Trang 7 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 172

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    xét nội quy của đội + hoàn cảnh bất khả kháng, ae tha bổng vụ "trốn tập" của bác Bẹt nhé (đùa chứ em mà làm căng ông ấy cho nick em vào tù thì vỡ alô )

Điều khoản đi kèm của vụ tha bổng này là bác "bê" Ác min NiHa ra sân càng sớm càng tốt nhé. Ác min xem ra thèm thịt thằng em Federer lắm rồi

@ anh Tuấn Anh: lúc trước đọc nick muahoacai của anh em lại tưởng là girl, cứ khấp khởi mừng
    Bác Roc nghi giống em, em cứ tưởng Muahoacai là girl. hehehehe.

Nghe bác khen em Fed mà em cứ muốn ra xem em nó oánh thế nào. Cứ đẹp là mê roài.......... hehehehe

Hix, mấy hôm Hà "Lội" vừa rồi trót dầm mưa nên người hơi khó ở , buổi sáng nhận được Sms của chú Rock thông báo hôm nay có 2 bác thành viên mới ra chào sân mà không thể dậy nổi ra sân được đành chịu nộp phạt vậy. Hẹn các bác sáng thứ 3 tuần sau nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    @ anh Tuấn Anh: lúc trước đọc nick muahoacai của anh em lại tưởng là girl, cứ khấp khởi mừng
    Mình đọc nick cứ tưởng ông này là giang hồ đất Cảng định đặt vấn đề mượn 1 khẩu

Sorry các bác, sang nay bật dậy để vác vợt ra sân các bác là 7 giờ kém 15. ( hehehehehe). Có lẽ em phải đợi bác Bẹt về, bác ý làm đồng hồ báo thức cho em, may ra em mới ra sân các bác được. hehehehe

Trích dẫn Gửi bởi Muahoacai
    Chú chỉ thiếu một tý chút kn thôi, a nghi chú bây jờ khoảng 3.5 và sẽ tăng nhanh trong thời gian tới
    Trích dẫn Gửi bởi zFedererZ
    Ặc ặ.bác cứ nói thế.e chi 2.75 đến 3.0 la nhiều bác ah.chưa gặp phải cao thủ thui
    e ném đá tí đươi, vậy là hội Contrexim chưa đáp ứng được nhu cầu roài

Hjhj.t3 tuần sau bác ra nhé.hôm nay e đang đánh trận đơn hay thi bi lật cổ chân.may là có kinh nghiem nên k nặng lắm.hihix

Anh nói thật mà, Hải ạ, a đã đánh với 3.0 rùi, chú đánh khác hẳn, BH, FH đều đẹp, đúng động tác, chú đúng là dân chuyên nghiệp đấy.

Trích dẫn Gửi bởi zFedererZ
    Hjhj.t3 tuần sau bác ra nhé.hôm nay e đang đánh trận đơn hay thi bi lật cổ chân.may là có kinh nghiem nên k nặng lắm.hihix
    oài, bác cậy trẻ khỏe đây mà, may mà bác bị nhẹ

Ặc, thằng em oánh đấm kiểu gì mà lật cổ chân rồi. Hôm nay solo với em trận cuối là anh Trung - nick Blue Marlin - , ông anh này chuyên nghề Solo, ko biết kết quả trước lúc bị tai nạn ntn hả e?

Anh đang gạ anh Trung vào team mình chơi luôn cho hay, hehe.

@bác Niha, MariaSharapova: bọn em luôn mở rộng cửa chờ các bác nhé, các bác cứ ra thì ới hoặc báo trước, bọn em bố trí phi công trẻ khỏe ra đón (riêng bác Niha có phi công trung niên NgọcBẹt đón haha)

hụ hụ, bác đừng gọi thế vô địch roma nữ vừa rồi lại dựt mình

e thì là được nhiều bác dụ dỗ tham gia vào diễn đàn, lúc đầu không biết tí gì, bạn bè đặt tên cho e vô tư không nghĩ gì nhận lời, lập nick cho, lại còn hiện cả tuổi he he e cứ kệ vậy

hì hì e chỉ biết bé nga là MariaSharapova chứ không để í tên thường gọi là masha

chứ không thì e không nhận tên này đâu, chẳng lẽ e lại đổi tên, các bác LVD động viên nên e mới không đổi

huhu vì bé nga xinh và giỏi (e kể lể tí), gặp e rồi các bác chạy mất dép vì oánh tenis vừa dở, người lại xấu, chỉ giỏi chém gió, độ hóng cao, (chắc giống bác fed là góp lòng nhiệt tình)