Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 172
    Dậy sớm đánh giờ này mãi cũng quen bác NiHa ạ. Hôm nào mời bác ra giao lưu với hội em nhé.

Nếu tay chân căng quá thì anh cầm tạm cái giảm chấn Tenex của em dùng đi. Em thấy cái đó đeo vào bị mất một chút cảm giác bóng nhưng an toàn cho mấy ae đang có nguy cơ chấn thương cổ tay, cánh tay. Em thủ con Tenex này khá lâu rồi nhưng ít dùng lắm .

Em nghe đồn thằng Tenex này có tác dụng giảm rung ở nhiều chỗ lắm nhưng chưa thử bao h, nhân tiện nhờ Mod Bẹt test luôn

em dậy vác được cái vợt ra sân đón các bác về ăn sáng là vừa. hehehehehe

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    em dậy vác được cái vợt ra sân đón các bác về ăn sáng là vừa. hehehehehe
    Sáng mai lúc nào em xuống lấy xe em gọi cho bác nhé. Lúc ấy có thể trả lời có ra hoặc không ra, không lo bị đánh giá đâu.

hoho, sáng mai khéo sân cực vui đây, sáng mai có 1 chú em sn 93, 1,2 bác trên diễn đàn đăng ký ra test + anh Năng + Min diễn đàn, hy vọng ko rau ngót hết sạch

Tối qua đánh bóng không có lực do cái bắp tay đang có dấu hiệu chấn thương, chắc phải kiêng cầm vợt dăm hôm. Sáng mai em tình nguyện nghỉ ở nhà cho các bác tiếp khách và test trình nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    Nếu tay chân căng quá thì anh cầm tạm cái giảm chấn Tenex của em dùng đi. Em thấy cái đó đeo vào bị mất một chút cảm giác bóng nhưng an toàn cho mấy ae đang có nguy cơ chấn thương cổ tay, cánh tay. Em thủ con Tenex này khá lâu rồi nhưng ít dùng lắm .

Em nghe đồn thằng Tenex này có tác dụng giảm rung ở nhiều chỗ lắm nhưng chưa thử bao h, nhân tiện nhờ Mod Bẹt test luôn
    Hình như mình là ng đầu tiên ở Vntennis nhắc đến và mua cái Tennex này sau đấy mới thấy nhiều bác mua về bán. Dùng cũng 2 năm rồi nên không lạ gì tác dụng của nó (nhưng sau 1 năm là chất liệu bên trong giảm tác dụng đấy nhé). Mới đeo vào tay thôi, chỗ khác thì chưa.

Cái tennex của chú ít dùng nhưng có mùi là lạ, hôm nọ đeo ké 1 set thôi mà về mất nửa bánh xà phòng mới đỡ mùi đấy (có mùi nước mắm, sorry).

Sáng mai sân có nhiều khách không nhỉ? nếu nhiều thì ủi sang sâng bên cạnh đánh.

cái vụ "mùi nước mắm" này chết bác Khôi rồi, cách đây 1 tuần em có đưa cho bà chị ở Cty em dùng, dùng xong 1 tuần chả nói gì lẳng lặng đem trả lại ......... chẳng biết có phải nước mắm nguyên chất ko anh Khôi ạ, hiện nay em Tennex này đang ở trong túi vợt của ông ....Tiệp mới chết dở

Con Tennex này em mua được 4 - 5 tháng rồi và cũng chỉ dùng đúng 1 lần, còn lại nó toàn đi lang thang dưới dạng cho mượn hoặc đi ở v.v... hết ông này tới bà kia dùng nên tới h màu dây của nó là cháo lòng, không phải màu trắng tinh khôi thuở ban đầu nữa

-----------

Team bọn em đang có ý định mở rộng thành viên để đánh 2 sân cho thoải mái, cần thêm 2 - 3 bác nữa. Bác nào có nhu cầu đánh sáng thì cứ đăng ký hoặc message cho em nhé. Đủ nhân sự là bợp luôn.

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    cái vụ "mùi nước mắm" này chết bác Khôi rồi, cách đây 1 tuần em có đưa cho bà chị ở Cty em dùng, dùng xong 1 tuần chả nói gì lẳng lặng đem trả lại ......... chẳng biết có phải nước mắm nguyên chất ko anh Khôi ạ, hiện nay em Tennex này đang ở trong túi vợt của ông ....Tiệp mới chết dở
    Hok bik bà chị tiện tay để vào đâu mà làm khổ anh em thế

Trích dẫn Gửi bởi zFedererZ
    em là hải ợ.Thần tượng của em la federer anh oi
    thía bác ở đâu em vào 8 ở đó

nick của e: masha, mà thần tượng hông phải maria sharapova hic