.di hết đường rẽ tay trái,nhin thầy bệnh viện truyền máu trung ương sẽ có nguòi đón.hjhj