Trang 18 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 8161718
Kết quả 171 đến 172 của 172

Trích dẫn Gửi bởi Muahoacai
    Đấy là chưa gặp bác Hưng đấy, bác Hưng là nhân vật khỏe nhất sân, đánh mạnh nhất sân luôn đấy. Lúc đầu buổi sáng, bác H nhìn thấy hai bạn nên tâm lý, đánh toàn ra ngoài
    Ui zùi, em cứ nghĩ bác Zfedererz là có cú mạnh nhất rồi, hóa ra vẫn còn bác Hưng hả. Lần sau cho em đọ sức nhá. Làn sau chắc bác ý hết bị tâm lý rồi

Mà hình như bác ZfedererZ vẫn chưa hết tâm lý sáng này hay sao ý nhỉ, giờ này vẫn chưa thấy lên chém gió nhỉ. Trình chém gió của bác này cũng tầm 10. chả chơi. hehehehe

hê hê, các anh em ở nhà có khách VIP tới thăm vui quá nhể.

Báo cáo cả nhà: em đang bí mật tập huấn trên Lào Cai, do tập huấn quá căng thẳng nên tối qua có mạnh bạo đi matxa + tắm thuốc lá của người Dao.

Món thuốc lá + matxa dân tộc này rất hay, em vừa vào phòng, cởi xyz ra thì em nó thỏ thẻ: "Hí hí, nhìn chân anh buồn cười thế (lúc đó em hơi "căng thẳng", giật mình nghĩ: mình đã nude hết đâu mà nó bảo "chân mình" buồn cười) ........ sau đó em nó tiếp: "... cứ trắng - đen - trắng là dư lào nhể" tennis nó nguy hiểm thế đới các bác ạ!!!!! Giờ nhìn người em cứ như con ngựa vằn châu phi . Giật hết cả nẩy!
    hẹn gặp cả nhà thứ 5 nhá