Trang 17 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 715161718 CuốiCuối
Kết quả 161 đến 170 của 172

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Khiếp, bác làm gì mà thức cả đêm thế?
    Bác niha, e dự là euro đưới

Thanks các bác sân contrexim đã đón tiếp chị em chúng em nồng hậu, hehehehehe, hy vọng có dịp ra giao lưu với các bác lần nữa. Bác zfedererz , em thấy bẩu bác mới oanh có 1,5 năm, thế mà nhìn bác oánh cứ tưởng phải tầm chục năm ý chứ nhỉ ( hehehehehe). Em là khoái nhất được đoa với các bác bóng nặng. Lần sau có điều kiện nhất định xin bác một trận xem thế nào nhé.

Bác Hoacai đánh bóng già giơ thế, khoái nhất quả đè dọc dây của bác. Trận đầu đối diện với bác Binh ( đúng không nhỉ các bác, bác Binh, nick trên 4room là gì các bác nhẩy), em nhìn bác ý dơ cao mà đoa với em mấy quả gớm thế.

Thanks các bác cho buổi giao lưu hôm nay

Trích dẫn Gửi bởi Muahoacai
    Cảm ơn Niha và Masha đã ra giao lưu cùng a e, tiếc là hôm nay chỉ có một sân nên chỉ có 2 chú e đc đứng cùng, mấy a jà ngồi ngoài thèm quá mà chẳng biết làm thế nào. Thứ 5 này có 2 sân mời các bạn ra tiếp nhé!
    Cảm ơn các bác, hè hè hôm nay e lởm quá, bác bình và bác cạp vợt hôm nay đứng cùng e đúng là gặp tai nạn

Vâng khi nào ra được tụi e xin bác trận, bác đừng để í đến e hải e í trẻ hơn bác tí thôi (mà bác k phải a jà)

Cảm ơn Niha và Masha đã ra giao lưu cùng a e, tiếc là hôm nay chỉ có một sân nên chỉ có 2 chú e đc đứng cùng, mấy a jà ngồi ngoài thèm quá mà chẳng biết làm thế nào. Thứ 5 này có 2 sân mời các bạn ra tiếp nhé!
    Em mà dậy sớm được nhất định em sẽ ra sân bác, em rất thích mấy quả đè dọc dây của bác, đứng lưới mà gặp phải mấy quả như của bác là chết chắc rồi. Em khoái đứng lưới mà gặp bóng như của bác lắm, biết chắc là chết nhưng vẫn cứ ' muốn chết' hehehehe

Hôm nay mámì đi vắng nên đón típ khách mời ko đc trọn vẹn, NiHa và Masha thông cảm nhé, hehe. T5 mời 2 bạn ra cùng ae chúng tôi nhé. NiHa với Masha đánh hôm nay gặp trường fái bóng mới nhé cái chú e 100 fát trăm trúng cạp đó, hehe.

Hơi bùn là bác Năng nhà ta dự với ae có 1trận là đi roài, lâu lắm mới xuất hiện cú quả chưa vào tay đã rời trận địa.

Mámì Nam fải lên lịch đón típ 2 bác này vào dịp gần nhất nhé (cho gặp đủ các ae chứ - như hôm nay chỉ có chú Bình thui)

Trích dẫn Gửi bởi MIG_VN
    Hôm nay mámì đi vắng nên đón típ khách mời ko đc trọn vẹn, NiHa và Masha thông cảm nhé, hehe. T5 mời 2 bạn ra cùng ae chúng tôi nhé. NiHa với Masha đánh hôm nay gặp trường fái bóng mới nhé cái chú e 100 fát trăm trúng cạp đó, hehe.

Hơi bùn là bác Năng nhà ta dự với ae có 1trận là đi roài, lâu lắm mới xuất hiện cú quả chưa vào tay đã rời trận địa.

Mámì Nam fải lên lịch đón típ 2 bác này vào dịp gần nhất nhé (cho gặp đủ các ae chứ - như hôm nay chỉ có chú Bình thui)
    Tụi e rất cảm ơn các bác, vậy bác MIG_VN hum nay là bác nào thía, bác áo đen cùng bên với bác muahoacai hay bác áo trắng đứng cùng bên với e hải. Lần khác e nhất định xin được trận với các bác, thứ 5 e k ra được rùi

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Tụi e rất cảm ơn các bác, vậy bác MIG_VN hum nay là bác nào thía, bác áo đen cùng bên với bác muahoacai hay bác áo trắng đứng cùng bên với e hải. Lần khác e nhất định xin được trận với các bác, thứ 5 e k ra được rùi
    Hehe, đúng roài, áo den đứng cùng "Mua Hoa Cái" đấy (đừng nhầm tên bác ý nhé), rất mong đón tiếp. Oài, T5 đánh đám thoải mái hơn vì có 2 sân mừ.

Trích dẫn Gửi bởi masha
    là bác Hưng, đúng cùng mình đấy

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Em mà dậy sớm được nhất định em sẽ ra sân bác, em rất thích mấy quả đè dọc dây của bác, đứng lưới mà gặp phải mấy quả như của bác là chết chắc rồi. Em khoái đứng lưới mà gặp bóng như của bác lắm, biết chắc là chết nhưng vẫn cứ ' muốn chết' hehehehe
    Đấy là chưa gặp bác Hưng đấy, bác Hưng là nhân vật khỏe nhất sân, đánh mạnh nhất sân luôn đấy. Lúc đầu buổi sáng, bác H nhìn thấy hai bạn nên tâm lý, đánh toàn ra ngoài

là bác Hưng, đúng cùng mình đấy
    Hè hè hôm nay có cổ động viên là e và bác niha nên 2 bác (mua hoa cái, MIG_VN) và e hải vs áo trắng đánh hay lắm bác bẹt ợ, quên hết cả phần giới thiệu