Trang 8 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 172
    bác góp cái quan trọng nhất roài còn gì nữa nhể, hehe, bọn em xác định chơi tennis là phải "sướng", ra sân ae phải vui thì mới chơi, mà muốn vui thì phải chém ác vào thì mới vui được

@ các thành viên: 4 bác sau đây chuẩn bị tinh thần nộp phạt vì tội trốn tập sáng nay nhé: NgọcBẹt, TuấnBK, HitMan, Hiếu

Sáng nay đón tiếp 2 thành viên mới rất hay mà các bác trốn ở nhà ngủ hết

Sec e thắng a trung 6/2 dang đánh sec2 tam dan 2/1 thì bi lật cổ chân.may e có kinh nghiêm nên k năng.hôm nay e đông phương bất bại.haha

Trích dẫn Gửi bởi Rocklangthang
    @ các thành viên: 4 bác sau đây chuẩn bị tinh thần nộp phạt vì tội trốn tập sáng nay nhé: NgọcBẹt, TuấnBK, HitMan, Hiếu
    Ặc bác tha cho nhà em, trang trước em đã chả khai là đang ở Sì Goỏng òi làm sao ra vật nhau với các bác được. Hẹn gặp các bác tuần sau nữa.

tuần sau anh sẽ ghép đôi cho chú với bạn thân của Tào tháo ( cao nhân này trốn tập sân mình 2 hôm rồi), anh đảm bảo chú sẽ mất chức Độc cô cầu bại ngay bác Bẹt đâu ra nhận partner của tuần tới đê.
    này anh bẩu, anh gọi chú là Độc cô cầu bại là có ý tốt, chú đừng có nhận là Đông phương bất bại nhé, thằng đấy võ công giỏi nhưng học Tịch tà kiếm pháp nên bị Hifi đấy, chú còn trẻ, khỏe, đẹp zai, học theo thằng đó thì chết, bác Masa nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi masha
    hụ hụ, bác đừng gọi thế vô địch roma nữ vừa rồi lại dựt mình

e thì là được nhiều bác dụ dỗ tham gia vào diễn đàn, lúc đầu không biết tí gì, bạn bè đặt tên cho e vô tư không nghĩ gì nhận lời, lập nick cho, lại còn hiện cả tuổi he he e cứ kệ vậy

hì hì e chỉ biết bé nga là MariaSharapova chứ không để í tên thường gọi là masha

chứ không thì e không nhận tên này đâu, chẳng lẽ e lại đổi tên, các bác LVD động viên nên e mới không đổi

huhu vì bé nga xinh và giỏi (e kể lể tí), gặp e rồi các bác chạy mất dép vì oánh tenis vừa dở, người lại xấu, chỉ giỏi chém gió, độ hóng cao, (chắc giống bác fed là góp lòng nhiệt tình)
    Hehehe, bác Masha yên tâm, bác không phải lăn tăn chuyện tên bác trùng với bup bê Nga xinh đẹp đâu. Đánh trên sân tennis thì bác thua em nó, chư oánh = miệng trên viettennis em chắc chắn là em nó thua bác. hahahahaha. Cho nên bác là sharapova của 4room Viettennis cơ mầ chứ có phải của WTA đâu mà bác phải ngại ah. hehehehehe

bác góp cái quan trọng nhất roài còn gì nữa nhể, hehe, bọn em xác định chơi tennis là phải "sướng", ra sân ae phải vui thì mới chơi, mà muốn vui thì phải chém ác vào thì mới vui được
    về điều này thì bác yên tâm ở tụi e, chắc chắn là lúc nào, khi nào tennis cũng phải vui mới được, cảm ơn bác động viên e
    --- Bài viết bổ sung ---
    > tuần sau anh sẽ ghép đôi cho chú với bạn thân của Tào tháo ( cao nhân này trốn tập sân mình 2 hôm rồi), anh đảm bảo chú sẽ mất chức Độc cô cầu bại ngay bác Bẹt đâu ra nhận partner của tuần tới đê.
    này anh bẩu, anh gọi chú là Độc cô cầu bại là có ý tốt, chú đừng có nhận là Đông phương bất bại nhé, thằng đấy võ công giỏi nhưng học Tịch tà kiếm pháp nên bị Hifi đấy, chú còn trẻ, khỏe, đẹp zai, học theo thằng đó thì chết, bác Masa nhỉ
    chắc các bác nì hay xem và đọc kiếm hiệp, e thì không biết tí gì về môn này, hóng chuyện bác thì hiểu đôi chút mừ cứ lơ nga lơ ngơ
    --- Bài viết bổ sung ---
    Trích dẫn Gửi bởi NiHa
    Hehehe, bác Masha yên tâm, bác không phải lăn tăn chuyện tên bác trùng với bup bê Nga xinh đẹp đâu. Đánh trên sân tennis thì bác thua em nó, chư oánh = miệng trên viettennis em chắc chắn là em nó thua bác. hahahahaha. Cho nên bác là sharapova của 4room Viettennis cơ mầ chứ có phải của WTA đâu mà bác phải ngại ah. hehehehehe
    được lời như cởi tấm lòng, hihi vậy là e tự tin vào bản thân rồi còn có cái hơn e nó là chém gió không bằng mình

e cảm ơn bác nhiều

Hehe.thoải mái đê anh ơi.e thick cầm người yếu đánh lắm.chạy cho phê

Trông "hoàng tráng " nhất đội à, có thấy "nhàu" j đâu

thằng em Federer này tới h đúng là đang độc cô cầu bại tại sân em, tuy nhiên em hứa với các bác là thời gian tới bọn em sẽ cho em nó xuống mặt đất (không từ thủ đoạn nào , kể cả gọi sư phụ Tào của bác Bẹt ra giúp)

Thật lòng mà nói thì ngày đầu em nó ra sân bọn em cũng ko nghĩ là em nó sẽ chịu chơi với bọn em, chú em nó hiện nay đang là mục tiêu công phá của cả đội và sẽ bị bắn hạ trong thời gian không xa . Với mô hình và sự máu lửa hiện nay thì chắc chắn là hội Constrexim sẽ lớn nhanh cả về trình lẫn quy mô.

Sau mỗi buổi chơi tất cả ae đều thấy vui vẻ khỏe khoắn và ...mong tới buổi tiếp theo là thành công nhất roài

Mấy bác ở nhà tranh thủ mình đi công tác ở nhà chém gió ghê quá. 2 tuần nữa gặp lại các bác nhá!