Trang 1 của 18 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 172

Hội tennis sân Constrexim sáng t3-t5 5-7h [HN]

Hội tennis sân Constrexim, Trung Hòa, Cầu giấy Hà Nội

(click vào sơ đồ xem hình lớn hơn)

Hội có 7 thành viên, chơi sáng thứ 3 - thứ 5 hàng tuần từ 5h-7h sáng. Khai sân từ 8/5/2012

Quy định của hội:

-Đánh đôi, đôi thua nộp 10k/người, sập hầm x2 tài khoản. Toàn bộ tiền độ sẽ đưa vào quỹ để chi trả các chi phí phát sinh và nước nôi. Phần thừa cuối quý sẽ chuyển sang quý sau giảm chi phí cho ae.

Mỗi trận sẽ chỉ đánh chạm 4 (để giảm thời gian ngồi ngoài cho ae ngồi chờ + tăng tính quyết tâm ngay khi vào trận), điểm số 60 - 60 đánh bóng vàng.

Trốn tập: Nôp phạt 20k/buổi, trừ trường hợp được cả đội nhất trí tha bổng

Đánh đơn: 20k/người (trừ trường hợp các ae nghỉ, bắt buộc phải đánh đơn)

Khách mời: xé vé 30k/buổi (còn xem có khách mời nào dậy sớm không đã)

Má mì Mit-tơ Nam: số cầm tay 094 255 4435

Mời anh em vào chém gió nào!!!

Đợi em khơi thông huyệt đạo cú quả vì đang có nhiều trường phái giằng co rồi tham gia cùng anh em nhé

Anh bẹt hôm trc hẹn em rồi bỏ bom nhé hihi

Trích dẫn Gửi bởi truongnadal
    Anh bẹt hôm trc hẹn em rồi bỏ bom nhé hihi
    Em xin lỗi bác. Tình thật là sắp đến giờ lên xe thì em bị ông Tào Tháo đuổi (đau không chịu được). Đến sáng nay mới lấy lại được phong độ cũ Em sẽ ghé sân bác sớm ạ.

(bác bóc tem thớt của em bằng vụ này ợ? ngượng quá đi mất)

Hay quá. Bác NgocBet vừa nói sáng nay đến chiều đã có nhà luôn rồi. Anh em hội Constrexim đâu, vào chém gió đi nào.

uầy, nhà to và đẹp quá. Em đang tính phải nâng cao tiền phạt với bố nào trốn tập vì các lý do: mải ôm vợ, bồ, người yêu ( tội lười) hoặc ko được vợ cho ra sân (sợ vợ hoặc ...yếu - vợ chê )

Sân đang có 7 thành viên, nếu bác nào có hứng thú tham gia cho đủ 8 thì cứ ra sân test trình nhé. Hôm nào ra test nhớ hỏi bố mỳ Ngọc Bẹt xem có bị Tào Tháo đuổi ko, vì hôm nào bị bác Tào đuổi anh Bẹt phang bóng vào tay lắm

Tối nay lại đánh như dở hơi sau khi được ông Tào tha cho. kiểu này muốn đánh tennis hay thì phải rối loạn tiêu hóa liên tục mât thôi

ới zời, bác Bẹt ơi, Bác đánh cái giờ này thì ai mà dậy đánh được cơ chứ. E phục các bác sát đất

Ngồi cafe ngắm nghía lại em mới phát hiện ra team mình lực lượng trái 1 tay đông phết (4,5/7 thành viên). 0,5 thành viên là Tuấn84, chú em này hôm nào vui thì phang trái 1 tay, lúc nào buồn thì chơi 2,3 tay
    phong độ của anh Khôi dạo này phụ thuộc vào sư phụ Tào quá, nhỡ có đợt nào anh đạt "phong độ" cao + ổn định trong thời gian dài là chết dở

Em xem chừng bác Bẹt nhiều sư phụ lắm, không chị có bác thầy Tào đâu. Lúc thì El-bâu, lúc thì ...sai tư thế. Lúc nào cũng có vấn đề, bác Head có thể confirm thông tin này đấy ạ