Trang 16 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 172
    Sak sak, như đã hứa với ae là mềnh fải cố gắng #1 mừ, hehe (nói nhỏ nhé ko buổi sau chú e Hải táng mềnh chít). Sorry Nam nhé, trận cuối a ko gắng hết sức ===> thua Nếu ko nay toàn thắng rồi (thế chú e Hải thua hết àh, hehe).

Hơi thất vọng chút vì tưởng đc ăn mấy món mới mà ko có, ko bít đến bao giờ mới đc ăn nhể, hehe.

Mama tổng quản cần có biện fáp mạnh với ae trốn ở nhà ôm vợ nhé.

-Hưng-

em chưa có vợ nên chả biết ôm vợ sướng dư lào, vậy nên hình phạt cho mấy bố ở nhà ôm vợ bỏ mặc anh em nhường các anh nhá. Theo em thì cứ phạt nặng vào vì ...cuối năm nay em mới bị phạt há há

xin mời cả Niha và masha luôn nhé, tiện chúc mừng luôn cho sharapova

Trích dẫn Gửi bởi masha
    Các bác ui, nếu sáng t3 12/6 e ra sân các Bác được các Bác cho e giao lưu nhé với điều kiện có Bác NiHa

Bác NiHa có gì e trực tiếp Bác nhé, cho e bám càng bác, tuần sau nếu cố gắng e chỉ có thể t3, còn nếu bác k ra được thì e lại xin khất các bác dịp khác

mong hôm ấy trời không mưa
    Làm thế nào bác kéo được em dậy 4:30 thì em sẽ ra ngay, em cứ mở mắt ra là 8 giờ. Thế là thế nào nhỉ. Hehehehe

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Làm thế nào bác kéo được em dậy 4:30 thì em sẽ ra ngay, em cứ mở mắt ra là 8 giờ. Thế là thế nào nhỉ. Hehehehe
    Ok Bác, Bác đừng để điện thoại chế độ rung là được, để chuông cỡ to nhứt vào lúc í e alo Bác

Nếu e alo mà chỉ mình e nghe nhạc chờ của bác thì e chờ được nhận hối lộ quà phạt từ bác

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Cứ để em vào tận nơi nhận quần đã rồi mới bit hết bao xìn. Chăc gì số còn lại có đủ số/màu/size như anh em đã đặt. Em sẽ ứng trươc rồi nhận tiền sau.
    Tks bác nhiều, hôm nay e mới biết bác bẹt là thành viên của ban nhạc đồng hồ báo thức.

Khiếp, bác làm gì mà thức cả đêm thế?

Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Khiếp, bác làm gì mà thức cả đêm thế?
    Vất vả lắm bác ạ.k làm thì con k có sữa ma ăn.nên phải cố thui.hehe

Trích dẫn Gửi bởi zFedererZ
    Vất vả lắm bác ạ.k làm thì con k có sữa ma ăn.nên phải cố thui.hehe
    Èo ơi, vậy là vợ con được nhờ ông bố chân chính, tuyệt!

Cảm ơn Niha và Masha đã ra giao lưu cùng a e, tiếc là hôm nay chỉ có một sân nên chỉ có 2 chú e đc đứng cùng, mấy a jà ngồi ngoài thèm quá mà chẳng biết làm thế nào. Thứ 5 này có 2 sân mời các bạn ra tiếp nhé!