Trang 15 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 51314151617 ... CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 172
    Anh thân mến cho em đăng ký: 1 đen sọc trắng, 1 đen sọc cam, size L anh nhé!

Mấy ông bợn cùng phòng ngắm nghía lâu quá, mất thời gian, em cứ đăng ký trước, bổ sung sau vậy.

Sáng mai anh Khôi nhớ ra sân nhá, mấy ông hổ báo ở sân mài dao bấy lâu nay chờ mần thịt anh lâu lắm rồi đấy

anh Cải ơi, đội mình tính ra có 10 thành viên thường xuyên thôi, anh mua làm gì nhiều thế. Em chỉ xin nhận đôi ba cái làm kỷ niệm thôi, lấy nhiều ngại lém

@ Anh Bẹt: Với số lượng là trên 20 đùi (còn tăng nữa) như thế kia hội Constrexim đổi tên thành Hội Quần đùi thì chết

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    Anh thân mến cho em đăng ký: 1 đen sọc trắng, 1 đen sọc cam, size L anh nhé!

Mấy ông bợn cùng phòng ngắm nghía lâu quá, mất thời gian, em cứ đăng ký trước, bổ sung sau vậy.

Sáng mai anh Khôi nhớ ra sân nhá, mấy ông hổ báo ở sân mài dao bấy lâu nay chờ mần thịt anh lâu lắm rồi đấy
    Mai anh được ăn thịt hổ báo à? Món ngon nhớ lâu đây 2 tuần rồi không được cầm vợt, chả biết đánh đấm thế nèo.

Tối qua em đặt báo thức 4h20 mà lúc vợ dựng dậy là 5h30 rồi thía là thía lào hở trời... Đã tự giác đến mức dậy sớm như thế rồi còn trượt. Máy móc ngu thiệt... Chả biết giải thik sao với các bác bây h. Thứ 3 sau em ở SGN rồi, các bác nhịn tạm mấy bữa nhé

@Rocklangthang + muahoacai: em đã update số lượng bên thớt bán quần rồi nhá.

Trích dẫn Gửi bởi Muahoacai
    Bác bẹt ơi, e muốn gửi bác tiền để thanh toán cho bác Núi, làm thế nào bây jờ? hay bác cho e địa chỉ nhà hoặc cq để e qua
    Cứ để em vào tận nơi nhận quần đã rồi mới bit hết bao xìn. Chăc gì số còn lại có đủ số/màu/size như anh em đã đặt. Em sẽ ứng trươc rồi nhận tiền sau.

Bác bẹt k ra làm e thua 3 trận.k có gi đâu các a ơi.tennis co hôm này hôm kia mah.e thắng mãi các bác nghỉ thi chết.thứ 3 em lại về vị trí quen thuộc thôi mah

hóa ra hôm nay nó thả gà cho ae tưởng bở. Thứ 3 mấy bác ở nhà mần thịt cho nhiệt tình vào nhá, ko em nó lại tủi thân.

Hôm nay đánh em thua bét xác nhưng thực sự rất sướng, trình ae sân đang lên đều hơn, các trận đấu căng thẳng và giằng co hơn rất nhiều, ko có cảnh "đoa phát chết luôn" của ku Hải như mấy hôm trước nữa.

@Hải: Chú phải táng hết mình như mấy bữa trước ấy nhé, để các anh còn phấn đấu, ông nào sợ thua mà bỏ đội thì anh nhờ Admin NiHa với Sharapova xử ... các bác biết hậu quả nó dư lào rồi đấy

Sáng nay a e chờ bác bẹt mãi. Do bác Núi thông báo là còn ít size nên e rút lại chỉ còn 19 cái, số lượng cụ thể:

-Trắng sọc xanh đậm: 02 chiếc XXL

-Trắng sọc xanh lá : 03XL+02XXL

-Đen sọc đỏ: 04XL+01XXL

-Đen sọc trắng: 01XXL

-Xanh sọc vàng: 01L+04XL+01XXL

Tổng là 19

Bác hộ e nhé, sáng nay e mang tiền để đưa cho bác mà ko gặp, sang tuần bác ra nhé!
    --- Bài viết bổ sung ---
    Chú Roc hôm nay chưa thông báo bản tin buổi sáng à?

Tình hình là hôm qua o e Hải đi chơi cả đêm nên thua 3 trận liền
    Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    anh Cải ơi, đội mình tính ra có 10 thành viên thường xuyên thôi, anh mua làm gì nhiều thế. Em chỉ xin nhận đôi ba cái làm kỷ niệm thôi, lấy nhiều ngại lém :">

@ Anh Bẹt: Với số lượng là trên 20 đùi (còn tăng nữa) như thế kia hội Constrexim đổi tên thành Hội Quần đùi thì chết

Bác bẹt ơi, e đã chốt ds cả bác Núi , tất cả của e có 20 cái, 19 cái như e đa đưa cho bác, thêm 1 cái màu trắng size L. DS bên này và bên VN là một nhé, tks bác nhiều. Có j bác thanh toàn trước hộ e nhé!