Trang 13 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 31112131415 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 172

Các bác cần có thêm cái che phần dưới vào đọc thớt này nhé. Tuần sau em vào Tp, nếu bác nào order thì em tiện tay chẩu ra cho.
    HCM-thanh lý Quần ADIDAS XUẤT KHẨU...giá rẻ....

Sáng nay a e thấp thỏm chờ bác mãi. Tuần sau bác vào lấy hộ e:

- 5 cái quần cỡ XLchỗ Núi nhé: 3 cái màu xanh sọc vàng, 1 đen đỏ, 1 đen trắng

- 2 cái XXL : 1 đen, 1 trắng

tổng cộng là 7cai, tks bác nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    Sáng mai anh Khôi nhớ ra sân nhá, mấy ông hổ báo ở sân mài dao bấy lâu nay chờ mần thịt anh lâu lắm rồi đấy
    He he thịt bác Bet vốn nổi tiếng thơm ngon trên diễn đàn mình mà, hổ báo không rình mới lạ.

Tình hình là trình chém của các bác thớt này cũng toàn trên 10 chấm nhỉ.

Em vô thớt của các bác đọc cứ ngoác miệng cười suốt

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Bẹt
    Các bác cần có thêm cái che phần dưới vào đọc thớt này nhé. Tuần sau em vào Tp, nếu bác nào order thì em tiện tay chẩu ra cho.
    HCM-thanh lý Quần ADIDAS XUẤT KHẨU...giá rẻ....
    Để em hỏi ông xã có thích không, nếu thích thì em nhờ anh nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Fair Play
    He he thịt bác Bet vốn nổi tiếng thơm ngon trên diễn đàn mình mà, hổ báo không rình mới lạ.

Tình hình là trình chém của các bác thớt này cũng toàn trên 10 chấm nhỉ.

Em vô thớt của các bác đọc cứ ngoác miệng cười suốt
    Ấy mới là 1 số bác bạo dạn thôi đấy ạ. Bộ mặt thật chỉ bộc lộ khi các bác ấy chém trên e-mail thôi, nhưng dạo này còn ngượng nên chưa lên diễn đàn.

Ấy mới là 1 số bác bạo dạn thôi đấy ạ. Bộ mặt thật chỉ bộc lộ khi các bác ấy chém trên e-mail thôi, nhưng dạo này còn ngượng nên chưa lên diễn đàn.
    Ak ak, ngượng quá đi thôi, hehe, nghe tin A Ngọc Bẹt mà chưa đc gặp ở sân đâu đấy, hẹn với chả hò mà toàn ngủ quên hay sao? sáng mai ra sân a nhé (mà ko bít mai có mưa ko chứ giờ đang mưa này). Có khi cứ lúc nào a quyết tâm ra sân ông trời lại thương tình làm mưa thì phải

May quá chứ hổ báo ở email nhà các bác mà tràn vào diễn đàn chém thì có khi sập luôn cả diễn đàn ấy chứ nhỉ

thông báo từ Tổng biên tập Bản tin Con vịt: Đoàn chúng ta sẽ khởi hành vào lúc 5h sáng mai, trong thực đơn sáng mai có món đặc biệt mới nhập khẩu từ Tai pây về: Món NgọcBẹt hầm nhừ nhai cả xương.

Anh em đặc biệt chú ý: Ngày mai em sẽ chính thức xài thượng sách trong tam đại kế do sư phụ Khổng Minh trao tặng cho kế hoạch bắn hạ thằng em Federer, ngày mai em sẽ bắt nó đứng cặp với Mr Bẹt (hoặc Mr Năng - nếu ngày mai giữ lời hứa ra chơi với ae).

Dự kiến ngày mai sẽ là ngày trọng đại của CLB do đó đội nghiêm túc nhắc nhở các anh em có tên sau đây: Mr Hưng, Mr Tuấn Anh, Mr Bình, Mr Tuấn, Mr..., Ms... và vô số chị em có liên quan ĐI NGỦ SỚM, KHÔNG HOẠT ĐỘNG MẠNH VỀ ĐÊM CŨNG NHƯ CHẬP TỐI.

Ma ma tổng quản kính bút!

P/s: , may quá, trong danh sách đi ngủ sớm ko có tên mình, ở đời có tí chức tí quyền nó sướng thế đấy.

Chẹp chẹp, nho còn xanh lắm... tuần trước ở Taipei có typhoon, mình biết ngay mấy ông sân constrexim Hà Nội lại chém gió rồi để mai các bác nhá!

a bẹt mai ra san nhé.e với anh 1 cặp.đánh tan sân contrerxim.e hôm nay 10h đi ngủ